ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,453
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Bulletstorm สนุกดีนะ ยิง ดึง มันส์ดี > <

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เห็น blood แล้วคิดถึงอดีตเลยครับ เล่นตั้งแต่ยังไม่รู้จักชื่อเกม หะหะหะ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมว่าไม่ลืมนะบางเกม อย่าง Star Wars Republic Commando นี้ผมว่าก็สนุกนะครับมากด้วย Command & Conquer: Renegede นี้นั่งเล่นกับพี่ชายทั้งวันเลย
    Tron 2.0 นี้ผมว่าจริงนะเล่นแล้วปวดหัวอะครับ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    Bulletstorm สนุกจริงๆ ไม่น่าตัดจบภาคเดียวเหมือนกัน

Renegade ก็สนุกนะ แต่สมัยนั้นคนไม่ค่อยรู้จักหรอก ช่วงนั้น Ro บูมชนิดที่ว่าออน 20000 + ทั้งๆที่บอทยังไม่มี แถม CS ก็โครตฮิตในร้านเกมส์ (อายุต้องเกิน 20 ไม่งั้นอาจจะไม่เคยเล่นเลยก็ว่าได้สำหรับRenegade) แถมคอนโซลช่วงนั้น PS2 ออกขายได้ไม่นานอีก (เกมส์Renegadeแทบจะโดนกลบมิด555)

ส่วน Rage คหสต ผมเล่นไม่ถึง 1 ชม. เหมือนกัน 55555

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    - TimeShift

- Singularity