ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: รบกวนเซียนๆหน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่รเกมส์ครับ

ผู้โหวต
1. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • รบกวนเซียนๆหน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่รเกมส์ครับ

1 100.00%
  • รบกวนเซียนๆหน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่รเกมส์ครับ

1 100.00%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation รบกวนเซียนๆหน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับ

รบกวนเซียนๆหน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับรบกวนเซียนๆหน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับรบกวนเซียนๆหน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับรบกวนเซียนๆหน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับ

ผมพึ่งหัดอัดวิดีโอเกมส์ที่เล่นอยู่ แต่ลองใช้โปรแกรม Frap และอีกหลายๆโปรแกรมมาลองดู พอตอนอัด เกมส์มันอึดๆ กระตุกบ้าง หลุดบ้าง บางทีเสียงภากย์ในเกมส์ก็ไปก่อนภาพอีก รบกวรผู้เชี่ยวชาญแนะนำโปรแกรมดีๆที่ตอนอัดเล่นได้ลื่นตามปรกติหน่อยครับ อยากลองคาสเกมส์กับเค้ามั้ง ที่ทำออกมาตอนนี้เปิดวิดีโอมันอิดๆกระตุกแบบในเกมส์เลย รบกวนหน่อยนะครับ เอาที่อัดแล้วไม่ทำให้เวลาเล่นเกมส์ไม่อืดไม่กระตุกหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยถ้ามีโปรแกรมเจ๋งๆมาให้ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย possessorem : 13th November 2014 เมื่อ 01:30 เหตุผล: หัวข้อกระทู่ไม่ตัวหนา

กล่าวขอบคุณ
    4

Exclamation

รบกวนหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย possessorem : 13th November 2014 เมื่อ 01:36

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    (ไม่ใช่เซียน แค่เคยอัดเล่นขำ ๆ )

ผมใช้ msi AFTERBURNER ครับ ไม่ทราบเคยลองแล้วหรือยัง

แต่ไฟล์ที่บันทึกมันจะใหญ่มาก ๆ ก่อนอัพต้องหาโปรแกรมมาแปลงก่อน

ที่เคยทำนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dontspam2meplz : 13th November 2014 เมื่อ 13:10
    เลิกดูทีวีบางช่องแล้วครับ ขนาดละคร ซึ่งเป็นเรื่องสมมุติยังโดนแบน แล้วเรื่องจริงหรือข้อเท็จจริงจะเชื่อถือได้หรือ

กล่าวขอบคุณ
    4
    เรื่องขนาดไฟล์ไมีมีปัญหาครับแค่อยากได้ท่ดัอแล้วเล่นไม่กระตุกอะครับ ขอบุณมากครับ ขะลองดู

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมก็ยังใข้ fraps นะครับไม่มีกระตุกไม่มีหน่วง ต้องเซ็ดค่าให้ พอดีๆ
    หรือจะลองไปใช้ Action ก็ได้ครับอีกตัวหนึ่งที่น่าใช้ คลิปนี้ที่ผมเคยอัดไว้
    < My Life And My Game >

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ท่าท่านใช้ ค่ายผมแนะให้ลง nvidia experience แล้วใช็โปรแกรมเสิรม ShaDowPLay นะ อัดเกมไม่ค่อยกระตุกดี มันลืนดี คือ ท่าเราใช้ fraps นะสปรคไม่แรงมากมันอืนบางเกมนะ
    ท่าใช้ Shadow play ท่าเกมลื่นแค่ไหนโปรแกรมตัวนี็ก็ลื่นเท่านัน คุณภาพอาจจะด่อยกว่า fraps นิดหน่อยแต่ Rander ออกมาก็ไม่ต่างกัน แนะนำไม่ใช้ก็ไม่เป็นไร ผมก็ใช้อยู่
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ท่าท่านใช้ ค่ายเขียวนะผมแนะให้ลง nvidia experience แล้วใช็โปรแกรมเสิรม ShaDowPLay นะ อัดเกมไม่ค่อยกระตุกดี มันลืนดี คือ ท่าเราใช้ fraps นะสปรคไม่แรงมากมันอืนบางเกมนะ
    ท่าใช้ Shadow play ท่าเกมลื่นแค่ไหนโปรแกรมตัวนี็ก็ลื่นเท่านัน คุณภาพอาจจะด่อยกว่า fraps นิดหน่อยแต่ Rander ออกมาก็ไม่ต่างกัน แนะนำไม่ใช้ก็ไม่เป็นไร ผมก็ใช้อยู่
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน