ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 85 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 1624252627283676 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Ricardo Kaka
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,505
    ขอบคุณทุกคนที่มาช่วยตอบกระทู้นะครับ พอดีผมเผลอหลับไปตอนค่ำ เพิ่งตื่น

ปล.ผมเพิ่งได้จอย xbox360 มา รู้สึกอนาล็อกข้างซ้ายมันแปลกๆ สงสัยยังไม่ชิน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงแล้ว เล่นได้ 100% แต่ของผมทำ มัย ไม่ โหมด มาสเตอร์ลีก อ่ะครับ และเวลาจะเล่นทำมัยต้องปิดแอนตี้ไวรัสทุกครั้งก่อนเล่นถ้าไม่ปิดจะเข้าเกมส์ไม่ได้เลยครับ และต้องลงแคร็กใหม่ตลอดเลยอ่าครับ แต่ไม่เป็นไรครับ แต่ผมเน้นเรื่องมาสเตอร์ลีกมากกว่าอ่ะครับ ช่วยตอบหน่อยครับผมชอบเลนโหมดนี้ด้วยซิ

ขอบคุณผู้ที่ช่วยตอบคำถาม ล่วงหน้าเลยล่ะกัน

กล่าวขอบคุณ
    964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leochang2 อ่านกระทู้
    ลงแล้ว เล่นได้ 100% แต่ของผมทำ มัย ไม่ โหมด มาสเตอร์ลีก อ่ะครับ และเวลาจะเล่นทำมัยต้องปิดแอนตี้ไวรัสทุกครั้งก่อนเล่นถ้าไม่ปิดจะเข้าเกมส์ไม่ได้เลยครับ และต้องลงแคร็กใหม่ตลอดเลยอ่าครับ แต่ไม่เป็นไรครับ แต่ผมเน้นเรื่องมาสเตอร์ลีกมากกว่าอ่ะครับ ช่วยตอบหน่อยครับผมชอบเลนโหมดนี้ด้วยซิ

ขอบคุณผู้ที่ช่วยตอบคำถาม ล่วงหน้าเลยล่ะกัน

โหมดมาสเตอร์ลีก อยู่ในโหมด FL (Football Life) ครับ

ถ้าไม่อยากปิดแอนตี้ไวรัสก็ ตั้งค่าให้ตัวแอนไวรัสมันไม่แสกนโฟลเดอร์เกม pes ไปเลยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikemodern อ่านกระทู้
    โหมดมาสเตอร์ลีก อยู่ในโหมด FL (Football Life) ครับ

ถ้าไม่อยากปิดแอนตี้ไวรัสก็ ตั้งค่าให้ตัวแอนไวรัสมันไม่แสกนโฟลเดอร์เกม pes ไปเลยครับ
    เจอแล้ว อิ อิ โง่ซะตั้งนาน

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikemodern อ่านกระทู้
    ขอบคุณทุกคนที่มาช่วยตอบกระทู้นะครับ พอดีผมเผลอหลับไปตอนค่ำ เพิ่งตื่น

ปล.ผมเพิ่งได้จอย xbox360 มา รู้สึกอนาล็อกข้างซ้ายมันแปลกๆ สงสัยยังไม่ชิน
    พึ่งตื่่น แล้วอย่างงี้หลับอีกทีกี่โมงละครับเนี่ย

ถามหน่อยครับ ผมจะซื้อตัวไหนดีอ่าครับ ระหว่าง Quaresma กับ Torres ช่วยแนะนำหน่อยครับ

แล้วผมเห็นว่ากวาเรสม่าเขาเป็นนักเตะที่ปั่นไซด์ก้อนสวย แล้วในpes2012 มีวิธีปั่นไซด์ก้อยมั๊ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TanInw1410 : 29th November 2011 เมื่อ 09:55

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณท่าน TanInw1410 มากครับ
    แล้วท่านมีวิธีการตั้งค่าทีม ลิเวอร์พูล ให้แจ่มๆป่าวครับ เอาแบบ 11 ตัวแรกที่แข็งที่สุดนะครับ
    เพิ่งหัดเล่นนะครับ

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ผมว่าเล่นไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็รู้เองนะครับ ผมว่าควรเอาตามความรู้สึกตัวเองดีกว่านะครับ ว่าเราเล่นแบบไหนแล้วดี เพราะว่าถ้าเอาวิธีคนอื่นมาเราอาจจะไม่ถนัดก็ได้หนะครับ

แต่ส่วนตัวผมแล้วผมจะไม่ค่อยใช้เจอราดนะ ผมว่าช้า แล้วเจอราดผมว่าบางทีติดยิงแรง(มาก~) บางครั้งระยะที่คนอื่นยิงเข้า(กดเท่ากัน)แต่เจิดยิงหายวับไปกะตา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TanInw1410 : 29th November 2011 เมื่อ 11:22

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้
    พึ่งตื่่น แล้วอย่างงี้หลับอีกทีกี่โมงละครับเนี่ย

ถามหน่อยครับ ผมจะซื้อตัวไหนดีอ่าครับ ระหว่าง Quaresma กับ Torres ช่วยแนะนำหน่อยครับ

แล้วผมเห็นว่ากวาเรสม่าเขาเป็นนักเตะที่ปั่นไซด์ก้อนสวย แล้วในpes2012 มีวิธีปั่นไซด์ก้อยมั๊ยครับ
    วิธีปั่นไซด์ก้อย ถ้าเป็นฟรีคิกมีสอนอยู่ในโหมดเทรนนิ่งแล้ว

ส่วนการยิงธรรมดานั่น ให้เอาตัวที่มีค่าความถี่ในการใช้เท้าข้างไม่ถนัดต่ำๆ ทำให้ต่อให้เราล็อคเข้าเหลี่ยมที่มันยิงด้วยเท้าถนัดไม่ได้มันก็จะฝืนยิงอยู่ดี (5555+) เสร็จแล้วล็อคเข้าข้างเท้าด้านนอก (ของข้างที่ถนัด) แล้วกดยิงพร้อมกดทิศทางเฉียงออกด้านข้างหน่อยๆ มันจะปั่นเองแหละครับ ยิ่งถ้ามีสกิลยิงลูกโค้งเนี่ย ยังกะคาร์ลอสมาปั่นเอง lol ตอนเล่น BaL ถ้าผมกะเล่นกองหน้าหรือกลางรุกตอนสร้างตัวผมจะวนๆอยู่ตรงนั้นแหละ จนกว่าจะได้สกิลปั่นลูกโค้ง ^^

ปล. ถ้าเอาตัวที่มีค่าความถี่ในการใช้เท้าข้างไม่ถนัดสูงๆ พอเข้าเหลี่ยมข้างเท้าด้านนอกของข้างถนัดแล้ว มันจะเอาเท้าอีกข้างยิงด้วยข้างเท้าด้านใน กลายเป็นการแปลูกอย่างสวยงาม orz แต่ถ้าจะใช้ตัวนั้นจริงๆให้ดูจังหวะตอนมันเลี้ยงบอลอะ ตอนแตะบอลวิ่ง พอเท้าข้างไม่ถนัดวางข้างลูกแล้วกดยิงเลย มันจะยกเท้าข้างถนัดที่อยู่ด้านหลังขึ้นมาหวด (เอ่อ ถ้าเล่นบอลมาน่าจะพอนึกภาพออกนะครับ บรรยายไม่เก่ง T.T)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GeminiIcey : 29th November 2011 เมื่อ 11:37

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    อ่อๆ ครับผม

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11

ในที่สุดก็กะเวลาให้เด็กปั้นเข้าสู่ช่วงพีคพร้อมๆกันได้สำเร็จ >.< เซฟทีมออกมาเล่นปกติดีมั้ยเนี่ย อุโฮะ

ปล. ตำแหน่งแบ็คขวากะเซ็นเตอร์แบ็คคนนึง ยังไม่มีใครมาแทนได้ด้วย สองคนนี้เริ่มจะลงแล้ว T.T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GeminiIcey : 29th November 2011 เมื่อ 12:18

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เวลาเล่นลีก ทำไมมัเด้งออกตลอดเวลาเลยอะ เล่นอะไรไม่ได้เลยนอกจาก เเม๊ต ธรรมดา

กล่าวขอบคุณ
    964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeminiIcey อ่านกระทู้

ในที่สุดก็กะเวลาให้เด็กปั้นเข้าสู่ช่วงพีคพร้อมๆกันได้สำเร็จ >.< เซฟทีมออกมาเล่นปกติดีมั้ยเนี่ย อุโฮะ

ปล. ตำแหน่งแบ็คขวากะเซ็นเตอร์แบ็คคนนึง ยังไม่มีใครมาแทนได้ด้วย สองคนนี้เริ่มจะลงแล้ว T.T

SHIMIZU โคตรเก่งครับ ยังกะเมสซี่ แต่ผมขายไปตอน Overall 95 เอาตังเข้าทีม เสียดาย แต่ต้องขาย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therunzxx อ่านกระทู้
    เวลาเล่นลีก ทำไมมัเด้งออกตลอดเวลาเลยอะ เล่นอะไรไม่ได้เลยนอกจาก เเม๊ต ธรรมดา

ลงแพทช์อะไรไปครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    SHIMIZUผมพึ่งเอาเข้าทีมไม่นานนี่เองครับ ตอนนี้พึ่งปั้นได้70อยู่ ควรให้เล่นตำแหน่งไหนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TanInw1410 : 29th November 2011 เมื่อ 16:34

กล่าวขอบคุณ
    964
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้
    SHIMIZUผมพึ่งเอาเข้าทีมไม่นานนี่เองครับ ตอนนี้พึ่งปั้นได้70อยู่ ควรให้เล่นตำแหน่งไหนครับ

ผมเอาเล่น RMF อย่างเดียวเลย ผมว่าตัวนี้เปิดแม่นดี

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ปีกขวาน่ะตำแหน่งของหมอนี่เลย ไม่ว่าจะให้เป็นกองหน้าหรือกองกลาง
    แล้วพอมันเริ่มเทพแล้ว ตำแหน่ง SS ก็เป็นอีกตำแหน่งที่หมอนี่เล่นได้ดี ^^

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    แต่ผมว่าเสียอยู่อย่างนึง คือตัวเล็กครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ขอบคุณมากสำหรับแพทช์ครับ

ผมเล่นMLผมไม่ค่อยชอบปั้นเด็กนะ ชอบแบบซื้อตัวที่มันมีจริงๆอ่ะ มันได้อารมในการเล่นมากกว่า
    อีกอย่างผมเล่นไม่เกิน3ฤดูกาลก็เปลี่ยนทีมละ เล่นทีมเดิมไปนานๆ มันเริ่มมีตัวเด็กๆเก่งเวอร์มา มันไม่มัน = ='

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    แต่ผมว่าเสียอยู่อย่างนึง คือตัวเล็กครับ
    อืมจริง -.- ลูกกลางอากาศหมอนี่กระโดดสุดตัวยังแย่งโขกคนอื่นที่ยืนเฉยๆไม่ได้เลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เออ ถามไรหน่อยคับ พวก logo ทีม มันเป็น แบบแปลกๆ อ่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    thank+1

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banelien011 อ่านกระทู้
    เออ ถามไรหน่อยคับ พวก logo ทีม มันเป็น แบบแปลกๆ อ่าคับ
    ถ้าลงแพทแล้วทุกอย่างก็จะตรงอ่าครับ ถ้ายังไม่ตรงก็ลองเช็ควิธีลงดูให้ละเอียดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,196
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เออ ผมไม่แน่ใจว่าต้องลง เรียงกันเลยหรือป่าวครับ
    2.0+2.1+2.2+2.3

ผมลองลบ kitserver แล้วลง 2.3+fix มันเปลี่ยนเป็น npower แต่ยังเป็นทีมบุนเดสอยู่เลย

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lionhearts อ่านกระทู้
    เออ ผมไม่แน่ใจว่าต้องลง เรียงกันเลยหรือป่าวครับ
    2.0+2.1+2.2+2.3

ผมลองลบ kitserver แล้วลง 2.3+fix มันเปลี่ยนเป็น npower แต่ยังเป็นทีมบุนเดสอยู่เลย
    ได้ใช้ Selector รึยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,196
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    Selector คืออะไรครับ

พอลงเสร็จมันขี้น
    this program might not have installed correctly

ต้องลบ save ออกด้วยไหมครับ

-ขอบคุณมากครับ
    ใช้ Selector เป็นแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lionhearts : 30th November 2011 เมื่อ 01:46

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย smilemonkey : 30th November 2011 เมื่อ 14:23

Tags for this Thread