ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ เห้ย!! เปิดตัวแล้วกับ Just Cause 3 BY NG newsgamer ■

(ข่าวสั้นสั่น) เห้ย!! เปิดตัวแล้วกับ Just Cause 3

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

เปิดตัวแล้วกับภาคต่อของเกมสุดบ้าอย่าง Just Cause 3

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

เปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วกับภาคต่อของเกมสุดบ้าภายใต้ผลงาน Avalanche อย่าง Just Cause 3
    โดยปรากฏโฉมครั้งแรกในรูปแบบ Teaser Poster ที่เตรียมจะลงเป็นปกบนนิตยสาร
    GameInformer เดือนธันวาคมที่จะถึงนี้

ซึ่งครั้งนี้ก็เป็นการยืนยันข่าวภาพหลุด Just Cause 3 ที่ทางท่าน wataruzz BY Jokegame ได้นำมาลงให้ดูกันเมื่อช่วง
    สัปดาห์ก่อนว่าเป็นภาพจริงโดยงานนี้ทาง Square Enix ได้ประกาศว่าตัวเกมจะออกวางจำหน่าย
    บนแพลตฟอร์ม Xbox One , PS4 และ PC ในช่วงปีหน้านี้อย่างแน่นอน

--------------------------------------------
    Credit : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 12th November 2014 เมื่อ 10:53

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เจ๋งโครดท่าน ผมชอบเกมเพราะ อีที่ยิงฉะมวกนี้แหละ
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    น่าเล่นดี สิ้นปีนี้มีเกมน่าเล่นอีกเยอะเลย เกมนี้ผมยังไม่เคยเล่นภาค 2-3เลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เวลายุ่งจนไม่มีเวลาตาม ข่าวเลย
    สงสัย ตัวแหน่งแฟนบอยค่ายนี้จะปลิ้ว

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    เกมในดวงใจเลยเกมนี้ เเต่อย่ากินสเปคเยอะก็เเล้วกันนะ

!! ผู้อยู่เหนือกฏ !!
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,764
    ไม่น่าภาคสองลดราคาซะอย่างกะแจกฟรี ภาคนี้ถ้ามีภาษาไทยอีกขอแบบอ่านออกหน่อยนะ 55555555
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    อย่าลืม madmax นะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ภาคนี้ไปไหนหวา บราซิล

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    มากันเยอะจิงๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ตอนนี้เล่น JC2MP กำลังติดเลยละ ดีใจอะ มาสักที่่
    อยากใส่รูปได้จัง

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ตอนนี้ภาคเก่ากำลัง ลดราคานะครับตั้ง 80% ใครยังไม่มีก็รับจับจ้องได้นะครับ ราคาไม่เกิน 200บาท
    http://store.steampowered.com/sub/49772/