ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392

Question ถามเรื่องการงอนหรือการโกรธครับ

คือผมกับแฟนคบกันมาจะสองเดือนละครับ อยากให้รักกันนานๆอ่ะครับ ที่จะถามก็คือ...
    เราต้องงอนหรือโกรธบ้างหรือว่าไม่ควรเลยครับ ถ้าเราไม่เลยแล้วเขาจะเบื่อไหมครับ
    คือผมก็เป็นคนทีไม่เคยโกรธใครแบบจริงๆจังๆเลยอ่ะครับ ขอโทษนะครับไม่รู้ว่าตรรกะผมมันป่วยหรือเปล่า
    ขอคำแนะนำด้วยครับ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ปล่อยให้มันเป็นไป ไม่โกรธกันเลยก็ดี โกรธกันบ้างก็ดี แต่โกรธกันบ่อยไม่ดี -.-

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    โกรธงอน กันได้ครับ แต่ง้อเค้าให้ไวๆนะครับ ผมชอบเป็นเวลาเธองอน แล้วผมจะงอนกลับ ซวยๆเลย T^T / งอนได้ครับ เฉพาะเรืองเล็กๆไรงี้อะครับ เรื่องใหย่อย่างอนกันครับ เดี๋ยวจะทะเลาะกัน 555 ผมเป็นบ่อย=w=
    เอาใจคืนมา

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ไม่โกธร ก็ดีครับ สบายใจดี

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    แต่งงานกันแล้วระวังลูกดกนะครับ น้าผมคนนึงแหละ ด่ากันสามเวลาหลังอาหาร ลูกห้าคนแล้ว

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ไม่โกรธกันดีที่สุดครับ สีสันของชีวิตหาได้มากมายนอกจาการมาโกรธกัน
    ถึงเวลามันจะโกรธกันเองละครับ แรกๆ ยังเกรงใจกันอยู่ 3 - 4 เดือนขึ้นไป เดี๋ยวรู้เลยยย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    แรกๆมันก็ไม่มีหรอกครับ เดี๋ยวซักพักเริ่มเบื่อ เชื่อเหอะครับ วันเว้นวัน เผลอๆมีทุกวัน
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    ขอบคุณครับ จะพยายามไม่โกรธก็แล้วกันครับ