ในบอร์ดนี้มีใครสะสม/สมัคร การ์ดสมาชิกStarbucksไหมครับ พอดีว่าผมอยากได้เจ้าการ์ด Starbucks x fragment design น่ะครับ ไม่รู้ในเว็บบอร์ดนี้พอจะมีผู้สันทัดทางด้านแฟชั่นหรือป่าว เจ้าการ์ดที่ผมอยากได้ หน้าตามันเป็นแบบนี้ครับ มีคำถามเพิ่มเติมครับ ผมพอรู้ว่าการ์ดแบบนี้ไม่มีในstarbucks thai เพราะมันเปิดตัวที่ญี่ปุ่นครับ คนออกแบบก็เป็นคนญี่ปุ่น ผมเลยอยากรู้ว่า ถ้าเอามาใช้ที่ประเทศไทยจะใช้ได้ไหม อย่างไร 9ล9

ปล. พอดีว่ารูปมันใหญ่มาก เลยย่อลงมาหน่อย ถ้ามองไม่ชัด เสียเวลานิดนึงกดเข้าไปดูนะครับ ขอบคุณมากครับ