ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 71516171819 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    - Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    ปรับภาพ สุดทุกอย่าง แล้ว ทำไมถาพ ยังไม่สวยครับ ใครเป็บบ้างครับ บอกที
    ปัญหานี้เห็นเจอหลายคนครับ ให้ปิด shadow mode 2 อัน อะไรซักอย่างนี้ละถ้าผมจำไม่ผิด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    รบ กวนเพื่อนๆนิดนึงครับ ภาคนี้ เล่น Single mode ได้อย่างเดียวใช่ไหมครับ

แบบว่าสงสัย คือผม เล่น จบแล้ว 1 รอบ เก็บ intel ครบแล้ว แต่ยังไม่ได้ปลดล็อค exo challenge

ไม่ทราบว่ามีอะไรให้เล่นอีกครับ

ปล.ไม่ต้องเปรียบเทียบกับแท้นะครับ ยังไงซื้อแน่เพราะจะไว้เล่น Multi

ขอบคุณครับ
    Lenovo Ideapad Z500 Intel core I 7 3612 QM CPU 2.10 GHz. /Nvidia GEFORCE 740M 2GB /Ram 8 GB /HDD 1TB /OS WIN 8 64 bit

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramnant อ่านกระทู้
    Clock CPU เลยหลอครับ แบบนั้น มันก็เสียงทำให้ CPU เจ้ง เร็วขึ้น T.T 5555 พอมีทางอื่นไหม
    clock แบบ ไม่hardcore ปลอดภัยมาก ลองเข้า bios หาโหมด พวก ปรับ cpu เลือกแบบที่ profile ที่mainbord แต่ละรุ่นตั้งค่า oc ให้ พวก 5%10%15%20%พวกนี้ปลอดภัย

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    เล่นได้ปกติ ไม่มีปัญหา 100% แต่คอมสเปคต่ำ เฉยๆ T-T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มันบอก CPU ไม่ถึงตามที่มันต้องการอะครับ ทำไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รบกวรดูสเปคให้ทีครับ แบบนี้ปรับ Medium หมดจะไหวไหมครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LincoN : 13th November 2014 เมื่อ 23:57

กล่าวขอบคุณ
    259
    จรวดนี้หยุดยังไงครับเนี่ย หลายรอบแล้ว ยิงยังไงก็ไม่ระเบิด กด q กด g ก็แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongthida อ่านกระทู้
    จรวดนี้หยุดยังไงครับเนี่ย หลายรอบแล้ว ยิงยังไงก็ไม่ระเบิด กด q กด g ก็แล้ว
    ยิงตรงปลายท่อทั้งหมดครับ รู้สึกจะ 3-4 อันนี่ล่ะครับ แบบ รัวๆๆๆๆๆๆๆ
    Lenovo Ideapad Z500 Intel core I 7 3612 QM CPU 2.10 GHz. /Nvidia GEFORCE 740M 2GB /Ram 8 GB /HDD 1TB /OS WIN 8 64 bit

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    เวลาลงผมมันขึ้นอย่างงี้ตลอดเลยอ่ะ หาวิธีแก้ไม่ได้ T^T

กล่าวขอบคุณ
    259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sperm_x อ่านกระทู้
    ยิงตรงปลายท่อทั้งหมดครับ รู้สึกจะ 3-4 อันนี่ล่ะครับ แบบ รัวๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอบคุณมากเดียวลองอีกที ความจริงผมก็ยิงแล้วนะแต่มันไม่ทันสักที หรือยิงไม่รัวพอ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    you CPU does not met the minimum specification for running Call of Duty
    ผมเป้น
    i5-2140M
    Nvidia GTX460M
    RAM: 8 GB

ได้ไงเนี้ย
    ใครยังมีไอตัวแก้ช่วยอัพให้ผมทีได้ไหม รู้สึกเหมือนโดนลบไปหมดแล้ว

ขอบคุณมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ใครที่กระตุกระหว่างมูฟวี่รอโหลด ลองปิด shader proload during cinematic /sync every frame ดูครับ ผมทำแล้วหายเลย

ส่วนสุดท้ายต้องยิงทั้ง g ทั้ง q ใส่ฐานตรงนั้นครับ แต่ระวังเรื่องปืนร้อน พยายามยิงอย่าให้ปืนโอเวอฮีตจะผ่านได้ครับ เพราะถ้าปืนร้อย โอกาสจะเสียเวลาทำลายครับ ทำให้ไม่ทันได้

ปัญหาของผมคนเล่นโน๊ตบุ๊ค คือจะกดสไลด์ไม่ได้นี้แหละ ตอนท้ายๆ ต้องใช้เซ็งเลย กดหลายรอบกว่าจะจบได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sassayaguy อ่านกระทู้
    you CPU does not met the minimum specification for running Call of Duty
    ผมเป้น
    i5-2140M
    Nvidia GTX460M
    RAM: 8 GB

ได้ไงเนี้ย
    ใครยังมีไอตัวแก้ช่วยอัพให้ผมทีได้ไหม รู้สึกเหมือนโดนลบไปหมดแล้ว

ขอบคุณมากคับ
    ดันๆ เป็นเหมือนกันครับ รบกวนอัพใหม่ทีครับ
    ....................................................................

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramnant อ่านกระทู้
    เออ พอดีมีใครเป็นเหมือนผมไหมครับ ผมโหลดตัว Repack มา เข้าเกมได้ตามปกติ ฉากคัทซีนกระตุก นั้นเป็นเรื่องธรรม แต่สิ่งที่เกิดขึ้นคือ ตอนเล่นเกมลื่นมากครับ แต่สักพักมันจะกระตุก แบบ กระตุกหยุดกึกกับที่แล้วก็แล้วก็หาย หยุดกึกแล้วก็หาย ผมงงมากมีใครเป็นไหมครับ ขอวิธีแก้ได้ไหมครับ T.T
    เป็นเหมือนผมเลย

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stoncold105 อ่านกระทู้
    ดันๆ เป็นเหมือนกันครับ รบกวนอัพใหม่ทีครับ
    ....................................................................
    http://www.nosteam.ro/

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้
    ขอเป็นลิ้งโหลดเลยครับ ผมหาไม่เจอ

ดันต่อครับดันต่ออออออ

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sperm_x อ่านกระทู้
    ติดอยู่ตรงนี้เหมือนกัน เดียวลองดูใหม่อีกรอบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Thank you หลายๆ

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    Fatal Error: CPU Fix fix you can play the game on a Dual-core CPU
    patch: http://adf.ly/ts9BD
    ram fix: http://adf.ly/ts93Q
    proper crack: http://adf.ly/uA7Ik
    dlc unlocker: http://adf.ly/tgxPk
    website link: http://adf.ly/tgxo7

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    สเปคคอม

เล่นไปนานๆแล้วเด้งอะครับ Fatal Error

ช่วยทีครับ ควรแก้ไขยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    REPACK - COREPACK เล่นได้ 100% ครับ

อยากอนู่ในโลกanimeเว้ยๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 221

เป็นเเบบนี้เเก้ยังไงหรอครับ=w=

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    UPDATE 2 - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles
    JumBoFiles || SHARED || MEGA || ZippyShare

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whitebaa555 อ่านกระทู้
    เวลาลงผมมันขึ้นอย่างงี้ตลอดเลยอ่ะ หาวิธีแก้ไม่ได้ T^T

มี 3 กรณีเรื่องปัญหานี้(เหมือนกันทุกเกม)
    1- ไฟล์เสีย จากระหว่างโหลด จากการมรวมไฟล์ไม่สมบูรณ์ของโปรแกรมช่วยโหลด(โดยเฉพาะ IDM) จากการย้ายไฟล์เอง วินโดร์ทำเสีย ๆลๆ โหลดใหม่
    2- ลองใช้ ccleaner หรือถ้าทำเองเป็นก็ไปลบไฟล์ขยะในไดรฟ์ %TEMP% อย่าให้มันเต็ม
    3- พื้นที่อาจไม่พอ คนชอบลืมว่า repack เล็ก ไม่ได้แปลว่าตอนลงหรือหลังลงมันจะได้ขนาดน้อยกว่า FULL ไปด้วยนะ(บางทีตอนลงใช้มากกว่าก็มี)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    UPDATE 2 - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles
    JumBoFiles || SHARED || MEGA || ZippyShare

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

มี 3 กรณีเรื่องปัญหานี้(เหมือนกันทุกเกม)
    1- ไฟล์เสีย จากระหว่างโหลด จากการมรวมไฟล์ไม่สมบูรณ์ของโปรแกรมช่วยโหลด(โดยเฉพาะ IDM) จากการย้ายไฟล์เอง วินโดร์ทำเสีย ๆลๆ โหลดใหม่
    2- ลองใช้ ccleaner หรือถ้าทำเองเป็นก็ไปลบไฟล์ขยะในไดรฟ์ %TEMP% อย่าให้มันเต็ม
    3- พื้นที่อาจไม่พอ คนชอบลืมว่า repack เล็ก ไม่ได้แปลว่าตอนลงหรือหลังลงมันจะได้ขนาดน้อยกว่า FULL ไปด้วยนะ(บางทีตอนลงใช้มากกว่าก็มี)
    ของผมลงได้ปกติน่ะครับ

Tags for this Thread