ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

Smile ขอคำแนะนำเรื่องการแต่งตัวหน่อยครับ ...

ผมอายุจะ 21 แล้วครับ สูง 186 รูปร่างสมส่วนไม่ผอมไม่อ้วน คือว่าผมเป็นคนที่แต่งตัวไม่เป็นเลยครับ ไม่รู้ว่าจะจะต้องเลือกเสื้อผ้าแบบไหน ใส่เสื้ออะไรกางเกงอะไรรองเท้าอะไร มันเป็นปัญหากับผมมากครับเพราะมันทำให้ผมไม่มีความมั่นใจเลยยยย ตลอดชีวิตตั้งแต่เด็กเสื้อผ้าแทบทุกชิ้นแม่จะเป็นคนซื้อให้ ผมไม่เคยเลือกเสื้อผ้าเองเลยซักชิ้น ซึ่งมันก็เคยโอเคมั่นใจอยู่ แต่พอผมโตแล้วนี่ไม่ค่อยโอเคละไม่เข้ากับวัยผมเลย จึงอยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับเรื่องเสื้อผ้ากายแต่งกายให้เข้ากับวัยผมหน่อยครับหลายๆแนวเลย เป็นรูปภาพก็ได้นะครับ อยากมีความมั่นใจกับเรื่องนี้ จะได้ไปเดินเที่ยวกับเพื่อนแบบมั่นใจ จะได้ไปไหนมาไหนคนเดียวแบบมั่นใจ ขอบคุณครับ ...

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    มันมีหลาย style มากๆครับ ลองดูจากตามแฟชั่นก็ได้

หรือว่าอยากจะแต่งตัวสบายๆดูไม่น่าเกลียด ก็เสื้อยืดกางเกงยีนส์ ไปงานดีๆหน่อยก็เปลี่ยนยืดเป็นเชิร์ตซะ

Edit* เพิ่มเติมแนะนำนิดนึง

คือผมขายของอยู่ตลาด ตลาดหนึ่ง ผมอายุ 18 นะ

ถ้าเอาตามวัยก็ส่วนมากวัยรุ่นหา กางเกงยีนส์สวยๆ รองเท้าบู้ท แน่นๆสักคู่ เสื้อยืด เสื้อเชิร์ต แล้วแต่สะดวก

อย่างถ้ารองเท้าที่วัยรุ่นหากันมากก็เป็น บู้ท red wings (แต่อันนี้ราคามันสูงนิดหนึ่ง)

พวก nike converse new balance onitsuka พวกนี้ก็มีแบบแฟชั่นเยอะครับ ไม่ใช่แนว sport อย่างเดียว

ลองๆดูครับ จะของแท้ ของจีน ของก๊อบเกรด AAA อะไรก็ใส่ไปก่อนครับชอบอะไรจริงค่อยซื้อ เพราะว่ากางเกงยีนส์ รองเท้าเท่ๆ ของแบรนด์ตามช็อปราคาสูงอยู่นะครับ

อีกอย่างพวกไม่รู้เรื่อง อย่างบางคนใส่รองเท้าของแท้ ก็มองเป็นปลอม ก๊อบเกรดซะหมดอะครับไม่ต้องซีเรียสมากใส่ของราคาถูกดูก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย August : 2nd November 2014 เมื่อ 20:39

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    751
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ลองขอคำแนะนำ จาก ผญ ดีสิคับบ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,068
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ต้องเห็นหน้าตา ทรงผม ความกว้างของไหล่ เอว ขา ต้องเห็นทั้งตัวครับถึงแนะนำให้ได้ น่อวววววว เป็นสไตล์ลิชแปป

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    แนวของใครของมันครับ ผมว่าเรื่องแบบนี้บอกไม่ได้ มากสุดก็ใส่ให้ดูแล้วแนะนำ คนเราชอบอะไรไม่เหมือนกันครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เป็นตัวของตัวเองครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    หรือจะเอาแนว milsim
    ผมใส่กางเกงแทคติคอลแบบถอดสนับเข่ากับรองเท้าแบล็คฮอค ส่วนเสื้อเชิตก็พวกโทนสีที่เข้ากับผิว แต่ต้องเป็นคนที่เดินไม่หลังค่อมนะ ไม่งั้นแหวกไปเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: