ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138

เล่น GTA แบบสมจริง ปล้นจริง เกรียนจริง โดนจับจริง อย่างฮา 18+

เล่น GTA แบบสมจริง ปล้นจริง เกรียนจริง โดนจับจริง อย่างฮา 18+

ห้ามลอกเลียนแบบ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เป็น GTA ภาคไหนเหรอครับเนี่ยแหม่

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ไม่เห็นเกี่ยวกับเกมส์เลย ถ้าผมไม่เล่นเกมส์แต่ผมทำอย่างอื่นที่แย่กว่านี้
    แต่มีเกมส์เหมือนสิ่งที่ผมทำ เกมส์คงผิดสินะ
    ปล.อาจจะเมายา หรือบ้า หรืออะไรก็ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เมืองไทยไม่เห็นมีฮอถ่ายภาพ แนวนี้มั่งเลย

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1
    จริงในคลิปไม่เกี่ยวกับ gta
    แต่ จขทก เอา GTA มาทำไม
    คนในบอร์ด

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxLiverpool อ่านกระทู้
    ไม่เห็นเกี่ยวกับเกมส์เลย ถ้าผมไม่เล่นเกมส์แต่ผมทำอย่างอื่นที่แย่กว่านี้
    แต่มีเกมส์เหมือนสิ่งที่ผมทำ เกมส์คงผิดสินะ
    ปล.อาจจะเมายา หรือบ้า หรืออะไรก็ได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NATSONWAT1 อ่านกระทู้
    จริงในคลิปไม่เกี่ยวกับ gta
    แต่ จขทก เอา GTA มาทำไม
    โอ้ยยยยย! วันๆนี่จะไม่ทำอะไรนอกจากจับผิดหรอครับ เเล้วอ่านดีๆครับ มีใครไหมที่บอกว่าไอ้หมอนี่ก่อเหตุเพราะเลียนแบบ GTA ผมแค่เปรียบให้มันฮาเฉยๆ ว่ามันทำเหมือนมันเล่น GTA
    อย่าทำเรื่องโจ๊กให้เป็นดราม่าหน่อยเลยครับ ประสาทหรอ เจ้าของคลิปฝรั่งก็แปะว่า "Guy thinks he's in Grand Theft Auto" ไม่ต้องตามไปบอกมันด้วยหรอว่าอย่าเอาเกม GTA มาเกี่ยว ธ่อออออออ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เหนื่อย!!!
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    14,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    นี่สินะ ที่เขาว่ากันว่าคนไทยอ่านหนังสือปีละไม่เกิน 8 บรรทัด

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    ฺฮามๅกมๅยยย