ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

ผมผิดอะไรหรือป่าวคับ ?

คือผมคุยกับผู้หญิงคนนึงมาได้หลายเดือนแล้วเรายังไม่ได้เป็นอะไรกัน
    แต่วันหนึ่งผมเห็นเธอคุยกับผู้ชายอื่่นแต่ไม่แน่ใจว่าเค้าเล่นกันหรือหยอกกันเฉยๆหรือป่าวแต่ออกแนวว่าจีบๆกัน
    แล้วผมโพสข้อความประมาณว่าขอให้เธอมีความสุขกับคนๆนั้น
    แล้ววันนึงเหมือนเธอมาอ่านข้อความแล้วผมก็ทักไปเธอดูแปลกๆไป
    ผมจึงไปดูว่าเป็นไรเห็นเธอโพสว่า "น่าจะมีความสุขสิ อย่าเห็นแกตัวดิ"

สำหรับผมในตอนนี้กำลังสับสนอยู่ครับ คือผมไม่แน่ใจว่าเธอชอบใคร
    เธอโกรธหรือป่าว แล้วถ้าเธอโกรธผมควรจะทำยังไงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fames14 : 8th November 2014 เมื่อ 07:13

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ถ้าถามตรงๆ เธอบอกป่าวแน่
    แต่ในกรณีนึง อาจทำให้คุณหึงเธอเล่นๆ แต่คุณจริงจังเธอเลยโกรธ
    กรณีที่สอง เธอไม่ได้ชอบคุณเลย แต่คุณโพสยังงั้นไป เธอเลย โกรธ
    สรุปเธอ โกรธแน่ๆ แต่ไม่รู้เรื่องอะไร

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ถ้าจะบอกว่าผู้หญิงโกรธหรืองอล ก็ไม่ต้องหาสาเหตุหรอก ง้อเค้าให้เร็วเป็นดี เพราะผู้หญิงเป็นอะไรที่เข้าใจยากมากถึงมากที่เลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผู้หญิงเค้า มองคุณไม่แน่นอนหรอป่าว

ยังไม่ได้ถามเค้าเลย คิดไปเองหมดละ

คุยกันมาหลายเดือน มาเลิกง่าย ๆ ผู้หญิงเค้ากะคิดนะเออ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ผู้ ญ เป็นเพศที่ '' ไม่ชอบ'' ให้ผู้ ช คนอื่นมาเชียร์ ให้มีความสุขกับคนนั้นคนนี้นะ อันนี้เรื่องจริงมากๆ

ระวังโดนงอลลลล(ประสบการณ์ตรงจากผมเอง 5555)ขนาดแค่รุ่นน้องที่ มหาลัยผมแซวมันว่า อันแหนะติดหนุ่มๆ ลืมพี่เลย

มันงอลไปหลายวัน 5555( สรุป ตูผิดเหรอเนี่ย)

ต้องระวังไว้หน่อยแล้วกัน

ผมเองก็มีเพื่อนผู้ ญ หลายคน ผมก็คุยเล่นปกติ คนอื่นอาจจะมองเหมือนแซวกันจีบกัน จรืงๆ มันอาจจะไม่ใช่หรอกนะ อย่าคิดไปเองฝ่ายเดียวว(ผมแซวกันออกแนวติดเรทหน่อยๆด้วยซ้ำไป)

ยกตัวอยากก็ประมาณว่า

ผม = นั่นนม....หรืออะไรมันมองแทบไม่เห็น

เพื่อนสาว = อ๋อไม่ใช่หรอกปอ นี่กระดาษทิชชู่ล้วนๆลองจับปะ

ผม = จับได้จริงปะ หึหึ

เพื่อนสาว = จับได้สิ ตีนเค้าอะเอาปะ....

ผมเองก็มีแฟนแล้ว เพื่อนผู้ ญ มันก็โสด(ชอบมาบ่นมาแอบชอบคนนั้นคนนี้อีก) ผมก็คุยกันไม่เห็นจะแปลกอะไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย por : 10th November 2014 เมื่อ 13:19

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: