ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70

Lightbulb 11/2014 อยากจัดแท้สักเกมครับ

สวัสดีครับ

คืออยากจะถามอะไรหน่อยอะครับ

พอดี เดือนนี้มีเกมออกเยอะมากและแต่ละเกมนิ

ไม่มีเกมไหนถูกเลย 1500+

เลยอยากถามว่าซือ้เกมไหนดีอะครับ

เน้นเล่น multiplayer ครับ เล่ง ๆ

- dragon age inquisition
    - ac unity

คงประมาณนั้นละครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    battlefield 4 ไม่ดีกว่าหรอครับ เน้น มัลติเล่นยาวๆ เเต่ถ้าไม่กลัวถูกหักหลังอะนะ วันนี้วันสุดท้ายเเล้วที่มันลด
    ไม่รู้ลดเมื่อไหร่อีก เเต่ที่เเน่ๆถูกกว่าเเน่นอน
    เเต่ถ้าความคิดของผม นะจ่ายเเพงกว่าก็ได้ก่อน จ่ายถูกกว่าก็ได้เล่นหลัง ไม่มีใครหลังหลังใครหรอกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 482566789 : 4th November 2014 เมื่อ 11:47

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    Farcry 4 เลยจ้าท่าน มัลติโหมดใหม่ๆ ด้วยภาพสวย

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    ผมพึ่งซื้อ payday2 มาเล่นและก็ BF4 ซื้อตอนลดราคา แต่ผมว่าเกมที่เล่น multi ได้ซื้อเต็มราคาก็คุ้มแน่นอนครับ
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อยากหาเกมที่เล่น เนื้อเรื่อง ไปพร้อมกันอะครับ

กะซื้อ borderland มาเล่นละแต่ไม่ไหว โดดตกเหวตายจนเซง

เลยอยากลุยไปพร้อมคนอื่น ๆ หน้าสนุกดีครับ