ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 85 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 28363738394048 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากรู้เรื่อง master หน่อยคับ
    อยากทราบว่าจะปรับตรงไหนให้เล่นเเล้วนักเตะมีอยู่ในทีมครบ
    เล่นเเล้วมีเเต่นักเตะที่มันจัดให้อะคับ ช่วยหน่อย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    จะเปลี่ยนเล่น Championship แล้วมันขึ้นแบบนี้ มีวิธีแก้มั้ยครับ
    http://www.picza.net/show.php?id=vPlTlIxFOZ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ngeang24 : 10th January 2012 เมื่อ 21:25

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

จะเปลี่ยนเล่น Championship แล้วมันขึ้นแบบนี้ มีวิธีแก้มั้ยครับ
    http://www.allkeeper.com/images/view/65287

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunday red อ่านกระทู้
    แล้วทีม LIVERPOOL ไม่มีชุดสีขาวหรือครับ
    ขอถามหน่อยครับ Bal , ML , UCL คือโหมดอะไร แตกต่างกันอย่างไรช่วยอธิบายหน่อยครับ(เพิ่งหัดเล่นยังไม่คล่องนะครับ)
    BAL=Become a Legend
    ML = Master league
    2 อันนี้หากจะเล่นต้องเข้าไปในโหมด FL=Football Life

UCL= UEFA Champion League อันนี้ตามหนังสือบอลเขาก้พิมพ์แบบนี้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuseft อ่านกระทู้
    อยากรู้เรื่อง master หน่อยคับ
    อยากทราบว่าจะปรับตรงไหนให้เล่นเเล้วนักเตะมีอยู่ในทีมครบ
    เล่นเเล้วมีเเต่นักเตะที่มันจัดให้อะคับ ช่วยหน่อย

Master League หากอยากได้ทีมที่เหมือนจริงคุณต้องไปปลคล๊อคโหมดในextra content ก่อนนะครับหรือสามมารถหาโหลดเซฟที่มีคนเขามาแจกไว้ซึ่งผมก้เคยโพสบอกและเอาลิงค์มาแปะไว้ในนี้แล้วลองหาเอาเองนะครับ พอคุณปลคล๊อคมาเสร็จคุณก้เขา master league ไปและพอสร้างตัวโค๊ชเสร็จมันก้จะให้คุณเลือกว่าจะเล่น original team หรือ club team lineup คุณก้เลือกอันหลัง จบ....

คำถามเรื่องการเล่นแบบตัวจริงของ มาสเตอร์ลีกมีคนเคยโพสบอกรวมทั้งผมไปหลายครั้งแล้ว เวลาท่านๆทั้งหลายสงสัยอะไรช่วยนั่งเปิดหาในกระทู้อ่านให้หมดก่อนนะครับ อย่าเอาง่ายโพสต์ถามเอาเลยมันจะกลายเป็นรกกระทู้ หลายคำถามรวทั้งปัยหาการลงแล้วเล่นไม่ได้หากท่านๆทั้งหลายลองเปิดอ่านดู มีคนมาตอบให้แล้วแทบทุกคำถามไว้ไม่มีจริงๆค่อยโพสต์นะครับ เพราะคนตอบก้มีแต่หน้าเดิมๆ

ส่วนอันนี้อยากบอกเลยนะครับสำหรับท่านไหนที่ใช้ Nod หากท่านไม่ตั้งค่าหรือปิดมันก่อนลงเกมส์นี้และเกมส์อื่นๆด้วยที่ต้องใช้แครก ท่านจะเล่นไม่ได้นะครับเพราะ nod จะมองแครกของท่านเป็นไวรัสจึงแนะนำให้ปิดไว้ก่อนหรือไปตั้งค่าเอาครับ ส่วนตั้งยังไงลองหาเอาในโพสต์เก่าๆทู้นี้แหละมีคนเคยบอกแล้วครับ

คุณ GeminiIcey สุดท้ายแพทนี้ก้ยังไม่สุด ยังหน่วงๆอยู่ มันอัพนิดเดียวเองคนทำแพทเขาขยันจริงๆแต่ผมรอได้ ฮ่าๆๆไม่รีบอัพ ยังไงก้ขอบคุณ คุณmike ด้วยละกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 54271805 : 11th January 2012 เมื่อ 07:04
    ไม่หล่อแต่เลว

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ
    ผมรอตลาดซื้อขายปิดครับ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 54271805 อ่านกระทู้
    คุณ GeminiIcey สุดท้ายแพทนี้ก้ยังไม่สุด ยังหน่วงๆอยู่ มันอัพนิดเดียวเองคนทำแพทเขาขยันจริงๆแต่ผมรอได้ ฮ่าๆๆไม่รีบอัพ ยังไงก้ขอบคุณ คุณmike ด้วยละกันนะครับ
    นั่นสิ จริงๆผมอยากให้มันขึ้นเวอร์ชั่น3ได้แล้วนา มัวแต่ทำเวอร์ชั่นแก้บั้คของเวอร์ชั่น2ออกมาอยู่นั่นแหละ >.< 2.6นี่ก็ออกมาเพื่อแก้บั้คเวลาเล่นออนไลน์

ผมคิดว่าพอไม่มีบั้คแล้วมันคงจะขึ้นเลข3ได้แล้วละครับ ที่รีบดันออกมาก่อนตลาดปิดก็คงเพราะอยากแก้บั้คเวอร์ชั่น2ให้หมด พอแพทตลาดปิดออกจะได้เป็นเวอร์ชั่น3เลยมั้งครับ

Ricardo Kaka
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,505
    ใครได้เล่น อองรี แล้วมั่งครับ เป็นไงบ้าง ยังยิงคมเหมือนเดิมหรือเปล่า รอเครมจอย ไม่ได้เล่น pes หลายวันแล้ว จะลงแดง เซ็ง

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

เล่นแล้วเด้งออก การ์ดจอ 1 GB RAM 4 GB 10นาทีเด้ง ครั้งหนึ่ง และเป็นตลอด ขอผู้รู้คำตอบ ช่วยมาแก้ไขให้ด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikemodern อ่านกระทู้
    [CENTER]อัพเดทเรื่อยๆ นะครับ เฉพาะแพทช์ของ PESEdit

ใครยังไม่มีตัวเกมโหลดที่นี่ครับ PES2012 DOWNLOAD

.::[การกดท่าต่างๆ Feints Tutorial การเตะฟรีคิก Free Kick Tutorial คลิก!!!]::.
    เล่นแล้วเด้งออก การ์ดจอ 1 GB RAM 4 GB 10นาทีเด้ง ครั้งหนึ่ง และเป็นตลอด ขอผู้รู้คำตอบ ช่วยมาแก้ไขให้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikemodern อ่านกระทู้
    ใครได้เล่น อองรี แล้วมั่งครับ เป็นไงบ้าง ยังยิงคมเหมือนเดิมหรือเปล่า รอเครมจอย ไม่ได้เล่น pes หลายวันแล้ว จะลงแดง เซ็ง
    ไม่ใช้คีย์บอร์ดแก้ขัดไปก่อนหรอครับ แหะๆ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ avon อ่านกระทู้
    เป็นตอนลงเกมเพียวๆแล้วเล่นเลย หรือว่าเป็นหลังจากลงแพทล่ะครับ =[]=

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ลงแพท 2.6 เล่นแล้วเด้งออก ทุกๆ 10 นาทีและเป็นตลอดเลยครับ การ์ดจอ 1 GB ram 4 GB ขอผู้มีความรู้ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ลองลงเกมใหม่แบบยังไม่ต้องลงแพทแล้วเข้าไปเล่นดูก่อนครับว่าเด้งมั้ย จะได้หาสาเหตุถูกว่าเป็นที่แพทหรือเป็นที่ตัวเกม

ที่สำคัญอีกอย่างคือ ตัวเกมใช้ตัวเกมแบบ Full หรือ Repack ครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ยิงท่าเดิมเลยครับ ใครเคยเล่นเวอร์ชั่นเก่าๆที่อองรียังไม่ไปบาร์ซ่า

ยิงเหมือนที่ยิงลีด-0- ความคมก็พอได้ ค่าสเตตัสน้อย เลี้ยงดี ยิงดี แต่สปีดหายหมด >_<
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 13th January 2012 เมื่อ 17:35

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    patch 2.6.1 ลงแล้วเข้าเกมไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    7
    ตั้งแต่ลงแพท 2.2 ใหม่มาตลอดจนถึง แพท 2.4 มีปัญหาครั้งเดียว (เด้งครั้งเดียว) แล้วก็เล่นเกมส์ยาวเลย แต่แพท 2.6 กะ 2.5 ทำไมมีปัญหาจังเลยครับ ผู้มีความรู้ช่วยตอบให้ด้วยครับ

ผมซื้อแผ่นลงมาเองครับ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11

เล่นPES 2012 โหมด BaL เข้าต้นปี 2013 โดน REAL MADRID ซื้อตัววุ้ย >.< ทั้งๆที่มีสัญญากะทีมเก่าเหลืออยู่อีก2ปี แต่พี่แกยินยอมจ่ายค่าเหนื่อย 22ล้าน สัญญา5ปี ส่วนค่าฉีกสัญญากะทีมเก่าอีกต่างหาก O_O

หวังว่าถ้าตรูเซ็นสัญญาไป มูมันจะไม่จับตรูนั่งสำรองแบบกาก้านะว้อยยย ตำแหน่งเดียวกะกาก้า โอซิล ดิมาเรีย อะไรพวกนี้เลยด้วย >.<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manunano อ่านกระทู้
    patch 2.6.1 ลงแล้วเข้าเกมไม่ได้
    ดูโปรแกรมป้องกันไวรัสตัวเองก่อนครับว่าทำงานเกินหน้าที่รึเปล่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ avon อ่านกระทู้
    ตั้งแต่ลงแพท 2.2 ใหม่มาตลอดจนถึง แพท 2.4 มีปัญหาครั้งเดียว (เด้งครั้งเดียว) แล้วก็เล่นเกมส์ยาวเลย แต่แพท 2.6 กะ 2.5 ทำไมมีปัญหาจังเลยครับ ผู้มีความรู้ช่วยตอบให้ด้วยครับ

ผมซื้อแผ่นลงมาเองครับ
    ถ้าอย่างงั้นลงถูกวิธีรึเปล่าล่ะครับ ได้ลบของเก่าออกก่อนรึเปล่า

ว่าแต่ซื้อแผ่นมาลงเองนี่ ถ้าเป็นแผ่นแท้จากบริษัทก็ไม่มีปัญหาอะไรอยู่แล้วล่ะ แต่ถ้าเป็นแผ่นผีนี่ ผมว่าอาจเจอแผ่น repack -.- ถ้าเป็นแบบนั้นก็ทำใจยอมรับปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นเยอะแยะมากมายเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    เพื่อนของผม ก็เอาแผ่นไปลงเหมือนกัน แต่ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยครับ ผมใช้ Acer 4560G มีผลกระทบอะไรมากไหมครับ ขอคำตอบด้วยครับ แล้วถ้าผมจะโหลด ต้องใช้เวปนี้ใช่ไหมครับ ถึงจะดีที่สุด ใช่ไหมครับ คุณ GeminiIcey ผู้ที่มีความรู้มากมาย
    http://www.notebook4game.com/web/not...Mnbb:C006.html ซึ่ง ผม ดูจากเวป ตัวนี้แล้ว ก็พอจะเล่นได้ แต่ก็ไม่ถึงขั้นเด้งออก ตลอด เลยนี้ ครับ หาปัญหาให้ด้วย ไม่อยากจะลงเกมส์ใหม่ กลัวข้อมูลที่เล่นได้ จะ หายไปนะครับ ถ้าต้องลงใหม่ ดูจากเวปอะไรครับ จากคน ไร้ความสามารถ ขอให้ คุณ GeminiIcey ผู้ที่มีความรู้มากมาย สอนผมด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย avon : 16th January 2012 เมื่อ 12:45

ชอบ Man u เป็นชีวิตจิตใจ
    ได้ก็เพราะเธอคนเดียว..^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,853
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,457
    scholes จะกลับ มาไหมครับ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    เพื่อนของผม ก็เอาแผ่นไปลงเหมือนกัน แต่ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยครับ ผมใช้ Acer 4560G มีผลกระทบอะไรมากไหมครับ ขอคำตอบด้วยครับ แล้วถ้าผมจะโหลด ต้องใช้เวปนี้ใช่ไหมครับ ถึงจะดีที่สุด ใช่ไหมครับ คุณ GeminiIcey ผู้ที่มีความรู้มากมาย
    http://www.notebook4game.com/web/not...Mnbb:C006.html ซึ่ง ผม ดูจากเวป ตัวนี้แล้ว ก็พอจะเล่นได้ แต่ก็ไม่ถึงขั้นเด้งออก ตลอด เลยนี้ ครับ หาปัญหาให้ด้วย ไม่อยากจะลงเกมส์ใหม่ กลัวข้อมูลที่เล่นได้ จะ หายไปนะครับ ถ้าต้องลงใหม่ ดูจากเวปอะไรครับ จากคน ไร้ความสามารถ ขอให้ คุณ GeminiIcey ผู้ที่มีความรู้มากมาย สอนผมด้วย
    อ่านแล้วรู้สึกเหมือนประชดยังไงไม่รู้แฮะ >.<

คือเกมที่ลงแพทแล้วไม่มีปัญหาคือตัวเกมแบบ Full น่ะครับ ถ้าคุณมั่นใจว่าแผ่นของคุณมันเป็นตัว Full ก็จะไม่มีปัญหา

เวลาลงแพทให้ลงตามขั้นตอนที่จขกท.เขียนไว้หน้าแรก อย่าข้าม อย่าลัด

ประเด็นสุดท้าย ดูโปรแกรมป้องกันไวรัสว่ามันทำงานเกินหน้าที่รึเปล่า เพราะมันชอบลบไฟล์ crack หรือไฟล์อื่นๆหลังจากเราลงแพทเสร็จออกไป เป็นอีกสาเหตุที่จะทำให้เกมมีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อย่างที่คุณGemi บอกหากตัวเกมส์ของคุณเปนตัว full มันไม่มีปัญหาแน่นอนอยากให้เชคก่อนว่าเปนตัวfullหรือเปล่า จริงๆหากมีปัญหาก้ลองลงใหม่เอาสิครับหากกลัวเรื่องการเล่นFLต่างๆที่เล่นไว้จะหายก้ก๊อปเซฟไว้ก่อน พอลงเสร็จก้เอาเซฟเราไปวางไว้ที่เดิมข้อมูลพวกนี้ก้จะมีเหมือนเดิมนะครับ
    ไม่หล่อแต่เลว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    โหมด Football Life มาส์เตอร์ลีค กับ ลีค มันต้องเล่นออนไลน์อย่างเดียวหรือครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    รบกวน ถามที่คับ ผมลบเกมส์ ไปแล้วแต่ยัง ลบKitserver ไม่ออกอะคับ

มันขึ้นว่า Cannot delete number.png. Data error (Cyclic redundancy check)

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunday red อ่านกระทู้
    โหมด Football Life มาส์เตอร์ลีค กับ ลีค มันต้องเล่นออนไลน์อย่างเดียวหรือครับ
    ไม่จำเป็นหนิครับ

Tags for this Thread