ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1

ผิดไหมถ้าผมอยากดูเรื่อง buddha 2 tezuka osamu no buddha owarinaki tabi

ตามหัวข้อเลยภาคแรก มีพากย์ไทยเลยเคยดูออยู่คลั้งนึงเลยอยากดูตอให้จบแต่ว่า...ผมจะดูดีไหม?

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    ผิดเรื่องอะไรอ่ะครับ?
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ผมว่าก็สนุกดีนะครับ ฮาดี
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    เอ่อ... ผมไม่เคยดูนะเมะเรื่องนี้ แต่ก็พอจะเดาๆได้อยู่ว่ามันเป็นเรื่องที่เกี่ยวกับศาสนา (เอาตรงๆเลย คือเกี่ยวกับพระพุทธเจ้า )
    มันประมาณว่า เอาพุทธประวัติมารีเมคใหม่ในเวอร์ชั่นของอนิเมะ (รึเปล่า?)
    ซึ่งมันก็ไม่ผิดหรอก ถ้าคุณจะดูของคุณไปเงียบๆ ชอบก็ดู รับไม่ได้ก็ไม่ต้องดู นั่นมันเป็นเรื่องของคุณ (ผมแอบไปเปิดตัวอย่างดูในยูทูปละ โดยส่วนตัวแล้วผมว่ามันก็น่าสนใจดีนะ)
    แต่ผมไม่เข้าใจอย่างหนึ่งคือคุณจะมาตั้งกระทู้แบบนี้ทำไมกันครับ?
    ผมคิดว่าควรเปลี่ยนกระทู้ใหม่เป็นประมาณว่า "เพื่อนๆคิดยังไงกับเมะเรื่อง buddha 2 tezuka osamu no buddha owarinaki tabi ครับ"น่าจะตรงประเด็นกว่านะครับ (แค่แนะนำว่าควรนครับ ไมไ่ด้บังคับว่าต้องเปลี่ยน)
    ปล.ถ้าอ่านแล้วมันแลดูแปลกๆขอออภัยด้วยนะครับ ความเห็นส่วนตัวของกระผมเองครับ