ผมลงเพลงด้วย Itunes ครับ ผมก็สร้าง Folder Playlist ใน Itunes แล้วก็เอาลง Iphone ครับ
แต่ผมลงวินโดวใหม่แล้ว Folder Playlist ใน Itunes มันหายผมก็เลยทำใหม่
แล้วพอผมจะลงเพลงมันก็ลงไปเลยโดยไม่ลบเพลงอันเก่าให้ (มีเพลงซ้ำกัน เพลงละ 2)
ผมก็เลยลบเพลงทั้งเครื่องแล้วก็ลงใหม่ครับ แต่พอผมลบแล้ว Folder Playlist มันไม่หายครับ
แล้วเวลาลงมันก็เลยมี Folder Playlist ซ้ำกันครับ พอกดเข้าไปมันก็ไม่มีอะไร เป็นขาวๆเปล่าๆ แล้วมันก็กลับหน้าแรกครับ
ก็เลยอยากรู้ว่าจะเอาออกยังไง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

(อันที่มีรูปคือ Folder Playlist อันใหม่ครับ ส่วนอันที่ไม่มีรูปคือFolder Playlist เปล่าที่ลบไม่ได้)

(พอกดเข้าไปใน Foder Playlist เปล่ามันก็ขึ้นแบบนี้แล้วก็กลับหน้าแรกครับ)

(อันนี้เป็น Folder Playlist อันที่มีรูปครับ พอกดเข้าไปก็จะมี Playlist อีกที)