ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329

ช่วยเเนะนำเเอนตี้ไวรัสดีๆหน่อยครับ

คือผมเพิ่งลงวินโด้ใหม่เลยอยากได้เเอนตี้ไวรัสดีๆมาติดตั้งไว้ซักตัว

คืออยากให้คอมอยู่ได้นานๆหน่อย

ใครมีโปรเเกรมเเอนตี้ไวรัสดีๆ ช่วยเเนะนำหน่อยนะครับ

ปล. ไม่เอาBaiduนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Avastแบบฟรีใช้มาสามสี่ปีแล้ว ต่อใช้ฟรีปีต่อปี
    TROL HAHAHAHAHA

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    เท่าที่ผมเคยใช้มา AVG , Avira ร่วมถึง Baidu ผมชอบ ESET สุดละ มันป้องกันเราตลอดการใช้งานคอมพิวเตอร์ผมว่าเว็บโป๊ะ, โหลดบิทอะไรพวกนี้ผมก็เข้า ผมก็โหลดนะ

แต่มันก็คอยแจ้งเตือน (ก็แนะนำให้ทำตามที่โปรแกรมมันบอกนะแหละ) อีกอย่างคือมันอัพเดทฐานข้อมูลไวรัสตลอด แต่ที่ไม่ชอบเลยคือโปรแกรมนี้มันสแกรนนานมากแถมรู้สึกหาไวรัสไม่ค่อยเจอต่างหาก

แต่อยู่นานครับผมใช้มาเป็นปีๆ แล้ว Win 7 จนการ์ดจอบื้มไปแล้วคอมก็ยังอยู่ดี

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,173
    ผมแนะนำ Norton Internet Security ใช้แบบ 90 วัน หมดแล้วก็ต่อใหม่ฟรีๆ หาวิธีเอาในแหล่งบิท อีกอย่างเปิด Full Auto Detection ไฟล์ตัวไหนต้องการกู้คืนก็ไปเปิดดูใน View Recent History เหมาะกับคนชอบลงโปรแกรมเถือน (Cracks เกม) ที่ไม่อยากปิด Anti-Virus
    แนะนำ Unchecky ที่ทุกคนควรมีไว้ในเครื่อง คนที่ชอบลงโปรแกรม แล้วมันดันเอาโปรแกรมเสริมที่เราไม่ต้องการมาให้เรา
    แนะนำอีกตัว Advanced SystemCare 7 ไว้ทำความสะอาดเครื่อง ดูแลเครื่อง

3 ตัวที่ผมแนะนำมานี้ เหมาะสมกับคุณไหมลองพิจารณาดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    Bitdefender internet security ตัวนี้ใช้มาครึ่งปีละครับ ได้มาฟรี จากเว็บเนี้ย http://sharewareonsale.com/shop

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ไม่มี Anti มา 4 ปีละครับอยู่ดีปกติเหมือนเดิมทุกอย่างต่างจาก คอมของเพื่อน ๆ ที่มี Anti ดันพังเอา ๆ รวนบ้างก็มี
    เอาจริง ๆ มันอยู่ที่ตัวเราเองแหละว่าจำแนกความปลอดภัยเป็นรึเปล่า
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    แนะนำ malwarebytes กับ microsoft security essentials
    ใช้คงบคู่กัน ปลอดภัยใช้ได้

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ผมก็ไม่เคยใช้เหมือนกัน พวกนี้ เพราะปกติมีปัญหาก็หยิบแผ่นวินโดว์มาลงใหม่ ไม่เกิน 30 นาทีก็เหมือนเดิมแล้ว 555

สมัยแรกๆ 10 ปีก่อนก็ใช้อยู่นะ(เพราะลงวินโดว์ไม่เป็น)หนัดสุดที่เคยเจอก็ ไวรัส นับถอยหลัง 1 นาที Restart นี่แหละ แต่นานมากละ เด๋วนี้อย่างมากก็แค่เครื่องช้าลง ไม่ก็ไฟล์หายบางอัน ก็แค่ลงใหม่

อีกอย่างคอมผมเล่นเกมส์ 95 เปอเซนต์เลยไม่ต้องใส่ใจเรื่องข้อมูลอะไร แต่ถ้าคอมทำงาน ก็น่าจะหามาใช้อยู่

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เอาตัวนี้ครับใชัดีไวรัสไม่มากล้ำกลาย
    http://www.jokergameth.com/board/sho...B4%E9%E0%C5%C2
    CPU i7 4790 SSD 120 RAM 16 MSI GTX 960

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    Baidu ครับ โหดจริง ลงทีไวรัสนี่กระจายเลย ผมแนะนำ