ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    Blog Entries
    2

Exclamation ถามเรื่องจะเรียน ร.ด. ตอนนี่จะมีทางใหนที่ทำให้ได้เรียนไหม

แบบคือตอนขึ้น ม.4 ผมไม่อยากจะเป็น รด เลย
    แต่มาถึงตอนนี่อยากเป็นมาก
    ผมก็รู้อยู่หลอกน่ะว่ามันไม่มีวิธีอื่นอีกแล้ว
    แต่ถึงกระนั้นต่อให้มีโอกาศเพียงแค่นิดเดียว
    หรือวิธีอะไรก็ด้ที่ไม่ต้องยัดเงิน ต่อให้ฝึกหนักกว่าเพื่อน 10 เท่าผมยอม(เวอร์ไปเปล่าว่ะ555)

ฉนั่นใครพอจะมีวิธีทำให้ผมเรียน รด ได้ช่วยบอกผมหน่อยเถอะ

แต่ถึงจะสายเกินไปผมก็ยังเป็นประธานนักเรียนไ้อยู่นิ

ปล.อย่า ดา มร่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lucifer666 : 7th November 2014 เมื่อ 18:52

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แค่ไปสอบตอนสอบเข้า รด. ให้ผ่านสัก 2 - 3 อย่าง ก็ได้แล้วละครับ

ที่ยากสุด ๆ น่าจะเป็นวิ่ง เหนื่อยมาก ๆ

ปล.ผมจะขึ้นปี 3 ละ 555555555555555

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    ตอนที่รับสมัครเข้าชมรมนักศึกษาวิชาทหารสมัครทันมั้ยครับ
    หรือว่าไม่ได้สมัครถ้าอยากเรียนจริงๆ ม.5 ก็สมัครใหม่ก็ได้ครับ
    แต่ต้องเรียนกับน้องๆ รด ปี1 ครับ

สมัครได้แล้วก็ฟิตร่ายกายไว้เยอะๆครับ วิ่ง วิ่ดพื้น อะไรแบบนี้ครับ
    ผมก็จบปี3 แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 7th November 2014 เมื่อ 18:52

ชีวิตเป็นของเรา
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    เพื่อนผมตอน ม4 ก็ไม่ได้สมัคร มันมาเรียนตอน ม5แทนครับ มาเรียนช้าดีกว่าไม่เรียนนะเออ
    (ผมก็จบปี3แล้วเช่นกัน)

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ถ้าตอนนี้อยู่ ม.5 ก็ไปสอบใหม่ได้ครับ ถ้าไม่งั้นก็ต้องรอไปเสี่ยงใบดำใบแดงเอา ยากสุดก็ยัดเงิน -3-

ปล.ผมจะจบปี 3 ในอีก 3 อาทิตย์ กับอีก 5 วัน ^^
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    รอไปจับใบดำใบแดงเลย ถ้าคุณปล่อยไป1ปีแล้ว คุณจะไปเรียนปี1ใหม่ แล้วจะไปคนเดียวหรอ ต้องหาเพื่อนใหม่อีก จะเรียนได้กี่อาทิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เพื่อนผมปี1 เพิ่งเข้าตอนม.6ครับ สอบใหม่ได้ครับ
    (วันนี้ทดสอบร่างกายเหนื๊อยเหนื่อย)

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    zมว่ามันสายไปแล้วนะ สมมุติ ท่านเรียนตอน .5 เพื่อนๆจบปี 3 ตอน ม.6 และไปเขาชนไก่ ตอน ปี3 ม.6 แต่ท่านยังปี 2 ท่านไปกับรุ่นน้อง แต่พอ ท่านปี 3 ท่านไป มหาลัย มันจะลำบากนะ ทั้งตอนไปเรียนกับไปเขาชนไก่ เพราะจะรู้เรื่องยาก เพราะไม่ได้เรียนในโรงเรียนเดิม เวลา ผู้กำกับจะแจ้งอะไรท่านก็จะไม่ทราบ

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    เพื่อนของผมก็สอบไม่ติดนะ มันรอบอกไม่ถึง พอ ม.5 มันเลยไปสมัครใหม่มันก็ได้เรียน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    ถ้าตอนนี้อยู่ ม.5 ก็ไปสอบใหม่ได้ครับ ถ้าไม่งั้นก็ต้องรอไปเสี่ยงใบดำใบแดงเอา ยากสุดก็ยัดเงิน -3-

ปล.ผมจะจบปี 3 ในอีก 3 อาทิตย์ กับอีก 5 วัน ^^
    เรามาจบไปด้วยกันนะท่าน แต่ยังเหลือเข้าค่ายปี3 อีกนี่สิ >o<
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    สมัครเรียนปี1ได้ครับ เรียนตอนนี้ก็จบปี3ตอนมหาลัยปี1 ตามมหาลัยหลายๆที่จะมีชมรมนศท. อยู่ครับ(พวกที่เรียนปี4ปี5ต่อก็มี)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผม ตอนม.4 สอบไม่ติดคับ (อ้วน) ไม่ได้ฟิตร่างกาย เศร้าเหมือนกันครับไม่ได้เรียนกับเพื่อนรุ่นเดียว สอบใหม่อีกที ตอนม.5 ติดตัวสำลอง วัดดวงเอา โชคดีติด เรียนกับรุ่นน้อง ได้เรียนตอนม.5 จบ ปี3 ตอนมหาลัยปี1 เเล้วผมเรียนปี 4-5 ต่อ สรุป จบรด. มหาลัยปี 3 เรียน5ปีเลย สนุกดีครับ