ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34

ความรู้สึกเมื่อฟัง หูฟัง Beat studio 1.70 k

พอดีได้ไปลองฟังหูฟัง Beat Studio ของเพื่อนมา มันซื้อมา 17,000 บาท

ซึ่งฟังไปมันก็งั้นๆแหละครับ เคยได้ยินว่า Beat มันแพงที่ band วัสดุที่ใช้ผลิตก็งั้นๆ

ซึ่งความรู้สึกส่วนตัวผมใช้ Kraken pro 7.1 อยู่ เสียงมันดีกว่ามากแบบ bass นี้แน่น ทิศทางเสียงก็ดีกว่า

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    Beat Studio เรื่องทิศทางมันไม่สู้หูฟัง 7.1 อยู่แล้วคับ ส่วนตัวผมว่า Beat มีไว้ฟังแนว Electro music แบบเน้นเบสไม่เน้น Surround sound
    บางคนก็บอกว่าไม่ชอบเบสของ Beat บางคนก็บอกว่าชอบ อันนี้แล้วแต่คน มีชอบกับไม่ชอบ ไม่ใช่ดีกับไม่ดี
    เรื่องวัสดุผมก็ว่างั้นๆคับ 555 เพื่อนผมหลายคนก็ซื้อ Beat 10,000+ บาทมาฟัง ผมก็ยืมมาฟังบ้าง ส่วนตัวไม่ชอบ เลยไม่ซื้อ ใช้หูฟังไอโฟนต่อไป