ขอเกมส์ need for speed ภาค most wanted หน่อยครับ
ผมไปดูหลายเว็บแล้ว เห็นว่าจะมีปัญหากับ ออริจิน ที่ต้องใส่รหัสผลิตภัณฑ์ อะครับ
( ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเกมส์ PC เท่าไหร่ซะด้วยสิ ) รบกวนด้วยนะครับ
จะเป็นแบบโหลดทีละไฟล์ หรือว่าเป็น บิท ก็ได้ครับ
ประเด็นคืออยากเล่นเกมแข่งรถที่มีรถแบบ lambo , gtr r-35 อะไรแบบนี้อะครับ
แต่ว่าผมไม่ค่อยรู้เรื่องเกมส์สักเท่าไหร่ ยังไงแนะนำผมด้วยนะครับ

นี่รูปสเปคคอมผมนะครับ รบกวนด้วยเถอะครับ อยากเล่นจริงๆ