ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

Question มีปัญหากับ save dead space 3 แท้นะคับ

คือว่าผมไปโหลด save100% มาแต่ตอนจะเข้าเล่นมันกด load saveไม่ได้อะคับ

มันขึ้นว่า Sauvegarde 1 appears to be damaged and cannot be used.
    d

ต้องแก้ไขยังไงหรอคับ ลงทับsaveเก่าไปแร้วด้วย T_T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลองอัพเดตดูนะครับ (เคยเป็นเหมือนกัน) แต่ผมจำไม่ได้แล้วว่าทำอย่างไง เพราะจู่ๆ เซฟมันก็ใช้ได้ หรือไม่งั้นก็คงต้องเล่นใหม่ล่ะครับ
    ปัญหาน่าเกี่ยวกับระบบคลาวด์ล่ะมั้งครับ ลองอะพเดต หรือซ่อมแซมตัวเกมดูครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ลองอัพเดตดูนะครับ (เคยเป็นเหมือนกัน) แต่ผมจำไม่ได้แล้วว่าทำอย่างไง เพราะจู่ๆ เซฟมันก็ใช้ได้ หรือไม่งั้นก็คงต้องเล่นใหม่ล่ะครับ
    ปัญหาน่าเกี่ยวกับระบบคลาวด์ล่ะมั้งครับ ลองอัพเดต หรือซ่อมแซมตัวเกมดูครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ลองนึกดูให้ทีน้าคับนาย เราเซงมากอ่า เล่นไปเยอะแร้วด้วย

กล่าวขอบคุณ
    6
    มันนึกไม่ออกจริงๆ น่ะครับ (นานมากอยู่) คือ ลองๆ ซ่อมแซมตัวเกม หรือ อัพเดตตัวเกมดูน่ะครับ
    ผมเข้าใจความรู้สึกเลยครับ ตอนนั้นผมก็ตัดสินใจเล่นใหม่หมดเลย (แต่เหนื่อยจริงเฟ้ย!) ไม่ทันจบเกม
    แล้วเหมือนวันนึงมันก็กลับมาเหมือนเดิม (เซฟกลับมา) แต่สิ่งที่ผมเล่นไปใหม่นั้นก็รวมไปกับเซฟที่กลับมา
    มันอาจจะเป็นที่ระบบของ ออริจินก็ได้น่ะครับ ลองอัพเดตออริจินดูด้วยก็ได้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: