ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 21011121314 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ก่อนลง รีโหลด ผมเล่นได้ ลื่นเเต่ไม่ถึงกับมากนะครับ พอลงเท่านั้นเเหละ กระตุกไม่มีหยุด 5555

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seesa235 อ่านกระทู้
    ก่อนลง รีโหลด ผมเล่นได้ ลื่นเเต่ไม่ถึงกับมากนะครับ พอลงเท่านั้นเเหละ กระตุกไม่มีหยุด 5555
    งั้นก็ใช้แคร้กตัวที่ท่านเล่นได้ดีสุดละกันครับ 55555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงอะไรก่อนมั่งครับ โหลดตัวเต็มเสร็จแล้วครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    ไม่ต้องครับท่าน...ผมลองเองแล้ว ลงอัพเดต1 แล้วเล่นได้เหมือนเดิมชัวว์ แค่เห็นมีกะทู้บอกว่าลงแล้วจอมืดบ้าง เกมอืดมากจนต้อฃลบลงใหม่
    ผมเทสเองรับรอง ของจริง......เผื่อใครอยากจะลงอัพเดตจะได้ไม่ต้องลังเล

แก้ไข ตกลง UPDATE 1 - RELOADED ในนั้นมัน CRACK - CODEX หรอ เห็นชื่อโฟลเดอร์ UPDATE 1 - RELOADED นั้นละอัพเสร็จก็ลงCRACKในนั้นตาม
    ของผมมัน CODEX ครับ แต่ก็ลง อัพเดท 1 ได้ 2 ฉาก จบซ่ะงั้น ขิขิ ขำคนสเป๊กสูกกว่า แต่เล่นไมไ่ด้ งมกันต่อไป อิอิ เอาภาพมาให้ชนครับ

สำหรับเพื่อนอย่าง Gideon ผมว่านะ เป็นเพื่อนทหารที่สุดยอดมากๆครับ แบกเราออกมาจากตึก สุดยอดเลยเพื่อนคนนี้ นับถือน้ำใจเลยครับ ลุยเป็นลุยครับ
    ผมลง UPDATE 1 - CRACK - CODEX เล่นได้ปกตินะครับ อยากสอบถามอะไรตามไปที่เพจ กด Like แล้ว อินบล้อกมาครับ จะตอบให้ทุกคนเลยครับ
    สำหรับคนที่เปลี่ยน Crack จาก CODEX เป็น RELOADED ผมอยากถามว่า เซฟเกมส์มีปัญหาไหมครับ หรือต้องเล่นใหม่อะไรแบบนี้อ่าครับ
    รอเก็บ LORDS OF THE FALLEN ต่อ
    ไปเก็บ THE EVIL WITHIN กับ MIDDLE EARTH : SHADOW OF MORDOR ต่อล่ะ ขิขิ
    ปล.ขอบคุณพี่ Ramis มากๆ ไม่มีท่าน พวกเราก็ไม่มีเกมส์ เล่นครับ ขอบคุณมากๆ
    ปล2.ตอนสุดท้ายตัดแขนตัวเองขาด อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bankseasons : 7th November 2014 เมื่อ 02:56
    Intel P4 3.1 Ghz Ram DDR Kingston 1 G Bus 400 Biostar P4M80 Nvidia MX 400 HDD 120 GB RaidMax 750 W (อ่านหาพอ่งมุงหรอ)

nakhon si thammarat , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ขอบคุณมากครับผม
    Cpu : Intel Core i7 4770k Mainboard : ASUS H87M-PRO
    Vga : ASUS GTX 650 DirectCU OC Ram: Kingston Hyper-X 8GB Psu : Itsonas winner 750w

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bankseasons อ่านกระทู้
    ของผมมัน CODEX ครับ แต่ก็ลง อัพเดท 1 ได้ 2 ฉาก จบซ่ะงั้น ขิขิ ขำคนสเป๊กสูกกว่า แต่เล่นไมไ่ด้ งมกันต่อไป อิอิ เอาภาพมาให้ชนครับ

สำหรับเพื่อนอย่าง Gideon ผมว่านะ เป็นเพื่อนทหารที่สุดยอดมากๆครับ แบกเราออกมาจากตึก สุดยอดเลยเพื่อนคนนี้ นับถือน้ำใจเลยครับ ลุยเป็นลุยครับ
    ผมลง UPDATE 1 - CRACK - CODEX เล่นได้ปกตินะครับ อยากสอบถามอะไรตามไปที่เพจ กด Like แล้ว อินบล้อกมาครับ จะตอบให้ทุกคนเลยครับ
    สำหรับคนที่เปลี่ยน Crack จาก CODEX เป็น RELOADED ผมอยากถามว่า เซฟเกมส์มีปัญหาไหมครับ หรือต้องเล่นใหม่อะไรแบบนี้อ่าครับ
    รอเก็บ LORDS OF THE FALLEN ต่อ
    ไปเก็บ THE EVIL WITHIN กับ MIDDLE EARTH : SHADOW OF MORDOR ต่อล่ะ ขิขิ
    ปล.ขอบคุณพี่ Ramis มากๆ ไม่มีท่าน พวกเราก็ไม่มีเกมส์ เล่นครับ ขอบคุณมากๆ
    ปล2.ตอนสุดท้ายตัดแขนตัวเองขาด อิอิ
    สเป็คตามลายเซ็นท่านเลยหรือปล่าวครับ ขอดูหน้าเซ็ตติ่งทีผมสงสัยแหะ P4 ram 1 GB MX400 มันเล่นได้หรอ
    ดูยังไงสเป็คตามลายเซ้นก็ไม่หน้ารันได้
    ปล.แค่สงสัยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย intel_amd : 7th November 2014 เมื่อ 02:45

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bankseasons อ่านกระทู้

สปอยคนอื่นสนุกมากสินะครับ ใส่แทกสปอยเป็นมั๊ย

กล่าวขอบคุณ
    12
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ intel_amd อ่านกระทู้
    สเป็คตามลายเซ็นท่านเลยหรือปล่าวครับ ขอดูหน้าเซ็ตติ่งทีผมสงสัยแหะ P4 ram 1 GB MX400 มันเล่นได้หรอ
    ดูยังไงสเป็คตามลายเซ้นก็ไม่หน้ารันได้
    อยากรู้ลองเองเลยครับ (งดดราม่าด้วยครับ) คอมผมกากครับ
    Intel P4 3.1 Ghz Ram DDR Kingston 1 G Bus 400 Biostar P4M80 Nvidia MX 400 HDD 120 GB RaidMax 750 W (อ่านหาพอ่งมุงหรอ)

กล่าวขอบคุณ
    12
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ felixa อ่านกระทู้
    [/SPOILER]

สปอยคนอื่นสนุกมากสินะครับ ใส่แทกสปอยเป็นมั๊ย
    ทำเป็นเมื่อกี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bankseasons : 7th November 2014 เมื่อ 02:57

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    จากสภาพคงต้องรอ Black Box
    CPU ผม Intel Core i7-3770 @ 3.40GHz แรงกว่า
    CPU RECOMMENDED ของเกมส์คือ Intel Core i5-2500K @ 3.30GHz
    แต่พอลงเสร็จขึ้น Your CPU does not meet the minimum specification ซ้ะงั้น เพราะไรหว่า งง
    พอลง FIX ก็ Application Error (0xc0000142) ไม่รู็จะแก้ไงล้ะ เซง...T^T

ปล. เครื่องผม
    Intel Core i7-3770 @ 3.40GHz
    Ram 8 Gb
    การ์ดจอ Nvidia Geforce GTX 760OC 4Gb
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manbadman : 7th November 2014 เมื่อ 03:07

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับรองโหลดลิ๊งค์อื่นดูแล้วก็ยังไม่ได้ททำเป็นสิบรอบละครับ ติดตรงพาสที่69ตลอด บอกว่าไฟล์เสียประมาณนี้ ท่านใดแก้ได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanaputt อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับรองโหลดลิ๊งค์อื่นดูแล้วก็ยังไม่ได้ททำเป็นสิบรอบละครับ ติดตรงพาสที่69ตลอด บอกว่าไฟล์เสียประมาณนี้ ท่านใดแก้ได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ
    คุณตั้งชือไฟล์ไว้ว่าอะไร ชื่อไฟล์แต่ละพาสอะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ถ้าเปลี่ยนจาก Crack Codex ไปเป็น Reloaded เซฟจะมีปัญหาไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ยืนยันครับว่าเล่นได้ เพิ่งเล่นไป 3 mission ลงเกมส์ตามที่คุณ ramis บอก (ของผมตามด้านล่าง)

COD AW Full /ลง crack Codex /ลง ตัว Unlock+DLC /ไม่ได้ลง update (เพราะมันมาทีหลังเลยยังไม่ลง)
    ลงเกมส์ที่ drive C ก่อนเล่น คลิกขวาเลือก run as administrator เพื่อเล่นเกมส์

ปล.สเปคเครื่องผมตามด้านล่าง
    Lenovo Ideapad Z500 Intel core I 7 3612 QM CPU 2.10 GHz. /Nvidia GEFORCE 740M 2GB /Ram 8 GB /HDD 1TB /OS WIN 8 64 bit

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sperm_x อ่านกระทู้
    ยืนยันครับว่าเล่นได้ เพิ่งเล่นไป 3 mission ลงเกมส์ตามที่คุณ ramis บอก (ของผมตามด้านล่าง)

COD AW Full /ลง crack Codex /ลง ตัว Unlock+DLC /ไม่ได้ลง update (เพราะมันมาทีหลังเลยยังไม่ลง)
    ลงเกมส์ที่ drive C ก่อนเล่น คลิกขวาเลือก run as administrator เพื่อเล่นเกมส์

ปล.สเปคเครื่องผมตามด้านล่าง
    Notebook สเปคเดียวกันเลยครับ กำลังโหลด อยากทราบว่า เล่นแล้วเป็นไงครับ กระตุกไหมปรับภาพได้กลางๆไหมครับหรือต้องปรับต่ำไว้ ^__^

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมใช้ lenovo z500 i7 3612qm cpu2.1 gt740 ram8 gb โหลดเกมส์ แบบ Repack Corepack 49 part แตกไฟล์ได้ปกติไม่มีเสีย
    ลงเกมส์ เสร็จ ลง Update 1 Reloaded ก็ไม่มีปัญหาเล่นได้ปกติ
    ตอนลง update 1 เห็นชื่อ folder เกมส์ไม่ตรงกันกับ ตัวที่จะ อัพเดท
    ไปเปลี่ยนชื่อ folder เกมส์ที่ลงไว้ก่อนจาก Call of Duty - Advanced Warfare แก้เป็น Call of Duty Advance Warfare แล้วค่อยกดติดตั้ง อัพเดท1 ตามด้วย crack ที่มากับอัพเดท
    ก็เล่นได้ปกติ ไม่ค้าง ไม่แล็ค แต่ละฉากโหลดเข้าเกมส์ประมาณ 1 นาที พอ อัพเดท การ์ดจอตัวล่าสุด โหลดเข้าฉากไม่ถึง ครึ่งนาทีแล้ว
    ปรับ กลาง หมดทุกอย่าง เครื่องร้อนพัดลมดังตลอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ayai : 7th November 2014 เมื่อ 14:28

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwut อ่านกระทู้
    Notebook สเปคเดียวกันเลยครับ กำลังโหลด อยากทราบว่า เล่นแล้วเป็นไงครับ กระตุกไหมปรับภาพได้กลางๆไหมครับหรือต้องปรับต่ำไว้ ^__^
    MSI GE60 I5-3210m ram 4 GB เล่นได้ปรับ High ปิด AA ที่ความระเอียด 1600*900

สเปคอ่อนกว่า y500 ยังวิ่งอยู่ที่ 35-50 ครับผม ดูแลเรื่องความร้อนดีๆละกัน

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    คุณตั้งชือไฟล์ไว้ว่าอะไร ชื่อไฟล์แต่ละพาสอะ
    ตั้งแต่ละไฟล์ว่า call.part1.rar-call.part69.rar ครับ

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ intel_amd อ่านกระทู้
    ผมตอบให้ละกันนะครับ ว่าไม่ใช่สเป็คตามลายเซ็นหรอกครับคงจะเป็นสเป็คอื่น(สเป็คตามลายเซ็นเจ้าของสเป็คคงจะตั้งขำๆเอาฮามากกว่านะครับ)
    ถ้าสงสัยลองสังเกตุง่ายๆ
    -MX400 ไม่รองรับ DX11 อยู่แล้วการ์ดนี้ตั้งแต่ยุค Pentium 3 โน้น
    -แรม 1 กิก ไม่พอลง OS7 ด้วยซ้ำลงได้แรมก็เหลือไม่มาก
    สเป็คตามนี้รันเกมไม่ได้หรอกครับ

ปล.ไม่ได้มีเจตนาไม่่ดีหรือดราม่านะแค่ตอบกระทุ้เฉยๆนะ
    ป2ล.ผมยังไม่ได้เล่นเกมนี้นะแต่พอรู้เรื่องสเป็คนิดๆ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanaputt อ่านกระทู้
    ตั้งแต่ละไฟล์ว่า call.part1.rar-call.part69.rar ครับ
    ลองเปลี่ยนเป็น 1.rar - 69.rar ลองดู ถ้าไม่ได้ให้โหลดพาส 69 จากลิ้งอื่นดูครับเช่น JumBoFiles

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

คอมฯ กากๆ ยังเล่นได้นะเจ๊ะ แต่ภาพไม่สวยนะ เจ๊ะ 5555

คอมฯ กากๆ ยังเล่นได้นะเจ๊ะ แต่ภาพไม่สวยนะเจ๊ะ 5555 กดเข้าไปดูตามลิงค์ด้านล้างเลยจร๊ะ

https://www.facebook.com/pages/Call-...5489827?ref=hl

https://www.facebook.com/video.php?v...type=2&theater
    (เล่นได้ไงวะ)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niknana อ่านกระทู้
    MSI GE60 I5-3210m ram 4 GB เล่นได้ปรับ High ปิด AA ที่ความระเอียด 1600*900

สเปคอ่อนกว่า y500 ยังวิ่งอยู่ที่ 35-50 ครับผม ดูแลเรื่องความร้อนดีๆละกัน

ผม FX 6100 3.3 GHz แรม 4 G HD 7770 ผมปรับต่ำสุดทุกอย่าง ทำไมกระตุกอ่ะครับ เป็นที่แรมรึเปล่าครับ เปิดคอนเฉยๆบริโภคแรมไป 1.8 G

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ลงเกมส์เสร็จแล้ว แล้วลงไรต่อครับ บอกหน่อย ขอละเอียดๆเลยครับ ใครบอก ขอให้มีเมียสวยๆ ขอให้รวย ๆ

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    ลงเกมส์เสร็จแล้ว แล้วลงไรต่อครับ บอกหน่อย ขอละเอียดๆเลยครับ ใครบอก ขอให้มีเมียสวยๆ ขอให้รวย ๆ
    ลงแครกอันแรกของ CODEX ก่อนครับ แล้วก็ลง DLC UNLOCKER + CRACKFIX - CODEX ทับลงไปอีกที
    G4560 + GTX 1060 6 GB + Ram 8 GB + Win 10 Pro

กล่าวขอบคุณ
    2
    1.part1.rar-1.part69.rar แบบนี้รึป่าวครับ

Tags for this Thread