ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1

ว่าด้วยเรื่องประชุมผู้ปกครอง

พรุ่งนี้ผมต้องไปประชุมผู้ปกครองแทนญาติ ที่อยู่โรงบาล มันเลยทำให้นึกถึงความหลัง ที่เวลาประชุมผู้ปกครองที่ไรใจมันแนนทุกที

เลยอยากรู้ ตอนเด็กๆไครมีความรู้ศึกยังไงบ้างเวลาถึงประชุมผู้ปกครอง แล้วเหมือนผมไหมอารมณ์แบบ

[IMG][/IMG]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    ประชุมไม่เท่าไร โดนเรียกผู้ปกครองสิน่าฮาเลย หุหุ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    เคยไปประชุมที่โรงเรียนน้องแทนแม่ครับ แต่โชคดีที่มันไม่ทำอะไรเสียๆไว้ เลยกดดันน้อยหน่อย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    เอออออ ปกติกผมก้ไม่ค่อยชอบที่คุณโพสนะ แต่คุณโพสวันนี้ผมผ่านวัยเด็กมาแล้ว

คือผมไม่รู้นะจะเป็นโรงเรียนรัฐบาลหรือเอกชน แต่ที่ผมผ่านมาแล้ว โรงเรียนเอกชน+คริสต์ ด้วย

ประชุมผู้ปกครอง พ่อวุ่นกับงาน = แม่ต้องไป ***** ตอนแรก ๆ จะมีแบบสอบถามอย่างเดียวก่อน

แล้วมันก็จะมี"ตัวละคร" มาพรีเซนด์ นู่นนั่นนี่ แล้ว มันจะมีเสนอ ข้อเสนอต่อสังคม

เพื่อให้ "โรงเรียน" หรือ "รอบ ๆ โรงเรียน" =""" ดีขึั้น """ แล้วตอนสุดท้าย

""" ถ้าเป็นโรงเรียนเอกชน """ = มันจะยกแม่น้ำทั้ง 5 มาาาาาาาาาาาาา """โน้มน้าวให้เรา บริจาคเงินครับ """ 5555555555555555555555+++

ผมเคยอยู่โรงเรียน vel พวกนี้มาก่อนจำได้ดีเลยครับ อิอิ

เออหน้ะ อย่าเคืองผมเลยหน่ะ ถ้าเรายังคิดสิงเว็ปนี้ เราต้องเจอกันไปอีกนาน จริงมั้ย

""""" เพื่อนนนนนนนนนนนนนน """" 5555555555555555555555555555+

หน่าาาาาาาาาาา นะ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blacklotus55 : 27th October 2014 เมื่อ 00:35

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: