ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1

Question ผมหล่อมากคับ แต่ทำไมถึงยังไม่มีแฟน

อย่างที่บอกคับ ผมไม่ได้เข้าข้างตัวเองนะ คือหน้าตาผมก็หล่อนะคับ จัดอยู่ในอันดับต้น ๆ ของเพื่อนในห้อง ผมเรียนมหาลัยปี 4 แล้วนะ ใจผมก็หล่อมากนะคับ แต่ติดตรงที่ว่ายังไม่มีแฟน เคยจีบหญิงหลายคนเหมือนกันนะแต่ เขามีแฟนกันหมดเลยไม่ค่อยกล้า พอเจอคนที่ใช่ ก็จะไม่กล้า แต่ก็ลองจีบคนหน้าตางั้น ๆ พอใช้ได้ ก็ไม่เห็นจะติดเลย มันต้องทำไงอ่ะ
    อยู่เฉย ๆ ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อยู่เฉยๆๆ เดี๋ยวก็มาหาเอง ไม่ต้องหา แค่เวลา แล้วก็รอ เป็นกำลำใจให้สู้ๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ไปรายการนี้สิคับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ผู้หญิง ชอบคนดี รักคนเลว แต่งคนรวย

คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง

หน้าหล่อๆไม่ได้แดร๊ก หน้าแปลกๆแดร๊กตลอดนะครับ

แนะนำซื้อ Lambo มาขับครับ วิ่งมาตอมยิ่งกว่าแมลงวันตอมขรี้อีกนะ แหม่

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อยู่ที่คารมด้วยนะ ถึงหล่อแต่ พูดคุยไม่สนุก ไม่ตลกบ้าง สาวก็ไม่ชอบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    คารงคารม หมดยุคแล้วครับ เดี๋ยวนี้ต้อง ขับเก๋งแถมมันนี่เต็มกระเป๋า(ไม่ได้มองผู้หญิงในแง่ร้ายทุกคนนะ)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onepiece2537 อ่านกระทู้
    คารงคารม หมดยุคแล้วครับ เดี๋ยวนี้ต้อง ขับเก๋งแถมมันนี่เต็มกระเป๋า(ไม่ได้มองผู้หญิงในแง่ร้ายทุกคนนะ)
    ผมว่าค่อนข้างอมตะนะคารมอ่ะ ไม่มีหมดยุคหรอกครับ หยอดทุกวันๆ หินโดนน้ำทุกวัน หินมันยังกร่อนเลยครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

D E T E R M I N E
    กล่าวขอบคุณ
    1,629
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    ถ้าหลงตัวเองน้อยกว่านี้ผมว่าคุณก็คงจะมีเป็นชาติแล้วแหล่ะ ๕๕๕๕๕๕๕๕๕

//หลบติ่นแปบ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    คุณอยู่มหาลัยปี 4 จริงหรือเปล่าครับ? ไม่รู้นะครับแต่ลักษณะการพูดของคุณมันดูไม่ค่อยโตเท่าไหร่ ค่อนข้างหลงตัวเองด้วย (คนหน้าตาดีไม่มีใครบอกว่าตัวเองหน้าตาดีหรอกครับ) อย่างแรกที่ต้องปรับปรุงตัวเองนะครับ ไม่ใช่เรื่องหน้าตา แต่เป็นเรื่องความคิดครับ (ถ้าหากไม่ได้เป็นอย่างที่ผมว่าผมก็ต้องขอโทษเป็นอย่างสูงนะครับ)
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อยากมีแฟนต้องเข้าไปจีบครับ ได้ไม่ได้ค่อยคิดล่ะกันนะครับ
    แล้วคุณอยู่มหาลัยนี่ก็ปี 4 แล้วไม่มีรุ่นน้องมาแอบปลื้มบ้างหรอครับ

ปล.ไม่ได้ข้องใจว่าคุณหน้าตาไม่ดีนะ แต่คุณแอบเป็นเกย์หรือเปล่า ><

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง จีบเลยจีบไปเถอะ เดี๋ยวถึงเวลา ก็ได้เอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ซวยครับเกิดมาหน้าตาดี สาวนึกว่าเป็นเกย์หมด 5555555555+

ล้อเล่น อยากมีแฟนก็จีบดิครับ อยู่เฉยๆก็รอไปเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    หล่อแต่เดือ รึปล่าว

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผู้ญิงเหมึ่อนกับปลา.ไม่ไปหามาก้อไม่ได้แดรก
    สหายท่านหนึ่ง

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onepiece2537 อ่านกระทู้
    ไม่หมดยุคนะครับ ความรักไม่มีอะไรแน่นอน ผู้ก็ ญ รวยๆนิสัยดี แอบชอบผู้ ชาย จนๆ ก็มีถมเถไป(กว่าจะรู้ว่ารักใคร รู้ตัวอีกทีรักไปละ)

ผู้ ญ น่ารักนิสัยดี มีแฟนขับมอไซค์คันละไม่กี่หมื่นก็มีถมไป

หล่อรวย ขับเบนซ์ แต่โดนสาวทิ้ง ก็มีถมไป

มันอยู่ที่นิสัยของแต่ละคนมากกว่า ถ้าวัดกันจริงๆ หลังคบกันไม่มีใครมองกันที่เงินหรอก(ถ้ารักกันจริงๆ)

ถ้ารักเพราะแค่เงินก็น่าจะรู้นะ ว่าจะได้คนแบบไหนมาเป้น ''คนในครอบครัว'' เศร้าแทน

หน้าตาเป้นแค่ส่วนหนึ่งที่แค่ทำให้ ''ผู้หญิง'' หรือ ''คนรอบข้าง'' อยากรู้จักมากกว่าปกติ คือมันแค่นั้นจริงๆ

ผมเห็นออกบ่อย ผู้ ช อ้วนดำไม่สูง ขับมอไซค์ มีแฟนน่ารักขาวสวย คิดเอาแล้วกัน หล่อก็ไม่ หุ่นดีก็ไม่ รวยก็ไม่ ทำไมเขามีแฟนน่ารักได้

ปล.ผมทำร้านอาหาร ส่วนมากก็มากันเป้นแพคคู่อยู่แล้ว เลยเห็นเยอะ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    ผู้หญิงอาจจะชอบคนที่พร้อมชราไปด้วยกัน แต่ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบคนชราที่มีตัง
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ por อ่านกระทู้
    ไม่หมดยุคนะครับ ความรักไม่มีอะไรแน่นอน ผู้ก็ ญ รวยๆนิสัยดี แอบชอบผู้ ชาย จนๆ ก็มีถมเถไป(กว่าจะรู้ว่ารักใคร รู้ตัวอีกทีรักไปละ)

ผู้ ญ น่ารักนิสัยดี มีแฟนขับมอไซค์คันละไม่กี่หมื่นก็มีถมไป

หล่อรวย ขับเบนซ์ แต่โดนสาวทิ้ง ก็มีถมไป

มันอยู่ที่นิสัยของแต่ละคนมากกว่า ถ้าวัดกันจริงๆ หลังคบกันไม่มีใครมองกันที่เงินหรอก(ถ้ารักกันจริงๆ)

ถ้ารักเพราะแค่เงินก็น่าจะรู้นะ ว่าจะได้คนแบบไหนมาเป้น ''คนในครอบครัว'' เศร้าแทน

หน้าตาเป้นแค่ส่วนหนึ่งที่แค่ทำให้ ''ผู้หญิง'' หรือ ''คนรอบข้าง'' อยากรู้จักมากกว่าปกติ คือมันแค่นั้นจริงๆ

ผมเห็นออกบ่อย ผู้ ช อ้วนดำไม่สูง ขับมอไซค์ มีแฟนน่ารักขาวสวย คิดเอาแล้วกัน หล่อก็ไม่ หุ่นดีก็ไม่ รวยก็ไม่ ทำไมเขามีแฟนน่ารักได้

ปล.ผมทำร้านอาหาร ส่วนมากก็มากันเป้นแพคคู่อยู่แล้ว เลยเห็นเยอะ
    +1 เห็นด้วยอย่างยิ่งครับผม

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    หน้าตาดี มันเป็นแค่ส่วนนึงครับ

ทุกวันนี้ เวลาผมไปเที่ยว เดินห้าง ไปไหนมาไหน

คนที่มีแฟน ก็หน้าตาธรรมดาๆ ไม่ได้มีอะไรโดดเด่นพิเศษไปกว่าใคร

มองความจริง ก็ความรวย มองแบบโลกสวยก็คือ นิสัย

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมก็หน้าตาหล่อ ประมาณถ้าไปทำงานสาวๆต้องมองแน่ๆ แต่สาวๆที่หน้าตาระดับเดียวกับเราก็จะมักมีแฟน มีผัว หรือไม่ก็นิ่งๆ เราก็ไม่รู้ ไม่กล้า เพื่อนใหม่ๆยังนึกว่าผมเป็นเกย์เลย ทั้งๆที่ในใจเรามองไว้ 5 - 6 คนแล้วแต่ไม่กล้าไปคุยซะที
    เอาละเล่าต่อเลยละกัน วันนี้ไปทำงานมีพนักงานใหม่มา 6 คน แล้วโต๊ะผมทำงาน 4 คน ลา 1 ก็เหลือ 3 โชคดีจริงๆ มีพนักงานน่ารักน่าชังมานั่งโต๊ะเราพอดีเลย ส่วนโต๊ะหลังดันเป็นแฟนเธอซะงั้น แต่ก็ยังดีที่แฟนเค้าเป็นทอม ผมก็สอนงาน มือเราโดนกันบ้างนิดหน่อย แต่ก็ถามชื่อ ถามอายุ ดันอายุเท่ากันอีกคิดในใจเยี่ยมไปเลย55 ไม่รู้ว่าพรุ้งนี้เราจะนั่งใกล้กันอีกรึเปล่า T_T โสดต่อไป

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    หน้าตาดีอย่างเดียวไม่พอ ต้องนิสัยดี มีรถขับ โทรศัพท์ไอโฟน -..-V

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อาจจะหล่อในมุมมองของตัวเอง(เข้าข้างตัวเอง) ...หน้าตาดี มีรถขับ โทรศัพท์มีกล้อง ที่ห้องมีแอร์.....โจ๊ก iscream ได้กล่าวไว้

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    หล่อจริงม่ะ เป็นแฟนผมได้ม่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ตอนมปลายมีคนมาชอบผมรวมแล้ว ประมาณ 24-25 คนเคยนับ
    ( ม4 8คน ม5 8คน ม6 9-10 คน )

แต่ผมก็คิดว่าตัวเองพอได้นะ แต่มีแต่คนบอกว่าหล่อ

แต่

แต่ด้วยความที่เป็นคนจน ขึ้นมหาลัยมาก็
    ไปกลับรถเมย์กะมอไซ ไม่มีรถส่วนตัว เลยเริ่มปล่อยตัว
    ไม่ดูแลตัวเอง ( ส่วนหนึ่งก็ไม่มีเงิน )
    ใส่ยีนสก็เก่าๆ (เพื่อนเค้าใส่ เรปลิก้า นู้ดดี้ อะไรกันผมก็ไม่รู้เรื่องหรอก)
    ไว้ผมยาว ใส่แตะ ปล่อยตัว ไว้หนวด

ด้วยความที่เมื่อก่อน คนที่มีคนมาชอบเยอะ
    จะมีเซ้นตเอง ว่าใครมอง ใครชอบเรา แค่คุยก็รู้
    แต่ปรากฏว่าไม่มีเลย ตอนนี้อยู่ปี 2 มีคนมาแอบชอบแค่ 2 คน

ประเด็นที่ผมอยากจะบอกคือ ผู้หญิง (สวย) ชอบ
    ผู้ชายที่เงินแทบทุกคนครับ แทบทุกคนในที่นีัคือ 98 จาก 100 คน
    ในเซ็คผมมีเยอะครับ เห็นมาเยอะ แค่มีรถ รวย ก็สบายแล้วครับ

ผมไม่โทษผู้ญ(ที่สวย) นะครับ แค่เพราะเค้าเลือกได้
    ใครๆก็อยากสบาย

ผมอยากจะบอกแค่ว่าหล่อขนาดผมที่เดินๆ
    ตามสยามมีคนมาติดต่อไปแคสงานยังไม่มีใครเอาเลยครับ

ต้องรวย ความจริงในระยะยาวมันก็เป็นแบบนี้ด้วยครับ
    นิสัยถ้าไม่แย่จริงๆ ไม่ใช่ประเด็นหรอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย L4ST7T4ND : 23rd November 2014 เมื่อ 07:35

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เพราะหลงตัวเอง (ตั้งกระทู้หลอกตัวเองป่าวครับ ถ้าหล่อจริงขอดูรูปหน่อยครับ)

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 460