อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
อาการ cash dump หรือผิดพลาดเด้งออกมา ถือเป็นเรื่องปกติไม่ต้องตกใจครับ....

เกิดจากสาเหตุหลักๆคือ ของปลอมครับ..ตั้งแต่ภาค2009ออกมา อาการcash dumpสำหรับของเถื่อนก็เริ่มมีครับ ปกติ

ต่อมาคือเครื่องครับ...จริงใช้สเปกไม่มากก็จริง....แต่cpuนี้เป็นตัวสำคัญเลยครับ....

ถ้าโหลดแล้วชอบหรือติดใจ

แนะนำถ้าชอบของแท้ครับถูกมาก ครับ และไม่มีปัยหาเรื่อง cash dump แถมยังมีภาษาไทยให้ใช้ครับ...(ทางกลุ่มกำลังทำออกมาครับ) ของเถื่อนใช้ไม่ได้..ต้องทำใจครับ

แล้วจะแก้ cash dump ได้ยังครับ