ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประสบการณ์จะสอนเรา ว่าการทำความดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน มันดียังไง ซึ่งมันไม่ได้มาเฉพาะชาติหน้าหรอก
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 350

เอาราคาโปรโมชั่นมาฝากครับ GTX760 ราคา 4990- รีบๆนะ เดียวของหมด GTX760 GTX760 GTX760

เอาราคาโปรมาฝาก

ถ้าจะซื้อ รีบสั่งจอง เดี๋ยวของหมดก่อน

ราคาปกติ เจ็ดพันกว่าบาทครับ เขาน่าจะเคลียร์สต็อกแระ

GTX760 ถ้าราคา ปกติผมไม่เชียร์ครับ แต่ราคา 4990

ของใหม่ ได้แรงขนาดนี้หายากครับ ในราคาครึ่งหมื่น นานๆมาที

ผมไม่ได้มีส่วนได้ ส่วนเสียกับร้านแต่อย่างใดครับ มาแนะนำเพื่อนสมาชิก เผื่อใครชอบของแรงราคาถูกน๊าา
    CPU i5 3570K + VGA GTX970
    เล่นเกม ต้องเน้น VGA นะจ๊ะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ระวังโทรไปถามแล้วบอกว่าไม่มีของนะครับหุๆ
    ไม่มีสิ่งใดดีไปกว่าการเปิดใจรับฟังความรู้ใหม่ๆ
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องคอมและการจัดสเปกคอม

Be A Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,571
    ได้รับคำขอบคุณ: 669
    อื้อหือ ซื้อ760ของmsiมาตั้งเก้าพัน เจองี้เจ็บนิดๆ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ผมก็ซื้อตอนมัน 9000 กว่าๆ ราวๆ ครึ่งปีก่อน 555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    วันก่อนขาย 660 ไป 4000 ขายออกไวมาก คิดอยู่ว่าขายถูกไปรึเปล่า

พอเจอราคานี้เข้าไป รู้สึกคุ้มแฮะะ

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    ของหมดแล้วครับ โปรมีตั้งแต่วันที่ 23 ต.ค. 2557
    สินค้ามีไม่กี่ตัวเอง แต่ขายทั่วประเทศ
    แต่ยี่ห้อนี้เค้าเน้นผลิตบอร์ดมาลงเล่นผลิตการ์ดจอแล้วเหรอ ไม่กล้าเสี่ยงถ้าเกิดเสียส่งประกันจะมีของให้เคลมไหมครับ (ต้องคิดนะ)
    [/URL]

ประสบการณ์จะสอนเรา ว่าการทำความดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน มันดียังไง ซึ่งมันไม่ได้มาเฉพาะชาติหน้าหรอก
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    วันก่อนขาย 660 ไป 4000 ขายออกไวมาก คิดอยู่ว่าขายถูกไปรึเปล่า

พอเจอราคานี้เข้าไป รู้สึกคุ้มแฮะะ
    คิดถูกแล้วครับ

เด๋วนี้ยิ่งดองนาน ราคาก็ยิ่งตก เผลอแป็ปเดว GTX6 xx ตอนนี้ก็ตกไปสองรุ่นแล้วครับ 555
    CPU i5 3570K + VGA GTX970
    เล่นเกม ต้องเน้น VGA นะจ๊ะ