ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Sid Meiers Civilization: Beyond Earth | 1.6 GB |-[ RePack By R.G. Mechanics ]-| 2014 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Release Date: October 24, 2014
    Genre: Strategy, 3D
    Developer: Firaxis Games
    Publisher: 2K
    Platform: PC
    Publication Type: RePack
    Language: RUS | ENG
    Language Voice: RUS | ENG
    Tablet: 3DM

Sid Meier’s Civilization: Beyond Earth เป็นเกมที่ใช้ธีม Sci-Fi ใหม่ล่าสุดสำหรับซีรี่ส์ Civilization โดยเหตุการณ์ทั้งหมดจะเกิดขึ้นในอนาคตที่โลกถูกชักนำไปสู่การล่มสลายและอนาคตที่รวนเรของมนุษยชาติ พวกเขาได้ออกเดินทางลึกเข้าไปในห้วงอวกาศเพื่อฟื้นฟูตัวเองและหาจุดเริ่มต้นใหม่ให้แก่มวลมนุษย์ ในฐานะส่วนหนึ่งของการทดลองที่ถูกส่งไปหาบ้านใหม่ที่เป็นมากกว่าคำว่าโลก คุณจะเป็นผู้เขียนตอนต่อของมนุษยชาติด้วยการนำทางพวกเขาไปสู่พรมแดนใหม่และสร้างอารยธรรมใหม่ในจักรวาล สำรวจและสร้างอาณานิคมบนดาวเอเลี่ยน พัฒนาวิทยาการใหม่ๆ รวบรวมกองทับที่ไร้เทียมทาน สร้างสรรค์สิ่งมหัศจรรย์ และตกแต่งโฉมหน้าให้แก่ดาวดวงใหม่ของคุณ

Sid Meier's Civilization: Beyond Earth
    - Game Version - v 1.0.0.574
    - Do not cut / recoded
    - Ability to select a combination of text and voice (via the launcher)
    - In the launcher there is a button to switch between Mantle and DirectX.
    additions:
    - Exoplanets Map Pack

System Requirements

Minimum:

Processor: Intel Core 2 Duo 1.8 GHz or AMD Athlon X2 64 2.0 GHz
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: 256 MB ATI HD3650 or better, 256 MB nVidia 8800 GT or better, or Intel HD 3000 or better integrated graphics
    DirectX: Version 11
    Hard Drive: 8 GB available space
    Sound Card: DirectX 9.0c‐compatible sound card

Recommended:

Processor: 1.8 GHz Quad Core CPU
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: AMD HD5000 series or better (or ATI R9 series for Mantle support), nVidia GT400 series or better, or Intel IvyBridge or better integrated graphics
    DirectX: Version 11
    Hard Drive: 8 GB available space
    Sound Card: DirectX 9.0c‐compatible sound card
    Additional Notes: DirectX: DirectX version 11, or Mantle (with supported video card)

RePack By R.G. Mechanics1.66 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

One2Up[1] : Part1 : Part2 : Part3
    One2Up[2] : Part1 : Part2 : Part3

sld-games.blogspot.com

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Play

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุรครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 110

แก้ไงคับขึ้นงี้อ่ะ
    "T - A R A 4 E V E R"

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    มาขอแนะนำเว็บตัวเองหน่อยคับ เป็นเว็บพูดคุยสาวก Civ ทุกภาค คับ
    อย่างภาคใหม่ก็ Beyond Earth ก็จะมีการนำข้อมูลแปลไทยมาลงเรื่อยๆคับ

http://civthailand.com/

ขอบคุณคับ
    Love Me , Love My Call Of Duty

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Parkjiyeon อ่านกระทู้

แก้ไงคับขึ้นงี้อ่ะ
    สงสัยไฟล์ไม่ครบคับขาดพาท 6 อ่านะ
    i7 6700HQ GTX 960MRam 16 GB

กล่าวขอบคุณ
    34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THElouRU อ่านกระทู้
    สงสัยไฟล์ไม่ครบคับขาดพาท 6 อ่านะ
    แสดงว่าไฟล มีปัญหาผม โหลด 2 รอบละ เหมือนเดิม ทั้ง2เรยครับเหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    225
    เป็นตอนที่กำลังติดตั้งหรือตอนกด setup ครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slamdunk787 อ่านกระทู้
    เป็นตอนที่กำลังติดตั้งหรือตอนกด setup ครับๆ
    แตกไฟลเสดแล้วคับ กดsetup ก็ขึ้นแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    225
    วิธีเเก้ไขครับๆ
    เเตกไฟล์ iso ออกมาด้วย winrar ก็ติดตั้งได้ปกติเเล้วครับๆ
    เพราะว่ามันจะสร้างไฟล data6.bin ขึ้นมาใหม่ครับๆ
    ถ้าอยู่ในไฟล iso มันสร้างไม่ได้มันเลย error ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เปิดใน winrar แล้วมันก็ยังไม่มี data6.bin เลยครับ ผมโหลด one2up1 คับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asanebat อ่านกระทู้

เปิดใน winrar แล้วมันก็ยังไม่มี data6.bin เลยครับ ผมโหลด one2up1 คับ
    เเตกออกมาครับๆ พอกด setup เเล้ว มันจะสร้าง data6.bin ขึ้นมาครับๆๆ เเล้วจะติดตั้งได้คับๆ

กล่าวขอบคุณ
    34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slamdunk787 อ่านกระทู้
    วิธีเเก้ไขครับๆ
    เเตกไฟล์ iso ออกมาด้วย winrar ก็ติดตั้งได้ปกติเเล้วครับๆ
    เพราะว่ามันจะสร้างไฟล data6.bin ขึ้นมาใหม่ครับๆ
    ถ้าอยู่ในไฟล iso มันสร้างไม่ได้มันเลย error ครับ

ลองแปบคับ ขอบคุณมากก

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้แล้วคับ ขอบคุณมากๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    มีวิธีเปลี่ยนภาษาไหมครับ ของผมเล่นได้แล้วแต่ภาษาเป็นรัสเซียอ่านไม่ออกครับ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deayza001 อ่านกระทู้
    มีวิธีเปลี่ยนภาษาไหมครับ ของผมเล่นได้แล้วแต่ภาษาเป็นรัสเซียอ่านไม่ออกครับ
    ก่อนเข้าเกมมันจะมีเปลี่ยนภาษาอยู่นิครับให้เป็น Eng

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    กินแรงเครื่องสะใจจริงๆครับ เครื่องแรงไม่พออดเลย T T โหลดเข้าเกมนานมว๊าก เ่ลนได้แปปเดียวหลุด
    เดี๋ยวหาเครื่องก่อนค่อยจัดครับ ตระกูลนี้ชอบจริงๆ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    *Edit ได้แล้วครับ

เป็นแบบนี้ทำไงครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deayza001 อ่านกระทู้
    โหลดแคล็กของ reload มาลงครับเล่นได้เลยเป็นภาษา eng ด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย intel_amd : 2nd November 2014 เมื่อ 22:31