ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

แฟนผมเป็นแบบนี้ ทำไงดีครับ

คือ ช่วงนี้เวลาเจอหน้ากัน เขามักจะหน้านิ่งมากเวลาในเวลาปกติ แต่ตอนนี้เหมือนอยู่ดีก็ โดนเหวียงแบบเหตุผล เล็กน้อยในเรื่องของ นิสัยผม(คือผมเป็นคนที่เฮฮ่า พูดเยอะ)

พอถามว่า "เป็นอะไรทำไมถึง ร้ายใส่กันแบบนี้"//ทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

เขาตอบมา ว่า "ไม่ได้เป็นอะไร"

และอีกอย่างช่วงนี้เขาบอกว่ามา "ต้องการพื้นส่วนตัว" ซึ้งผมก็ให้(เพราะอยาก อยู่กับเพื่อน) พอเวลาผ่านไป เริ่มคุยกันน้อยลง เริ่มเจอหน้าน้อยลง และเหมือนจะรักกันน้อยลงด้วย(หรือผมคิดไปเอง)

แต่พอเวลาไปไหนมาไหน กัน 2 ต่อ 2 อย่างเช่นไป เที่ยว ดูหนัง เป็นต้น เขาก็เทคแคร์ดีมาก แต่พอ เจอเพื่อนเขา ผมก็กลายเป็นคนที่ไม่มีตัวตนอ่ะ ครับ

ทำยังไงดีอ่ะ ครับบบ

จะเดินไปพูดกับเขาตรงๆดีไหม ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bluesky : 20th October 2014 เมื่อ 03:06

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เตรียมใจเถอะครับ อาการแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ดูจากท่าแล้วคล้ายเขาวางตัวในแวดวงเพื่อนๆนะ แต่พออยู่กับเราแล้วเขาปกติ

ผมว่าเขาแคเพือนมากกว่าคุณครับ นิสัยส่วนตัว

จากที่ผมดูจากที่คุณพูดอะนะ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เตรียมใจ ไว้บ้างกะดีครับ

เค้ากำลัง วางตัว ออกห่าง แล้ว

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมละกลัวอารมณ์แบบนี้จริงๆ เหมือนเบื่อๆ ไม่รู้จะทำอะไรดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ต้องให้เค้าได้ไปไหนกับเพื่อนบ้างนะครับ แฟนผมก็เป้นครับ อยู่ด้วยกัน สองคนบ่อยเค้าอาจจะเบื่อครับ

สมาชิกเต็มตัว
    Fucking - Australia
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เค้าคงจะอายเพื่อนมั้งครับเเฟนผมก็เคยเป็น :3
    Bleedingfriday

Fucking - Australia
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เค้าคงจะอายเพื่อนมั้งครับเเฟนผมก็เคยเป็น :3
    Bleedingfriday

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    เผื่อใจไว้ก็ดีนะ ว่าไป

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมเคยเจอแบบคุณครับ พักหลังๆเริ่มห่างๆกัน เหมือนเวลาอยู่กับเพื่อนกับคนอื่น แล้วเราไม่มีตัวตน
    สุดท้ายก็จับได้ว่าเค้าไปมีใจให้กับผู้ชายคนอื่นครับ และเค้าดันเลือกไอ้คนนั้นแทนผม ผมก็ต้องยอมเดินออกมาเอง

แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าทุกคนที่แสดงออกแบบนั้น จะเป็นแบบที่ผมเจอทุกคนนะครับ จริงๆผมเองก็ไม่ดีในหลายๆเรื่อง เค้าก็เลยเริ่มมองหาคนใหม่
    ถ้าคุณคิดว่าคุณไม่ผิดอะไร คุณดีกับเค้าอยู่แล้ว ก็จงทำดีต่อไปเถอะ แต่ก็ต้องพยายามเข้าหาเค้าให้มากขึ้น หาเวลาอยู่กับเค้าให้มากๆครับ