ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

น้ำมันพรายจริงหรือปลอม?ขายจริงหรือหลอก?ต่างจากในหนังมากครับ

http://mahawed63.com/product/detail-2176.html

จากเมื่อวันเสาร์ผมได้ดูละคร. ศีล5คนกล้าท้าอธรรม. ตอน. น้ำมันพราย

และเกิดอยากรุ้ว่ามันมีจริงหรือแค่เป็นเรื่องเล่านิยาย. ก็เลยค้นหาทาง googleและก้ไปเจอกับเพจๆเว็บนี้เข้า

ซึ่งขายเครื่องรางของขลังนำเข้าจากเขมร. และก้ดันไปเจอ สินค้า. น้ำมันพรายเข้า

มีคอมเม้มหลายคอมเม้มบอกทดลองใช้แลเวเกิดผลจริงใช้ได้จริง. มีวิธีใช้ และข้อห้าม ให้ และราครสูงมาก 13000 บาท

ของจริงหรือไม่จริงผมก้ไม่รุ้น่ะถ้าบ้านใครรวยๆลองซื้อมาพิสูตรและมาบอกต่อหน่อยนะครับเหอๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผมเชื่อว่าน้ำมันพรายมีจริงครับ แต่ที่ขายอยู่นี่ของจริงหนือเปล่า
    ส่วนตัวเชื่อว่าถ้ารักและชอบจริงๆ ถ้าเราชอบจริงๆผู้หญิงก็เหมือนหินผาครับ
    แม้แข็งแกร่งปานเพชรแต่ก็เจียรไนได้ครับ และผมรับรองเพชรที่เจียรไนแล้วย่อมมีค่ามากกว่าเพชรที่ยังไม่เจียรไนครับเจอมากับตัวเหอะๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    มันคือ ฟีโรโมน หรือปล่าวครับ เอาไว้ดึงดูด เหมือน สัตว์บางประเพศก็ใช้วิธีการปล่อยสารบางอย่างเพื่อดึงดูดมาผสมพันธุ์
    เอาเองก็เป็นสัตว์คงหนีเรื่องนี้ไม่พ้น 555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    น้ำมันพรายมีจริง เป็นของธรรมชาติครับ แต่ว่าเอาไปใช้ไม่ได้จริงไม่ได้ผล ฝรั่งเขาเคยเอาเรื่องพวกนี้ไปพิสูจน์หมดแล้วครับ ทั้งตรวจสอบ ส่องกล้องวิจัยว่ามันคืออะไร แล้วก็เอาไปลองทดสอบตามที่อ้างอิง จากผลทดสอบของเขา เต็ม100% ได้แค่ 1%

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    นี่มันปี 2014 แล้วนะหนู...........
    Corei7 4770 Gskill S4 4x2 SSD Sumsung 840Pro 128GB Vga GB770 OC Mainboard Gb Z87-Hd3 650XFX Silver

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    น้ำมันพรายที่เอาเทียนไปรนจากศพใช้เป็นยาเสน่ห์อ่านะ ก็จริงพอๆกับเข้าทรง ดูดวง ขูดเลขจากต้นไม้ งมงายครับซื้อAXEมาสักลังอาบเช้า-เย็นได้ผลกว่าอีก

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    สมัยนี้ยังมีคนเชื่อเรื่องแบบนี้อยู่อีกหรอครับเนี่ย ฮ่าๆ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ถามว่ามีมั๊ย ก็ตอบว่า มีครับ

แต่ถ้าถามว่าได้ผลมั๊ย อันนี้ไม่รู้ครับ ไม่เคยลอง

แต่จากราคาไม่น่าได้ผลนะครับ

สมมติมี ผญ คนนึงซื้อมา 13,000 (ราคานี้ ไม่ถูก แต่ไม่แพง) แล้วเอาไปดีดใส่คุณสงกรานต์-โบนันซ่า คุณต๊อด-สิงห์ งี้ไม่รวยเละเลยเหรอครับ

เคยได้ยินมั๊ยครับ คนศีลเสมอกัน มักจะมีแรงดึงดูดเข้าหากัน

คิดเอาละกันครับ คนที่ไปพึ่งของพวกนี้ จะอยู่ระดับไหน แล้วสุท้ายมันจะเป้นยังไง

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    มีครับ แต่ มันก็แค่น้ำมันจากศพเน่าๆ เหม็นๆ ที่ไม่ได้ช่วยมะเหงกอะไรเลย

แถวบ้านผมสัปเหร่อเอามาขายเป็นขาดๆ ละ 100 ผมแอบไปขโมยมาเอารดใส่หัวเพื่อน(ผู้หญิง)ดู ไม่เห็นจะมีอะไรเลย โดนด่ายับด้วย

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    ผมว่าที่โลกนี้มี ยาที่สามารถป้ายกันแล้วรักกันได้ เค้าคงพัฒนาเอาไปทำประชากรทั้งโลกรักกันแล้วครับ

ผมว่ามันเป็นสิ่งงมงายนะ
    I Don't need Weapons I got logic

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อย่าหาเรื่องเลย ขอเตือนไว้ก่อน
    ผมก็รู้จักคนมีวิชา มีของอยู่

อย่างแรกถ้ามันเป็นของปลอมก็โดนหลอกกินตังฟรี + อาจจะเจอโรคจากเคมีไม่พึงประสงค์
    อย่างที่ 2 ถ้าเป็นของจริงยิ่งน่ากลัวหนักเข้าไปอีก ของพวกนี้ทำจากผี คุณว่าของพวกนี้ไม่มี Side Effect หรอ
    อย่างที่ 3 คนที่เป็นวิชาพวกนี้จริงๆ เขาไม่ใช้สื่อ ไม่ต้องท่องคาถาหรอก และที่แน่นอน ไม่โง่ใช้ด้วย เพราะรู้ถึงผลที่จะตามมา
    OPPAI~~MISSILE!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมว่าถ้ามันมีก็ทำได้แค่ให้สาวหลง คงทำให้รักไม่ได้หรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    คือ ถ้าคุณอยากให้ใครสักคุณ "หลงรัก" คุณหน่ะนะ ผมว่าคุณเอา "ความดีในตัวของคุณ" มาทำให้เขาหลงรักดีกว่าคิดพึ่งอะไรที่มันไร้สาระแบบนี้เลยนะครับ

กระบือล้วน ๆ ไม่มีโคผสม

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    คือ ถ้าคุณอยากให้ใครสักคุณ "หลงรัก" คุณหน่ะนะ ผมว่าคุณเอา "ความดีในตัวของคุณ" มาทำให้เขาหลงรักดีกว่าคิดพึ่งอะไรที่มันไร้สาระแบบนี้เลยนะครับ

กระบือล้วน ๆ ไม่มีโคผสม
    ถ้าหมายถึง จขกท. ผมว่าประโยคของท่าน คงหวังดีกับ จขกท. มากเลยแหละ มีการเผื่อกระบือ100% แหม่ ถ้าตกคำว่า ''ถ้า'' ทีละก็ จขกท. กลายเป็นวัวล้วนๆเลยแหละ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 5th November 2014 เมื่อ 17:27

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ถ้าอยากได้จริงๆให้ทำน้ำมันหมูครับ เพราะหมูทุกตัวโดนเชือดกลายเป็นผีไปหมดแล้วเช่นกัน
    ตั้งไฟให้ร้อน แล้วเอามันหมูไปเจียวกับกระเทียมนะครับ พร้อมกับบริกรรมคาถา "สติมา ปัญญาเกิด" ซ้ำไปซ้ำมาเรื่อยๆนะครับ
    พอน้ำมันออกมาได้ที่ ก็แดรกมันเข้าไปเลยครับ ที่เหลือก็เอามาพรมตามหัวตามตัว เป็นน้ำมันมหาเสน่ห์จากวิญญาณหมูสุดเฮี้ยนเพราะโดนฆ่าชำแหละศพมา

มีสรรพคุณเป็นเมตตามหานิยมดีนักแล ที่สำคัญจะออกไปไหนอยากให้ใครรักใครหลงนี่ชโลมให้ชุ่มก่อนเลยนะครับ
    รอวันโดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    ผมแค่อยากรุ้เฉยๆว่ามีจริงมั้ย. เพราะในเว็บ มีคอมเม้มมากมายมีคาถาบูชาไรเหมือนยืนยันว่าของจริง

ถ้ามันมีจริงก้แล้วไปของปลอมก้ปลอม. ผมแค่อยากรุ้ไม่ได้อยากซื้อมาใช้หรืออยากได้ ก้แค่ตั้งถามว่ามีจริงมั้ย

แต่ละคอมเม้มกับมาโพสประมานว่าผมโง่งมงายซะงั้น. อ่านทุกบรรทัดแล้วหรือยังไม่ใช่อ่าน. กัน. แค่คนละ 3บรรทัด. เม้มแรกๆก้ดีอยุ่หรอกท. เม้มหลังๆมานี่เริ่มพาลมาหาว่าผมบ้าโง่ซะงั้น. แค่ตอบสีจริงหรือไม่จริงก้จบครับ

เพราะเรื่องผีไทยยังมีจริง. และของพวกนี้จะมีจริงหรือป่าวมันใช้ได้จริงหรอเห็นมีเม้มมาโพสในเว็บกันว่าจริงแค่นั้นที่ผมอยากรุ้

ผมต้องการคำตอบแบบเดียวกับเม้ม1-9ครับ. ที่ผมต้องการ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 5th November 2014 เมื่อ 23:05

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    ถ้าอยากได้จริงๆให้ทำน้ำมันหมูครับ เพราะหมูทุกตัวโดนเชือดกลายเป็นผีไปหมดแล้วเช่นกัน
    ตั้งไฟให้ร้อน แล้วเอามันหมูไปเจียวกับกระเทียมนะครับ พร้อมกับบริกรรมคาถา "สติมา ปัญญาเกิด" ซ้ำไปซ้ำมาเรื่อยๆนะครับ
    พอน้ำมันออกมาได้ที่ ก็แดรกมันเข้าไปเลยครับ ที่เหลือก็เอามาพรมตามหัวตามตัว เป็นน้ำมันมหาเสน่ห์จากวิญญาณหมูสุดเฮี้ยนเพราะโดนฆ่าชำแหละศพมา

มีสรรพคุณเป็นเมตตามหานิยมดีนักแล ที่สำคัญจะออกไปไหนอยากให้ใครรักใครหลงนี่ชโลมให้ชุ่มก่อนเลยนะครับ
    อันนี้พูดจริง หรือ แค่เรื่องตลกครับ ผมอ่านแล้วขำ

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    เอ่..... ไอเรื่องแบบนี้มันก็พูดยากนะครับ เดี๋ยวพูดไปพูดมาก็จะโดนหาว่างมงายอีก... เห้อ
    คือโดยส่วนตัวแล้วผมก็ไม่เคยมีประสปการณ์ตรงกับของพวกนี้มากหรอกนะครับ
    แต่ ก็ลองเอาไปคิดดูแล้วกันนะครับ ว่า จู่ๆไอ่ของพวกนี้มันเกิดขึ้นมาได้ยังไง?
    แล้วทำไมมันยังถึงอยู่มาจนถึงทุกวันนี้ได้ถ้าไม่ใช่เพราะว่ามันเคยใช้ได้ผลมาก่อน
    (กรุณาอย่าเอาคำตอบประมาณว่า "ก็เพราะคนมันยังงมงายกันอยู่นะสิ" มาตอบนะครับ ผมเริ่มลำคาญคำนี้ละ ตอบแบบนี้ = ผายลม ครับ)
    ลองคิดวิเคราะห์กันดูนะครับ ผมว่ามันเป็นอีกเรื่องนึงที่น่าสนใจเลยทีเดียว
    อะ ลองคิดต่อ แล้วการที่ของมันถูกเอามาขายกันแบบโจ่งแจ้งกันตามเวปแบบนี้มันหมายความว่ายังไง?
    ทั้งๆที่เมื่อก่อนคนจะหาของเหล่านี้ได้ต้องแอบต้องซ่อนกันแทบตาย
    แล้วถ้าซื้อไปแล้วมันเป็นของปลอม ใช้แล้วไม่ได้ผล แล้วเราจะสามารถเอาผิดได้กับใคร? ในข้อหาอะไร?
    แต่ถ้าซื้อมาแล้วมันดันทะลึ่งบ้องได้ผล นั่นก็หมายความว่า..... (โอ้ย อธิบายไม่ถูกอะครับ เอาเป็นว่าลองไปคิดกันเล่นๆดูละกันนะครับ)

ปล. ผมเพิ่งได้เรียนวิชาที่ชื่อว่า Thai-Soc มานะครับ วิธีคิดของผมมันเลยอาจจะแลดูแปลกๆไปบ้าง ถ้าใครเข้าใจก็ดี ไม่เข้าใจก็ไม่เป็นไรครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    ]
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pug1 อ่านกระทู้
    เอ่..... ไอเรื่องแบบนี้มันก็พูดยากเดี่ยวไปพูดมาก็จะโดนหาว่างมงายอีก... เห้อ
    คือโดยส่วนตัวแล้วผมก็ไม่เคยมีประสปการณ์ตรงกับของพวกนี้มากหรอกนะครับ
    แต่ ก็ลองเอาไปคิดดูแล้วกันนะครับ ว่า จู่ๆไอ่ของพวกนี้มันเกิดขึ้นมาได้ยังไง?
    แล้วทำไมมันยังถึงอยู่มาจนถึงทุกวันนี้ได้ถ้าไม่ใช่เพราะว่ามันเคยใช้ได้ผลมาก่อน
    (กรุณาอย่าเอาคำตอบประมาณว่า "ก็เพราะคนมันยังงมงายกันอยู่นะสิ" มาตอบนะครับ ผมเริ่มลำคาญคำนี้ละ ตอบแบบนี้ = ผายลม ครับ)
    ลองคิดวิเคราะห์กันดูนะครับ ผมว่ามันเป็นอีกเรื่องนึงที่น่าสนใจเลยทีเดียว
    อะ ลองคิดต่อ แล้วการที่ของมันถูกเอามาขายกันแบบโจ่งแจ้งกันตามเวปแบบนี้มันหมายความว่ายังไง?
    ทั้งๆที่เมื่อก่อนคนจะหาของเหล่านี้ได้ต้องแอบต้องซ่อนกันแทบตาย
    แล้วถ้าซื้อไปแล้วมันเป็นของปลอม ใช้แล้วไม่ได้ผล แล้วเราจะสามารถเอาผิดได้กับใคร? ในข้อหาอะไร?
    แต่ถ้าซื้อมาแล้วมันดันทะลึ่งบ้องได้ผล นั่นก็หมายความว่า..... (โอ้ย อธิบายไม่ถูกอะครับ เอาเป็นว่าลองไปคิดกันเล่นๆดูละกันนะครับ)

ปล. ผมเพิ่งได้เรียนวิชาที่ชื่อว่า Thai-Soc มานะครับ วิธีคิดของผมมันเลยอาจจะแลดูแปลกๆไปบ้าง ถ้าใครเข้าใจก็ดี ไม่เข้าใจก็ไม่เป็นไรครับ
    ใช่ครับเรื่องผีพิสูตรแล้วว่ามีตัวตนอยุ่จริงบนโลกแต่อาจมาในรุปแบบพลังงาน เงา หรือเข้าฝัน ไม่ก้กลิ่น

แต่พวกของขลังพวกนี้ น้ำมันพรายถูกนำไปสร้างหนังตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบันและเชื่อว่าทำให้คนหลงรักได้เพียงแค่ป้าย

น้ำมันพรายมีจริงหรือป่าว. วิธีทำต้องจากศพท้องแก่ตายทั้งกลมแบบในหนังจริงมั้ย. วิธีการทำแบบเดียวกับในหนังจริงมั้ย

และตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบันวนอดีตมีจริงหรือ. ถ้าของปลอมแล้วคนซื้อไปไม่มีผลทำไมไม่เอาผิดกับเพจนี้ ไม่เอาผิดฟ้องกับคนขาย. แต่ในเม้มกับมีคนบอกใช้ได้จริงของจริง. และเพจนี้ก้ขายเครื่องรางหลายอย่างและเปิดมาหลายปีแล้วด้วย. ถ้าปลอมทำไมเพจยับเปิดอยุ่หรือไม่มีคนเอาผิดได้หรือคนขายมีวิธีเอาตัวรอดเก่ง

ซึ่งที่ผมสงสัยคือแบบนี้ครับ. ผมไม่ได้ตั้งกระทุ้งมงายอะไร

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    เถียงกันไปก็ไม่มีประโยชน์ทางออกมีทางเดียว...ใครรวยจัดมาลองทีครับหมื่นสามเพื่อประโยชของเพื่อนสมาชิก

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    เรื่องพวกนี้ผมไม่เชื่อนะ แฟนเก่าเคยถูกคนทักว่าโดนของให้ไปให้หมอแก้ ผมก็พาไป พอไปหมอบอกให้จูบหมอแก้ของถ้าไม่ทำจะตายในอีก3วัน ผมเลยพาออกมาแถมด่าหมออีก ตอนนี้ผมกับเธอเลิกกันมาจะครึ่งปีแล้วยังไม่เห็นจะเป็นอะไร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ผมปลุกปล้ำ ขืนใจเอาเลยครับ (จีบมันไม่ติดซักทีหน้าตาเรามันก็หล่อไม่แพ้ใครสาวๆก็มาชอบเยอะทำเป็นไม่สนใจเรา) โอ้..ผีหาดลใจ หรือปุบเพสันนิบาดเวรกรรมนำพาถึงทำให้เรา ทำไปดั้ย.. ผลของการกระทำปัจุบันนี้ลูกสองแล้วครับ 55 น้ำมันพลายหรือจะสู้แรงชาย 5555

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    สมัยนี้แล้วครับ เลิกใช้ดีกว่า ถ้าอยากได้ขนาดนั้น วางยา Sex ง่ายกว่าเยอะ

ส่วนตัวแล้วผมไม่เชื่อเรื่อง น้ำมันพรายเลย

ส่วนผี นี่ เชื่อนะตอนผมบวช เคยเห็นมีคนมายืนปลายเท้าพอผมลุกขึ้นก็หายไป(วันนั้นเล่นซะไม่กล้าฉี่เลย) แต่ถ้ามองอีกมุม ผมอาจจะเห็นภาพหลอนก็ได้

แต่ถ้าผีมีจริง ก็เจ๋งดีครับ อยากลองทะลุกำแพงเหมือนกัน(แต่ถ้ามีจริงก็อายผีเหมือนกัน ถ้าตอนช่วยตัวเองแล้วมันมาเห็น .....)5555