ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

ผมควรจะปล่อยเขาไปดีไหมถ้าคนที่ใช่สำหรับเขากลับมา

ก็ตามหัวข้อนั้นละคับ เขาเคยบอกผมในโทรศัพท์ว่า จะสนใจทำไม ก็ไม่ใช่คนที่ใช่ นิจะสนไปทำไม ผมก็เงียบไปสักพัก แล้วก็บอกไปว่าอืม ผมก็เลยคิดว่า

ควรปล่อยไปดีไหมคับ เอาจริงๆนะเหมือนเธอรอคนๆนั้นอยู่ บางทีเขาก็เล่าไห้ฟังว่า คนที่ใช่เขาอยู่ที่จีน ไปเรียนที่นั้น แถมเคยเรียนห้องเดียวกันตอนที่อยู่ประถมอืก

อืกอย่างคนที่เขารอนั้น เพอร์เฟค ไปหมดทุกอย่าง ทั้งรวย ทั้งหล่อ ไอ้ยังเราจะเอาอะไรไปสู้เขาได้ละจริงไหม ผมก็เลยมานั่งคิดว่า ควรปล่อยเขาไปดีไหม

เพราะผมก็เหนื่อยพอสมควร รู้สึกคบมา 1 ปี กว่าๆแล้ว ท้อใจมาก ทำอะไรไปไม่เคยเห็นดีสักอย่าง ผมมันนี้ก็บ้านะไม่รู้คบไปได้ไงตั้ง 1 ปีกว่าๆ ทั้งที่รู้ว่าตัวเองเหนื่อยใจมาตลอด

ป.ล.เรารักเขามากแต่ทำไมต้องพูดกันยังงี้ด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถ้าเขาไม่เห็นคุณค่าของเราปล่อยไปเหอะครับ ถ้ายื้อไปไม่มีไรดีขึ้นมา แล้วรอวันที่เขาเห็นคุณค่าคุณอีกครั้ง(ถ้าคุณยังรักเขาอยู่น่ะ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    คนที่รักคุณจริงๆเค้าจะไม่ทำให้คุณรู้แบบนี้หรอก ไม่ว่าจะลองใจหรือพูดเพราะอารมชั่ววูบก็เหอะ รักคนที่เรารักมักจะเจ็บเสมอ หรือคุณจะลองวัดใจเค้าไปดูบ้างสักเรื่องนึง ถ้าเค้าไม่คิดที่จะง้อคุณเลยผมว่าคุณยอมเจ็บแค่นี้ดีกว่าเจ็บมากกว่านี้อีกเลย อย่าโง่กับคนที่ไม่เห็นค่าของเราเลยเสียเวลาป่าวๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ถ้าเขาพูดขนาดนั้น ปล่อยไปเถอะ เดือน สองเดือน ก็ลืมแล้ว

มันไม่เกี่ยวหรอกคบกี่ปี กี่ปี บางคนคบมา 10 ปียังหนีไปมีใหม่ได้

รักแท้วัดที่ดวงล้วนๆ ไม่ใช่เวลา

บางคนคบกันไม่ถึงครึ่งปีแต่งงาน อยู่ด้วยกันจนตาย

บางคน....

คบกัน 4-5 ปีแต่งงาน สุดท้ายมีคนอื่น

ขอให้เจอคนที่รักเรา แล้วเราก็รักเขา นะ

ขนาดเพื่อนผม คบกับแฟน 2-3 ปี ก่อนเธอคนนั้นบอกเลิกเพื่อนผม ไม่ถึง 7 วัน มันยังบอกรักกันอยู่เลย

สุดท้ายมาเธอบอกว่า มีคนอื่น บอกแค่ขอโทดจะว่ายังไงก็ได้ ขอโทด ขอโทด ขอโทด รักเขาไปแล้ว .... แล้วมันก็ทิ้งเพื่อนผมไป(ตอนผมฟังมันมาเล่า อยากจะไรเดอร์คิ๊กแฟนมันจริงๆ)

เวลาไม่ใช่เครื่องวัดของความารักอย่างที่ใครเคยว่าไว้ ..... ไม่ว่าจะ ชาย หรือ หญิง ถ้าคนมันจะไป มันก็ทิ้งเราอยู่ดี

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: