ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    Blog Entries
    1

เล่น the evil within กันหรือยัง (อาจมีสปอย)

ส่วนตัวแล้วเป็นแฟนเกมส์พวก Re มาก่อน re4 เป็นเกมส์แรกในชีวิตเลยที่เล่นจบ ตอนนั้น ป.5 มั้ง
    ตัวที่กลัวที่สุดคือเลื่อยครับ ตอนโดนมันฆ่าครั้งแรก ใจแทบวาย พอมาเกมส์นี้เล่นได้แรกๆก็ว่าโออยู่
    พอมาฉากที่ต้องฆ่าไอ้ตัวเลื่อย เหมือนอารมณ์เก่ามันมาอะครับ ชอบมากมาย แล้วคนอื่นๆรู้สึกไงมั้งอ่ะ อยากรู้ๆ
    MB: Asrock Z77 Extreme 6 Ram: Corsair Vengeance 4 GB DDR3 Bus 1600 CPU: I5 3570K VGA: Msi Cyclone R6850 OC

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมนี้กรีดร้องเลย ตอนตัวเลื่อยไล่ๆตอนแรก อร๊ายยยยย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanjanachai อ่านกระทู้
    ส่วนตัวแล้วเป็นแฟนเกมส์พวก Re มาก่อน re4 เป็นเกมส์แรกในชีวิตเลยที่เล่นจบ ตอนนั้น ป.5 มั้ง
    ตัวที่กลัวที่สุดคือเลื่อยครับ ตอนโดนมันฆ่าครั้งแรก ใจแทบวาย พอมาเกมส์นี้เล่นได้แรกๆก็ว่าโออยู่
    พอมาฉากที่ต้องฆ่าไอ้ตัวเลื่อย เหมือนอารมณ์เก่ามันมาอะครับ ชอบมากมาย แล้วคนอื่นๆรู้สึกไงมั้งอ่ะ อยากรู้ๆ
    คิดเหมือนผมเลย ผมว่าฉากหมู่บ้านที่มีตัวเลื่อยนี่อารมณ์เหมือนตอน Leon โดนรุมในหมู่บ้านตอน Re4 เลยมีตัวเลื่อยเหมือนกันด้วย

แต่เลื่อยใน re4 โหดกว่าเยอะดอกเดียวตาย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ชินจิแกเป็นบิดาแห่งRE ซึ่งตอนที่แกทำRE1นั้น แกได้รับอิทธิพลมาจากเกมสยองชื่อดังในขณะนั้น

Alone in the Dark ที่ทุกวันนี้ร่วงไปแล้ว

เราจะเห็นได้ว่า EW นั้นดูคล้าย AitD เอามากๆครับ ตัวเอกเป็นนักสืบ คาแรคเตอร์เดียวกัน
    หน้าคล้ายกัน แต่งตัวเหมือนกัน อารมณ์ของเกมเหมือนกัน โดยบวก RE ของแกเข้าไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    สนุกครับหลอนดีผมชอบแนวซาดิสแบบนี้สะใจดีปิดไฟเล่นเปิดลำโพงดังๆได้อารมณ์มากครับเหมือนดูหนังเลยส่วนตัวพึ่งเล่นจบไปมะกี้นี้ ใช้เวลาเล่นทั้งหมด 9 ชั้วโมงแน่ะ อยากให้มีภาคต่ออีกอิอิๆ
    >>愛する

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    เตรียมเจอ DLC 3ตัวรวดครับ

มี 2อันที่มีสาวหน้ามึน จูลี่ คิดแมน เป็นตัวเอก

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    เกมโคตรgoreเลยค่ะ 5555555 เลือดนี่อะหือ สาดกระเซ็น ตอนไหนกระสุนหมดนี่ก็ เอาปืนตบไม่ก็วิ่งอย่างเดียว เเต่วิ่งๆไปก็ดันเจอกับดักระเบิดอีก ตู้ม ตาย555555555555 -..-