ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318

อยากถามเรื่องการเรียก Windows จาก onekey recovery หน่อยครับ

คือผมซื้อโน้ตบุ๊คของ lenovo มาใช้ครับตอนซื้อมามีวินโด้แท้ติดมากับเครื่องด้วย ทางร้านบอกจะอยู่ใน Onekey ซึ่งตอนนั้นก็ไม่ได้สอนอะไรมาก

พอมาตอนนี้อยากจะลงวินโด้ใหม่แต่จำได้ว่ามีโปรแกรมนี้อยู่แต่ปัญหาคือผมใช้ไม่เป็นเท่านั้นแหละครับ มีใครเคยใช้ lenovo แล้วใช้เจ้าตัวนี้เป็นช่วยสอนทีครับ

เคยหาในกูเกิ้ลอ่านแล้วแต่ก็ไม่ได้ลองทำตามเพราะกลัวมันจะเสีย ขี้เกียจไปที่ศูนย์ด้วยนั่นแหละครับ แล้วอยากทราบว่าถ้าทำงี้แล้วข้อมูลมันจะเหมือนย้อนเวลากลับไป

ตอนที่เรา Back up ไฟล์ข้อมูลไว้ใช่ไหมครับ ถ้าผมเก็บข้อมูลไว้ ไดร์ฟ D ข้อมูลสำคัญ แล้วถ้าย้อนเวลากลับไปโดยโปรแกรมนี้ ไฟล์ที่เก็บไว้จะหายไหมครับ

โปรแกรมตัวนี้อะครับ เข้าหน้านี้ได้แล้ว ช่วยบอกวิธีด้วยนะครับ ที่อ่านมามันค่อนข้างทางการจนไม่กล้าทำเท่านั้นเอง )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,453
    ได้รับคำขอบคุณ: 25