ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ *NEW PC GAME* RESIDENT EVIL REVELATIONS *PROPER* READNFO-CHAMP 5555+ - FULLGAME - 5.25GB - 2014 [GOOGLE-DRIVE|SHARED|ONE2UP] ★★★★★

ขั้นต่ำ:

ระบบปฏิบัติการ: Windows XP หรือใหม่กว่า
    หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Duo 2.4 Ghz หรือดีกว่า, AMD Athlon X2 2.8 Ghz หรือดีกว่า
    หน่วยความจำ: 2 GB RAM
    ฮาร์ดไดรฟ์ : พื้นที่ว่าง 8 GB
    การแสดงผล: NVIDIA GeForce 8800GTS หรือดีกว่า, ATI Radeon HD3850 หรือดีกว่า
    เสียง: อุปกรณ์เสียงมาตรฐาน
    DirectX: 9.0c หรือสูงกว่า

แนะนำ:

ระบบปฏิบัติการ: Windows Vista หรือใหม่กว่า
    หน่วยประมวลผล: Intel CoreTM2 Quad 2.7 Ghz หรือดีกว่า, AMD PhenomTM II X4 3 Ghz หรือดีกว่า
    หน่วยความจำ: 4 GB RAM
    ฮาร์ดไดรฟ์: พื้นที่ว่าง 8 GB
    การแสดงผล: NVIDIA GeForce GTX 560 หรือดีกว่า, ATI Radeon HD6950 หรือดีกว่า
    อุปกรณ์เสียงมาตรฐาน
    DirectX: 9.0c หรือสูงกว่า

Resident Evil Revelations กลับมาอีกครั้งบน PC ด้วยภาพคมชัดสวยงามระดับ HD เอฟเฟกต์แสงและเงาที่ได้รับการปรับปรุง

และระบบเสียงที่ทำให้คุณรู้สึกเหมือนกับอยู่ในเกม ใน Resident Evil Revelations เวอร์ชันล่าสุดนี้จะมาพร้อมกับคอนเทนต์เพิ่มเติมใหม่ๆ อย่างศัตรูใหม่ที่น่าสะพรึงกลัว โหมดความยากระดับพิเศษ การผสานเข้ากับบริการ ResidentEvil.net และการปรับปรุงในโหมด Raid พบกับโหมด Raid ซึ่งมีขึ้นครั้งแรกในเวอร์ชันดั้งเดิมของ Resident Evil Revelations ซึ่งผู้เล่นสามารถร่วมมือกับผู้เล่นอื่นผ่านออนไลน์หรือเล่นคนเดียวเพื่อต่อสู้กับศัตรูจำนวนมากมายในภารกิจที่หลากหลายต่างๆ ไปพร้อมกับการเพิ่มเลเวลตัวละครและอัปเกรดอาวุธ เพิ่มเติมอาวุธ และชุดทักษะใหม่ๆ รวมถึงตัวละครที่เล่นได้อย่าง Hunk ซึ่งจะทำให้คุณได้สัมผัสโหมด Raid ที่มีความลึกอีกระดับ

เกมแนวสยองขวัญเอาชีวิตรอดซึ่งได้รับคำชื่นชมอย่างมากเกมนี้จะนำผู้เล่นกลับไปยังเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นระหว่าง Resident Evil 4 และ Resident Evil 5 ซึ่งจะเปิดเผยความจริงเกี่ยวกับไวรัส T-Abyss Resident Evil Revelations จะมีตัวละครยอดนิยมของซีรีส์อย่าง Jill Valentine และ Chris Redfield รวมถึงเจ้าหน้าที่คู่หูใน BSAA ของแต่ละครอย่าง Parker Luciani และ Jessica Sherawat เรื่องราวจะเริ่มต้นขึ้นบนเรือ ‘Queen Zenobia’ ที่ควรจะเป็นเรือร้างแต่กลับมีความน่าสะพรึงกลัวแอบแฝงอยู่ทั่วทุกซอกมุมก่อนที่ผู้เล่นจะมุ่งหน้าสู่แผ่นดินใหญ่และไปยังเมืองที่พังพินาศแห่ง Terragrigia ด้วยอาวุธและกระสุนที่มีจำกัด การต่อสู้เพื่อเอาชีวิตรอดจากความสยองขวัญใน Resident Evil Revelations ได้เริ่มขึ้นแล้ว

คุณสมบัติสำคัญ:

• สมบูรณ์แบบยิ่งขึ้น – Resident Evil Revelations นำความสยองขวัญขนหัวลุกกลับมาอีกครั้งพร้อมกับภาพกราฟิกระดับ HD เอฟเฟกต์แสงและเงาที่ปรับปรุงขึ้น พร้อมระบบเสียงที่ทำให้คุณรู้สึกเหมือนกับอยู่ในเกม

• การกลับมาของเกมการเล่นสุดคลาสสิกแนวสยองขวัญเอาชีวิตรอด – โหมดแคมเปญของผู้เล่นคนเดียวจะนำผู้เล่นสำรวจสถานที่ต่างๆ อย่างเช่น สถานที่แคบๆ อันมืดมิดในเรือและภูเขาหิมะอันแสนโหดร้าย ต่อสู้กับศัตรูที่ติดเชื้อซึ่งแอบซ่อนอยู่ทั่วทุกมุมด้วยอาวุธและกระสุนที่มีจำกัด

• นรกที่โหดร้ายกว่าเดิม – โหมดความยากใหม่ Infernal สำหรับเกมเวอร์ชัน HD นี้ไม่เพียงแต่ท้าทายกว่าโหมดระดับง่ายและปกติเท่านั้นแต่ยังมีการสลับสับเปลี่ยนตำแหน่งศัตรูและไอเท็มต่างๆ แม้แต่ผู้เล่นที่คุ้นเคยกับเกมยังค้นพบความสยองขวัญใหม่ๆ ได้

• พบกับ Wall Blister – ศัตรูตัวใหม่ล่าสุด Wall Blister คือสิ่งมีชีวิตกลายพันธุ์ที่เกิดจากเชื้อไวรัส T-Abyss ซึ่งแพร่กระจายผ่านน้ำได้ เพิ่มอันตรายให้กับความสยองขวัญที่แฝงอยู่ทั่วทุกมุม

• บริการ Residentevil.net – Resident Evil Revelations จะใช้ประโยชน์จาก Residentevil.net อย่างเต็มที่ด้วยคอนเทนต์ที่มีให้ผู้เล่นใช้ได้ตั้งแต่เปิดเกม เก็บอาวุธ และชิ้นส่วนปรับแต่งต่างๆ เพื่อใช้ในเกม สะสมหุ่นฟิกเกอร์ซึ่งสามารถนำไปใช้ในฉากละครจิ๋ว และตรวจสอบสถิติของคุณผ่านทางบริการเว็บออนไลน์

• โหมด Raid ที่ได้รับการพัฒนา – พบกับอาวุธ ชุดทักษะใหม่ๆ ตัวละครที่สามารถเล่นได้อย่าง Rachel และ Hunk และศัตรูพิเศษที่มีเฉพาะในโหมดซึ่งถูกเพิ่มเข้ามาในเวอร์ชันล่าสุดนี้

• ใช้เครื่องมือพิเศษ – วิเคราะห์ศัตรูและสำรวจพื้นที่ด้วยเครื่องสแกน Genesis เพื่อเปิดเผยไอเท็มที่่ซ่อนอยู่

ปล่อยก่อนกำหนดครับ ตัวเกมส์นี้เป็นของทีม Mechanics แน่นอนว่ามีปัญหาที่ตัว Crack ไม่ยอมเซฟเกมส์ เราได้การแก้ไขที่ตัว Crack ให้แล้ว ดังนั้นให้ใช้ Crack RELOADED ซะเลย เพื่อให้ตัวเกมส์นั้นสามารถเซฟเกมส์ได้ และแถม Save Game ด้วยให้ใช้เฉพาะตัวเกมส์นี้เท่านั้น
    *ผ่านการทดสอบแล้ว ตัวเกมส์สามารถติดตั้งได้และเล่นได้ครับ*

FULLGAME

ตัวเกมส์เป็นเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดแล้ว รวม DLC ทั้งหมด 7 DLC ครบแล้ว
    1. Resistance Set
    2. Enhancement Set
    3. LADY HUNK
    4. Rachael Ooze
    5. Parker's Government + Custom Part: "FBC"
    6. Jessica's G18 + Custom Part: "BSAA"
    7. Jill's Samurai Edge + Custom Part: "S.T.A.R.S."

Shared

Part 1 || Part 2 || Part 3 || Part 4 || Part 5 || Part 6 || Part 7 || Part 8 || Part 9 || Part 10 || Part 11 || Part 12

Google-Drive

Part 1 || Part 2 || Part 3 || Part 4 || Part 5 || Part 6 || Part 7 || Part 8 || Part 9 || Part 10 || Part 11 || Part 12

One2Up

Save Game
    RGHost || Shared || One2Up

Mod Dot Aim 1.0 (ตอนยิงแบบไม่มีเป้า)
    ดูรูปตัวอย่าง รูปที่ 1 || รูปที่ 2
    วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ >> จากเข้าเกมส์ตามปกติครับ

RGHost || One2Up

Crack Multiplayer-REVOLT
    พอดี Crack Multiplayer ของเราตัวเก่ามีปัญหาครับ เราต้องไปขโมย Crack Multiplayer จากทีม REVOLT ครับ 555555555+
    อีกอย่างทีม REVOLT ใช้เวลาการทำ Crack Multiplayer ประมาณ 1 ปี กว่าครับ ไม่เสียเปล่าเลย 55555555+
    *ผ่านการทดสอบแล้วว่าเล่นได้*

RGHost || Shared || One2Up

วิธีการติดตั้ง
    1. แตกไฟล์
    2. ติดตั้งเกมส์ ให้เลือกภาษา English ครับ

3. คัดลอก Crack แล้ว วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ (ก่อนลง Crack RELOADED ให้ลบ Crack ALI213 ทิ้งเลยครับ)

4. เล่น (ก่อนเล่น ให้แก้ไขชื่อให้เป็น rerev.exe ครับ)

5. Enjoy!
    6. ถ้าคุณชอบเกมส์นี้ โปรดสนับสนุนของแท้!

ช่วยกันกดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไป!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 29th October 2014 เมื่อ 19:31

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

*รอ One2up ครับ*

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markboon2 อ่านกระทู้

*รอ One2up ครับ*
    ทำไมคุณไม่ลองโหลด Google-Drive ก่อนละครับ Link ก็โหลดแรงอยู่นะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    โหลดผ่าน Google drive เร็วใช้ได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    มายืนยันว่า ตัวเกมส์เล่นได้ครับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    co op เนื้อเรื่องรึป่าวครับ?

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keekaksungkung อ่านกระทู้
    co op เนื้อเรื่องรึป่าวครับ?
    เล่นออนไลน์ได้ทุกโหมดเลยครับ ทีม REVOLT ใช้เวลาการทำ Crack Multiplayer ไป 1 ปีกว่าครับ ไม่เสียเปล่าเลย 55555555+
    ประเด็นคือตอนนี้ต้องหาเพื่อนมาเล่นก่อนครับ 55555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 24th October 2014 เมื่อ 00:13

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    มันใช้ระบบserverเดียวกับsteamกับคนที่เล่นของแท้ด้วยกันมั้ัยคับ ถ้าได้ก็แอดผมด้วยละกันสำหรับคนที่เล่น

sweetymtz

เล่นทั้ง re5 และ revelations ตั้งแต่หลายปีทีแล้วยัน ณ ปัจจุบัน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oolldjlloo อ่านกระทู้
    มันใช้ระบบserverเดียวกับsteamกับคนที่เล่นของแท้ด้วยกันมั้ัยคับ ถ้าได้ก็แอดผมด้วยละกันสำหรับคนที่เล่น

sweetymtz

เล่นทั้ง re5 และ revelations ตั้งแต่หลายปีทีแล้วยัน ณ ปัจจุบัน
    ทดลองแล้วสามารถออนไลน์ เกมส์เถื่อนกับเกมส์เถื่อน เท่านั้น เพราะหากออนไลน์ เกมส์แท้กับเกมส์เถื่อน เกิดปัญหาแน่นอน Steam จับเราได้ว่าคุณใช้เกมส์เถื่อนในการเล่นออนไลน์ แถมบล็อคโปรไฟล์ของเราด้วยครับจบแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 24th October 2014 เมื่อ 17:47

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    new game ยังไงครับเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314
    ผมเห็นชืาอกระทู้เป็นดาวๆๆๆรีบกดเข้ามาดูเลยครับ มาให้กำลังใจครับบ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    new game ยังไงครับเนี่ย
    หมายถึงอะไรครับ

ถ้าหมายถึงเข้าเกมส์ ทำตามข้อ 4 เลย ไอออนอยู่ desktop ครับให้แก้ไขชื่อครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับสำหรับการแบ่งปัน

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    มาเพิ่ม Mod Dot Aim 1.0 (ตอนยิงแบบไม่มีเป้า)
    ดูรูปตัวอย่าง รูปที่ 1 || รูปที่ 2
    วางไว้ที่โพลเดอร์ติดตั้งเกมส์ >> จากเข้าเกมส์ตามปกติครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    มาเพิ่ม Mod Dot Aim 1.0 (ตอนยิงแบบไม่มีเป้า)

ขอบคุณมากเลยครับ ชอบแบบนี้เหมือนกัน

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ขอลองน้องจิลหน่อยว่าเป็นอย่างไง

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    มี trainer หรือเปล่า พอดีผมเล่นโหมดยากไม่ผ่านซะที ต้องการตัวช่วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markboon2 อ่านกระทู้
    มี trainer หรือเปล่า พอดีผมเล่นโหมดยากไม่ผ่านซะที ต้องการตัวช่วยครับ

นี่ไงครับ
    ลองไปใช้ดูนะครับ

http://rghost.net/59040708

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    หรร ใบสด

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูจ้า
    ม. 200 ปี รังสิต ปทุมธานี ตรงข้ามฟิวเจอร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    เป็นกำลังใจให้สู้ๆครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ผมขอดันหน่อยนะครับ
    ไม่ดันมาหลายวันแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ลองโหลดมาเล่นแล้ว เล่นได้ครับ ขอบคุณมากๆ แต่ผมไม่ได้ใช้แครกนะ (พอใช้แครกแล้วเข้าเกมแล้วก็ดับเข้าเกมไม่ได้) ไม่ค่อยมันส์เท่าไรภาคนี้ สงสารจิลจริงๆ ผู้ชายในภาคนี้ก็สุภาพบุรุษซะจริงๆเห็นแล้วซึ้งเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poddata100 : 12th January 2015 เมื่อ 13:18