ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 60 จากทั้งหมด 85 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 1050585960616270 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,476 ถึง 1,500 จากทั้งหมด 2124
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Yoshi อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ลง Patch 3.3 แล้วมีปัญหาเปลี่ยน ดิวิชั่น2 ไม่ได้ เซฟไม่ได้นะครับ
    ให้โหลดตัวนี้ไปลงเลยนะครับ ลงตรง C:\Program Files\KONAMI\Pro Evolution Soccer 2012\ นะครับ

Download Now

ขออนุญาติใส่ Pass นะครับ เพราะเป็นนโยบายของ Mediafire เดี๋ยวเค้าจะลบเอาครับ

pass : Yoshi

------------------คนไทยรู้จักขอบคุณ-------------------
    มันเป็นโฟลเดอร์ป่าวอะครับ
    Never Say Never

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    เท่าที่ผมเล่นภาค 2012 มา ตั้งแต่ลงแพทช์ภาคนี้ ผมก็ไม่มีปัญหาใดๆเลยนะครับ แล้วก็ไม่เคยกด Switch ใน Selector ด้วยนะครับ ก็เล่นได้ปกติ

หน้าหมาแต่ใจดี ดีกว่าหน้าเกาหลีแต่ใจหมา

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ขอนอกเรื่อง patch น่ะครับ คือผมเล่น มาสเตอร์หลีก นักเตะกากมาก ! ยิงก็ไม่ค่อยแรงไม่แม่น เบียดใครก้ไม่ได้ วิ่งก็ช้า ใครมีเทคนิคซ้อมหรือยิงช่วยบอกด้วยครับ เอ่อแล้ววิธีเจาะกองหลังด้วยครับเลี้ยงไปกว่าจะหลุดไปหน้าประตูได้ ยากจิง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOD : 4th May 2012 เมื่อ 20:12
    จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TOD อ่านกระทู้
    ขอนอกเรื่อง patch น่ะครับ คือผมเล่น มาสเตอร์หลีก นักเตะกากมาก ! ยิงก็ไม่ค่อยแรงไม่แม่น เบียดใครก้ไม่ได้ วิ่งก็ช้า ใครมีเทคนิคซ้อมหรือยิงช่วยบอกด้วยครับ เอ่อแล้ววิธีเจาะกองหลังด้วยครับเลี้ยงไปกว่าจะหลุดไปหน้าประตูได้ ยากจิง
    ในมาสเตอร์ลีคที่คุณเล่นเป็นทีมอะไรหรอครับ
    JETGACK

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    122
    1
    ลงตัวภาษา ไปแล้ว เซฟเกมแล้วหลุดเลยง่ะ พอยังไม่ลงตัวเปลี่ยนภาษา ก็ยังเซฟได้

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    ในมาสเตอร์ลีคที่คุณเล่นเป็นทีมอะไรหรอครับ
    เล่นตัวออริจินอลของเกมมั้ง ปกติถ้ายังไม่ปลดล็อคมันยังเลือกนักเตะชุดปัจจุบันไม่ได้นี่

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeminiIcey อ่านกระทู้
    เล่นตัวออริจินอลของเกมมั้ง ปกติถ้ายังไม่ปลดล็อคมันยังเลือกนักเตะชุดปัจจุบันไม่ได้นี่
    ใช่ครับผมว่าก็น่าจะเป็นแบบนั้น
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 44aha44 อ่านกระทู้
    ลงตัวภาษา ไปแล้ว เซฟเกมแล้วหลุดเลยง่ะ พอยังไม่ลงตัวเปลี่ยนภาษา ก็ยังเซฟได้
    ลงถูกรึป่าวครับ
    JETGACK

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 44aha44 อ่านกระทู้
    มันเป็นโฟลเดอร์ป่าวอะครับ
    ถ้าผมแจกโฟรเดอร์ป่าวผมให้ถีบเลยครับ

ปัญหาที่ PATCH 3.3 ที่คนเริ่มเล่นมาสเตอร์ลีกหรือในโหมดอื่น เซฟแล้วมันจะเด้งออกมาครับ เหตุผลคือ PATCH 3.3 คนทำไม่ได้ใส่ pesedit-ml_ มาด้วยครับ เพราะตัวนี้จะเป็นตัวฟิคค่าต่างๆในโหมด ML ครับ ถ้าไม่สังเกตุ Patch อื่นๆก็คงงงเหมือนกันครับว่าเป็นเพราะอะไร สำหรับคนที่เคยเล่นโหมด ML จาก Patch อื่นๆมาแล้วจะไม่พบปัญหาครับ แต่ถ้าลองมาสร้างทีมใหม่ก็จะเจอกับปัญหาครับ ถ้าลง Patch 3.3 แล้วไม่ควรอัพเดทภายในตัวเกมอีกนะครับ เพราะลงตัว 3.3 แล้วจะเจอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Yoshi : 5th May 2012 เมื่อ 07:36

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ไม่เกี่ยวเลยครับ ผมก็ลงอยู่ไม่เห็นเป็นไร

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bomber9665 อ่านกระทู้
    แล้วมีตัวแก้เล่น แล้วมันเด้งออกมาใหม่คับผ๋ม ขอบคุณสำหรับไฟส์นะคับ ผมโหลดไปแล้ว

แต่ตัวเกมมันยังเด้งออกมาอยู่เลยนะคับผ๋ม

เด้งแบบไหนครับ
    1.แบบเตะๆอยู่แล้วมันก็เด้งหรือป่าวครับ ถ้าแบบนั้นเป็นปัญหากับการ์ดจอคุณแล้วครับ/การ์ดจอไม่ได้อัพเดท/ซอฟแวร์เกี่ยวกับการแสดงผลต่าง/หรืออาจเป็นกับความร้อนครับ
    2.ลงตัว Patch ไม่ตามขั้นตอนครับ
    และอีกเยอะแยะปัญหาครับ
    ต้องถามว่าใช้ win อะไร สเป๊กเครื่องเท่าไหร่ อาการแบบนี้เป็นตั้งแต่เล่นเกมแรกๆเลยรึป่าว หรือลง Patch แล้วเป็น

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    122
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Yoshi อ่านกระทู้
    ถ้าผมแจกโฟรเดอร์ป่าวผมให้ถีบเลยครับ

ปัญหาที่ PATCH 3.3 ที่คนเริ่มเล่นมาสเตอร์ลีกหรือในโหมดอื่น เซฟแล้วมันจะเด้งออกมาครับ เหตุผลคือ PATCH 3.3 คนทำไม่ได้ใส่ pesedit-ml_ มาด้วยครับ เพราะตัวนี้จะเป็นตัวฟิคค่าต่างๆในโหมด ML ครับ ถ้าไม่สังเกตุ Patch อื่นๆก็คงงงเหมือนกันครับว่าเป็นเพราะอะไร สำหรับคนที่เคยเล่นโหมด ML จาก Patch อื่นๆมาแล้วจะไม่พบปัญหาครับ แต่ถ้าลองมาสร้างทีมใหม่ก็จะเจอกับปัญหาครับ ถ้าลง Patch 3.3 แล้วไม่ควรอัพเดทภายในตัวเกมอีกนะครับ เพราะลงตัว 3.3 แล้วจะเจอ

ผมลงแล้วก็ยังเป็นอย่างเดิมอยู่อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ผมลงแล้วก็ยังเป็นอย่างเดิมอยู่อ่าครับ
    ลงเอาไว้ตรงไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณ ครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    122
    1
    ลงเอาไว้ตรงไหนครับ
    pesedit-ml_ เอาไปไว้ kitsaver ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ของผมปรับภาพเป็น High ไม่ได้อะครับ
    สเปกคอมของผม Inthel(R) Core(TM) i3-2310M CPU @ 2.10GHZ
    RAM 4.00
    NVIDID Geforce GT540m CDUA 1GB
    ไม่ทราบว่าคอมของพวกพี่ๆน้องๆปรับ High ได้กันหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    เหมือนทีมตั้งเองอ่ะครับ ชื่อทีมที่ผมเลือก Alk ที่มีนักเตะชื่อ ORDAZ , DODO ประมาณนี้อ่ะครับ
    จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TOD อ่านกระทู้
    เหมือนทีมตั้งเองอ่ะครับ ชื่อทีมที่ผมเลือก Alk ที่มีนักเตะชื่อ ORDAZ , DODO ประมาณนี้อ่ะครับ
    นั้นล่ะๆครับมันเป็นทีมของเกมที่ตั้งให้เอง
    คุณต้องลง Unlock all extra content
    นี่ครับ http://adf.ly/6f7w3 ของคุณ natchapon ครับๆ
    วิธีลงนะครับ นำไปวางใน C:\Users\....\Documents\KONAMI\Pro Evolution Soccer 2012\save
    JETGACK

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    ^
    ^
    ทีมออริจินอลจริงๆด้วย มันเป็นนักเตะต้นแบบของเกมครับ (หมายถึง Konami มันเอานักเตะเหล่านี้เป็นโปรโตไทป์ในการสร้างตัวอื่นๆ)
    ซึ่งมันคุยว่า ทีมโปรโตไทป์นี่ ถ้าเล่นดีๆ ชนะได้ทุกทีม

และเมื่อ3วันก่อนผมก็เพิ่งเอาทีมโปรโตไทป์มาปัดฝุ่น (ลองวิธีการเซ็ตทีมแบบใหม่ด้วยแหละ)
    ปรากฎว่าได้ผลครับ FA Cup ปีแรกนัดแรกเจอลิเวอร์พูล ชนะมันในแอนฟิลด์ 2-1 ด้วยนักเตะแบบนี้นี่แหละ
    เล่นโค้ชโหมดด้วยนะ ผมยืนสั่งการข้างสนามอย่างเดียว ไม่ได้ควบคุมนักเตะ

คุ้นๆใช่มะ เล่นแบบบาซ่าอะแหละ ~o~ เคาะบอลหาจังหวะไปเรื่อยๆ มีก็ยิง ไม่มีก็เคาะต่อไป
    กว่าจะเซ็ตให้มันเล่นได้แบบบาซ่าแทบตาย >.< แต่สบายๆเลย มีแต่ชนะกะเสมอ ไม่เคยแพ้ (ถ้ายิงได้ก่อนแทบจะชนะชัวร์)

อัตราการครอบบอลเฉลี่ยในทุกนัดก็ราวๆ 70% มั้ง

ฝึกเน้นฝึกเทคนิคกับสปีดก่อน

ส่วนวิธี unlock นักเตะชุดปัจจุบัน คุณเล่นไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ได้แต้มมาปลดล็อคแล้วครับ ~o~ เกมมันกะจะแจกอยู่แล้ว ปลดง่ายโคตรๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GeminiIcey : 5th May 2012 เมื่อ 14:26

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ^
    ^
    สุดยอดเลยครับ ผมเนี่ยปรับไม่เป็นเลยเรื่องพวกเนี่ยสอนหน่อยดิ
    JETGACK

กล่าวขอบคุณ
    101
    นั้นล่ะๆครับมันเป็นทีมของเกมที่ตั้งให้เอง
    คุณต้องลง Unlock all extra content
    นี่ครับ http://adf.ly/6f7w3 ของคุณ natchapon ครับๆ
    วิธีลงนะครับ นำไปวางใน C:\Users\....\Documents\KONAMI\Pro Evolution Soccer 2012\save
    Unlock all extra content คือไรหรอครับ ผมชอบเล่นแบบคุมนักเตะเองอ่ะครับ แค่อย่างทราบเทคนิกต่างๆอ่ะครับวิธีฝึกนักเตะ อย่างที่บอก ยิงก็ไม่ค่อยแรงไม่แม่น เบียดใครก้ไม่ได้ วิ่งก็ช้า

กล่าวขอบคุณ
    122
    1
    ผมก็ก็อปตัวภาษามาลงใน img ก้อแค่นี้เองครับ แล้วเข้าเล่นเซฟเกมก้อเด้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 44aha44 : 5th May 2012 เมื่อ 14:39

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ผมก็ก็อปตัวภาษามาลงใน img ก้อแค่นี้เองครับ แล้วเข้าเล่นเซฟเกมก้อเด้ง
    ลองลงใหม่ดูดิเผื่อได้ๆ
    JETGACK

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    Unlock all extra content คือไรหรอครับ
    คือปลดล็อกทุกสิ่งทุกอย่างที่อยู่ใน Extra content อ่ะครับ ถ้าไม่ปลดล็อคเราต้องเก็บ GP ซื้อเอาครับ

หน้าหมาแต่ใจดี ดีกว่าหน้าเกาหลีแต่ใจหมา

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    pesedit-ml_ เอาไปไว้ kitsaver ครับ
    อ๋อ ผมต้องขอโทษอย่างสูงเลยครับ เป็นความสะเพร่าของผมเองครับ ที่ไม่ดูให้ดี ต้องขอโทษมากๆเลยครับ ถ้าไม่เปิดของตัวเองขึ้นมาดูก็คงไม่รู้ ผมต้องขอโทษจริงๆครับ

ถ้ายังไม่ได้ ลองเข้า PES EDIT SELECTOR >> SWITCHES ปรับให้เป็น DEFAULT ทั้งหมดดูครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Yoshi : 5th May 2012 เมื่อ 20:40

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread