ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Prey 2 ถูกยกเลิกอย่างเป็นทางการ!!! BY NG newsgamer ■

Prey 2 ถูกยกเลิกอย่างเป็นทางการแล้ว!! ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

ข่าวร้ายสำหรับแฟน FPS เพราะวันนี้ Bethesda ออกมายืนยันแล้วว่าเกม FPS สุดล้ำที่พัฒนากันมายาวนานหลายปีอย่าง
    Prey 2 ถูกยกเลิก ส่งลงหลุมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

หลังประกาศเปิดตัวอย่างเป็นทางการตั้งแต่ช่วงปี 2011 Prey 2 ก็กลายเป็นเกมที่แฟนๆหลายคนเฝ้า
    คอยและจับตามอง
    ด้วย Trailer ตัวอย่างสุดล้ำและรูปแบบการเล่นที่น่าสนใจ
    แต่ข่าวคราวของเกมก็เงียบหายไปใน
    ช่วงปีหลังๆ จนมีกระแสข่าวลือออกมาว่าตัวเกมได้ถูกยกเลิกไปแล้ว ล่าสุดข่าวลือข่าวร้ายดังกล่าวก็กลายเป็นความจริงแล้ว

Pete Hines ประธานของ Bethesda ออกมายืนยันกับเว็บไซท์ Cnet ว่า Prey2 ได้ถูกยกเลิกและปิดโครงการ
    ไปแล้ว T-T
    เป็นที่เรียบร้อย

มันเป็นเกมที่พวกเราเชื่อมั่นในศักยภาพมาก แต่ตัวเกมก็พัฒนาไปจนถึงจุดที่เราต้องการไม่สำเร็จ
    พวกเรามองไม่เห็นว่าตัวเกมจะประสบความสำเร็จต่อให้พวกเราพัฒนามันต่อจนเสร็จ

ตัวเกมนั้นไม่ได้มาตรฐานตามที่พวกเราตั้งไว้ พวกเราก็เลยตัดสินใจยกเลิกมันครับ ตัวเกมไม่ได้ถูกพัฒนาแล้วในตอนนี้
    นี่ไม่ใช่การตัดสินใจที่ง่ายเลย แต่ก็คงไม่ทำให้หลายคนแปลกใจเพราะพวกเราไม่ได้ออกมาพูดถึงเกมนี้กันนานแล้ว

Human Head Studios ไม่ได้พัฒนา Prey 2 แล้วในตอนนี้ แต่เรายังเชื่อมั่นในชื่อของ Prey
    และคิดว่าเราน่าจะทำอะไรบางอย่างกับเกมตระกูลนี้ต่อไปได้ในอนาคต แต่ตอนนี้ก็คงต้องรอดูกันไปก่อนครับ

--------------------------------------------
    Credit : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 3rd November 2014 เมื่อ 17:18

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,453
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    R.I.P
    (คุณใส่ข้อความสั้นเกินไป กรุณาใส่ข้อความอย่างน้อย 10 ตัวอักษร)

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมนึกว่าถูกยกเลิกไปนานแล้วซะอีกถ้างั้นก็ทำfalloutออกมาเร็วๆหน่อยก็ยังดีนะ

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    น่าเสียดาย เกมดีๆแบบนี้
    No comment !!

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    โห...เกมนี้ผมรอมาตั้ง 3 ปียกเลิกซะงั้น
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ไม่นะอุตส่าห์รอ

124/33 Nonthaburi Maneeyamasterpice
    กล่าวขอบคุณ
    678
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    FALLOUT เป็นที่ดีที่สุดของค่ายนี้เลยผมชอบสุดล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ค่ายอื่นว่าไงครับ!?

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    2 คำ "ไรแวะะะะ" เกมโปรดผมเลย ทำมายยยยยยยยยย
    การร้องไห้ไม่ใช่แสดงความอ่อนแอแต่เป็นการแสดงให้เห็นว่าคุณนั้นได้เข้มแข็งขึ้นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    รอfallout 4 เหมือนกัน เพิ่งจะขุดภาพ 3 มาเล่นใหม่
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมว่าโปรเจ็ค ตัวนี้ยังไม่เหมาะสมกับตอนนี้เท่าไรนะ ถ้าอยากจะทำให้ได้แบบ trailer ในอนาคตอาจถูกยกมาทำใหม่ก็ได้ ที่เดาๆแบบได้เพราะตรงที่เค้าบอกว่า ตัวเกมส์ไม่ได้มาตรฐาน แสดงว่า ถึงออกมา อาจจะไม่ได้เรื่องก็เป็นได้

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อาจจะพักไว้ก่อนก้ได้แล้วรอเทคโนโลยีที่เหมาะสมแล้วนำกลับมาต่องานก็ได้
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    Trailer น่าสนใจมากๆผมพึ่งจะเคยเห็นน่าเสียดายนะครับเกมดีๆแบบนี้
    My Device : Cpu-Intelcore I7-4770 MB-AsRock Fatal1ty H87 performance GPU-GTX770 Ram-Hyperx 8GB (4*2) Case-Corsair 300r

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    รอจนลืม พอมาดูข่าวเพิ่งนึกออก

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    R.I.P น่าเสียดายมากเกมนี้

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    อ่าว ซะงั้น น่าเสียดายจริง . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อีกแล้วหราาาาาาาาาาา T-T