ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 149

Sacred Citadel [Full+DLC:500 MB:One2Up]

เกมนี้ส่วนตัวชอบมากครับ เป็นเกมแนว RPG มุมมองด้านข้างสามมิติ เราจะได้รับบทเป็นฮีโร่ซึ่งสามารถเลือกสายอาชีพได้ 3 อาชีพ คือวอริเออร์(อาวุธหนัก) โจร(ธนู) และอีกอาชีพยังไม่เคยลอง แหะๆ ส่วนตัวชอบสายธนูครับหลังๆยิงแรงดี คริกระจาย ไม่อยากพูดพร่ามทำเพลงโหลดไปลองเองเถิดครับพี่น้อง

Minimum
    Processor: Pentium 4 3.0GHz , Athlon XP 3000+
    RAM: 1 GB
    Free hard disk space: 2 GB
    Video card: GeForce 6600 GT 256MB or Radeon X1300 256MB, (DirectX 9)
    File System: FAT, NTFS

ควรปิด Anti-Virus ก่อนลงเกม

DOWNLOAD

Part1 Part2
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paneons : 19th October 2014 เมื่อ 10:59
    เจอกันที่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    เผลออ่านหัวกระทู้ว่า เกมส์เเนวคนรักRPG (นึกว่าเเนวความรัก)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    แบบนี้เรียก 2d-sidescrolling Action นะครับไม่ใช่ rpg แต่อย่างใด

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sleepycatz อ่านกระทู้
    แบบนี้เรียก 2d-sidescrolling Action นะครับไม่ใช่ rpg แต่อย่างใด
    อ๋อ...เพิ่งรู้ว่ามีชื่อเรียกเฉพาะด้วยนะ ผมก็เข้าใจว่าถ้าเก็บเวล เปลี่ยนไอเทมได้ ก็ RPG หมดอะ ขอบคุณที่แนะนำครับ
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Rpg มีอยู่ 2 ประเภทได้แก่ WRpg เช่นพวก Fallout 3, Skyrim, The Witcher เป็นต้น
    อีกประเภทคือ JRpg ก็เช่นพวก Final fantasy, Persona 4 เป็นต้น
    แค่ Lv มีไอเทมมันไม่ใช่ Rpg หรอกครับ หรือคุณจะเรียก Dota ว่าเป็นเกมส์แนว Rpg หุหุ

ปล. รบกวนแก้หัวกระทู้และเนื้อกระทู้ด้วยครับ คนอื่นเข้ามาเขาจะได้ไม่มองว่าคุณโกหกหลอกลวง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย richter : 18th October 2014 เมื่อ 18:47

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    Rpg มีอยู่ 2 ประเภทได้แก่ WRpg เช่นพวก Fallout 3, Skyrim, The Witcher เป็นต้น
    อีกประเภทคือ JRpg ก็เช่นพวก Final fantasy, Persona 4 เป็นต้น
    แค่ Lv มีไอเทมมันไม่ใช่ Rpg หรอกครับ หรือคุณจะเรียก Dota ว่าเป็นเกมส์แนว Rpg หุหุ

ปล. รบกวนแก้หัวกระทู้และเนื้อกระทู้ด้วยครับ คนอื่นเข้ามาเขาจะได้ไม่มองว่าคุณโกหกหลอกลวง
    ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่ผมรู้สึกว่าหัวข้อกระทู้มันแก้ไม่ได้ เป็นมานานแล้ว(ลองแก้แล้ว) ยังไงครั้งหน้าจะศึกษาดีๆก่อนโพสละกันเน้อ
    เจอกันที่