ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 492

ผมว่าผมเลิกดีกว่า

ขอบคุณนะครับทุกท่าน หยุดเถอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 21 Guns : 23rd October 2014 เมื่อ 20:49

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เยี่ยมครับ สุดยอด

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เป็นตัวอย่างที่ดีในการไม่ฝืน
    แต่ก็เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีในการไม่อดทน

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    คอมเม้นของคนแปลกหน้าในโซเชี่ย มีผลกับการตัดสินใจขนาดนี้เลยเหรอ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ผมว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาในสังคมนะ คนประเภทนี้มีอยู่ทุกที่ ทุกสังคม ทุกสาขาอาชีพ ถ้าคิดว่าเลิกจากสังคมนี้แล้วสังคมอื่นจะไม่มี มันเป็นเรื่องตลกน่ะ หรือท้ายที่สุดคุณจะเลิกทำทุกอย่างแล้วก็ไปอยู่คนเดียวตามป่าตามเขา คุณหลอกตัวเองว่าสังคมอื่นดีกว่าได้ หลอกว่ามีการแข่งขันน้อยกว่า หลอกว่าคนที่เข้ามาปฏิสัมพันธ์กับคุณจะมีแต่ด้านบวกเข้ามาหา มันทำได้แหละ แต่ถ้าวันหนึ่งเมื่อคุณหลอกไม่ไหว เมื่อความเป็นจริงมันเข้ามาเช็คตัวคุณ คุณก็จะต้องหนีไปเรื่อยๆ เพราะคุณไม่ยอมรับมัน

ส่วนตัวอยากเลิกก็เลิกครับ อยากทำก็ทำ ชีวิตใครชีวิตมัน คุณจะอ่านคอมเมนต์ผมหรือไม่ ผมไม่สนใจหรอก เพราะในความเป็นจริงมันก็ไม่มีใครมาแคร์กันซักเท่าไหร่ เอาชีวิตตัวเองให้รอดก็แย่ล่ะ =*=
    รอวันโดนแบน

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูจ้า
    ม. 200 ปี รังสิต ปทุมธานี ตรงข้ามฟิวเจอร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    คลิปตลกก็เข้าท่านะ คลิป 3 นาที 5 นาที เอาฮา นี่ใช้ได้เลย ทำแบบที่เราชอบ ทำแบบที่เราสบายใจ ไม่เดือดร้อนใคร ทำให้คนอื่นยิ้มเรายิ้ม ก็โอเคมากๆแล้ว

เป็นกำลังใจให้ครับ พัฒนาตัวเองไปเรื่อยๆ สู้ๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อยากทำก็ทำครับ อยากเลิกก็เลิกครับ อย่าสนกับคำคนมากเลย

ดูอย่างผมดิ ทำงานโดนด่า โดนนินทาสารพัด บอกให้ลาออกไปเลยก็มี บอกว่าเป็นกาฝากบริษัทก็มี ก็ว่ากันไป ผมไม่สนอยู่แล้ว

ล่าสุดผมได้เลื่อนขั้นเงินเดือนขึ้นมา 6 พันกว่าบาท ก็ไม่วายมีคนอิจฉา นินทา แทงข้างหลังผมอีก ด่าได้ด่าไป ไม่สนอยู่แล้ว ใครจะทำไม 55555

อยากบอกว่าอย่าสนใจคนอื่นมากนักเลยครับ เค้าจะมารู้จักตัวคุณเท่าตัวคุณได้อย่างไร

ถ้าผมอ่อนไหวตามคำพูดคนอื่น ป่านนี้ผมคงลาออกไปแล้วมั้งครับ และอย่าคิดหนีไปไหน เพราะสังคมแบบนี้มีอยู่ทุกที่
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    นั่งหลับแปป