ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 42 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4121314151624 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kornomg12123 อ่านกระทู้
    พี่ๆครับผมขอไฟล์ เข้าเล่นเกมส์หน่อยครับ คือผมแตกไฟล์มาแล้สไม่มีอ่าครับ ใครก็ได้ขอด้วยนะครับ

ไฟล์ FARCRY4 ขอบคุณครับผม
    มันอยู่ใน bin ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับผมพึ่งเห็น ^_^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vgfgff อ่านกระทู้
    มันอยู่ใน bin ครับ
    ผมคนดีฮ๊าฟ

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetaman อ่านกระทู้
    ผมนี่ทั้งลงไดร์เวอร์ ทั้งถอดจอย โหลดทั้งfull ทั้งrepack crack ทุกversion ทุกค่าย ยังไม่หายจอดำเลย ผมนี่เงิบเลยครับ
    เหมือนกัน เเก้ไม่ได้ รอวิธีเเก้ต่อไป

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Skyhight อ่านกระทู้
    ลง UPDATE - v1.03 ก็ขึ้นแล้วหนิคับ

ทั้ง map ทั้ง ภาพ tutor
    ตามนี้ครับ ใครมีปัญหาพวก Map หาย หรือพวก Tip ภาพไม่ขึ้น บัคภารกิจบางอัน
    ลงอัพเดทเรียบร้อย ของผมขึ้นหมดละครับ ต้องลองดูไปเรื่อยๆก่อน ว่าจะมีบัคไรอีกไหม

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Fincondo 1 Part VIP เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณท่านรามิส
    -----------------------------------------------------------------
    I3 3225+Ram 8 Gb 1600+AMD R9 280X 3GB OC
    เฟรมเรทอยู่ 45-33 ต่ำสุด 25
    ผมใช้ crack ตัวแรกสุดเลย เล่นได้ ไม่มีจอดำ ไม่มีค้าง
    แต่มีปัญหาเปิด map อย่างครับ นอกนั้นโอเคครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เบิ้ลครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bb357 : 18th November 2014 เมื่อ 18:44

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อัพเดท เปลี่ยนแคร้กก็แล้ว ยัง not responding + จอดำอยู่เลย -.- ต้องแท้สินะ

กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    มีใครจะตอบได้ไหมครับว่า ผมเข้าเล่นได้นะ จอไม่ดำ แต่ปัญหามันคือ Farcry 4 Has stopped working อ่ะครับ ใครมีวิธีแก้ ช่วยบอกหน่อยนะครับ รอจัดแท้ยุ เกมออกมาละ ยังไม่ได้เล่น ตัวเกมจริงๆจังๆ กะเขาเลย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    นั่นสิครับจำดำกันถ่วนหน้าทำไงดีผมกำลังคิดว่าจะลงวินโด้วใหม่แต่มีคนบอกลงใหม่ก็ไม่หายนี่สิ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    GeForce อัฟเดทแล้วนะครับ ใครอัฟแล้วเล่นได้มั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เห็นคุณรามิสบอกอยู่นะครับ ว่า ถึงจะของแท้ พวกที่จอดำๆ แท้ก็จะดำอยู่
    FIGHT

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เห้ย ผมลงเกมใหม่ ลงอัพเดท 1.3 ลงแครก ตัวล่าสุด เห้ย เล่นได้ละ ไม่เด้งด้วย แต่เกมกระตุก เฟรมเรทตก จึงต้องปรับ low
    ขอบคุณมากครับ ท่าน ramis

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    ของผมเล่นได้ แต่พอออกจากเกมต้องเริ่มใหม่ทุกที เซ็งครับ ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ลงอัพเดทไป เควสหลักหาย ยึดเสามาแล้วนับ 1 ใหม่ ค่ายนับ 1 ใหม่ ไร้ทางแก้ เล่นใหม่ลูกเดียว ????
    Corei7 4770 Gskill S4 4x2 SSD Sumsung 840Pro 128GB Vga GB770 OC Mainboard Gb Z87-Hd3 650XFX Silver

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    โอ๊ยอิจฉาคนอื่นเล่นได้ทำไมข้าเล่นไม่ได้ฟ้ะ !!

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณคับผม
    ไม่มีอะไร มีแต่ใจ จะไปสู้อะไรเขา

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ potaepuf อ่านกระทู้
    เห้ย ผมลงเกมใหม่ ลงอัพเดท 1.3 ลงแครก ตัวล่าสุด เห้ย เล่นได้ละ ไม่เด้งด้วย แต่เกมกระตุก เฟรมเรทตก จึงต้องปรับ low
    ขอบคุณมากครับ ท่าน ramis
    แบบ FULL หรอครับ หรือ Prepack
    FIGHT

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    แพทใหม่ บวก แครค ใหม่ TXAA หายบัคแล้วครับ สำหรับเรื่องกราฟฟิค

แต่ยัง บัค กล้องเบลอ อยู่ดี เวลาปรับ TXAA รู้สึกจะมีออพชั่น ล่างสุดเพิ่มเข้ามาให้ปรับกันด้วยอะไร tree ๆ เนี่ยแหล่ะ

ส่วน GOD RAYS ค่าของ Nvidia GOD RAYS หายไป กลายเป็นตัว ENHANCED มาแทน (สะกดถูกป่ะ)

ส่วน TXAA x 4 GTX 970 เอาไม่อยู่จ้าาา ไม่รู้บัค รึเอาไม่อยู่จริงๆ เฟรมจาก 70 เหลือ 40-50 แต่การเล่นนั้นหน่วงเลยตัวเลขไปเยอะมาก หยั่งก้ะ 27-28

เดี๋ยวลองลงไดร์เวอร์ใหม่แล้วทดสอบอีกที

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    Prepack ตอนลงเสร็จจะไม่มีตัวเข้าเกมส์ใช่ไหมครับ ต้องลงแคร๊กหรืออัพเดทถึงจะมีตัวเข้าเกมส์ใช่ไหมครับ ยังหาวิธีแก้ not responding ไม่ได้เบย T.T

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    Far Cry 4 Proper-RELOADED มาแล้วนะครับ
    ตัวเกม RELOADED นั้นเป็น เวอร์ชั่น Steam ที่มาพร้อมกับ v1.3 อยู่แล้ว

สำหรับแคร็กอย่างเดียวก็อย่างที่ผมพูดไปเลย ว่าปัญหามันอยู่ที่ตัวเกมเอง เพราะจากการใช้ Crack - RELOADED นั้นยังจอดำ มีคนเขาลองแล้วบอกมาเรื่อย
    หรือใครไม่ยอมจะลองโหลดตัวเกม RELOADED ก็คงจะเร็วๆนี้ล่ะนะ

สำหรับคนที่หลวมตัวไปโหลดของ SKIDROW เข้าผมพูดไปแล้วว่ามันตัวเดียวกัน แค่เขาไปทำเป็นไฟล์ iso ให้เราลงเฉยๆ และแคร็กก็เน่าไม่ได้ช่วยอะไรมีโน๊ตของ RELOADED ให้อ่านเอง

Far.Cry.4-SKIDROW contains the preloaded data (v1.2) from Uplay packed
    together with bug filled binaries (v1.0) from an unknown source. This means
    that the known bugs, listed in the game Support\Readme files as fixed, are
    still present. Also when using the CrackFix.

On top of that, using Far.Cry.4.v1.03.Update-SKIDROW doesn't fix the release
    either. Despite what the nfo claims, the crack is still bad and is causing
    problems, e.g. game crashes and missing saves, especially in Windows 8.x.

Notable example: the first door you open down the stairs at the beginning.

We bring you the version released to retail on Steam today, fully updated
    with the v1.3 release day patch (lol) and a working crack.

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    Core i5 + R9 280X + Ram 8GB
    ผมเล่นได้ปกตินะ เกือบจะ Max Setting

แต่... รู้สึกกันบ้างไหมว่า เวลาหมุนเมาส์มันดู หนืดๆ หนักๆ แปลกๆ มันไม่ลื่นเหมือนที่ควรจะเป็นอะ ยิ่งเวลาซูมนี่ยิงโคตรลำบากเลย
    อารมณ์ประมาณจะลากไปก็หนืด พอลากไปได้ก็ไปไม่สุด ปรับ Option Mouse Acc. ไม่ช่วยอะไรเลย

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    Far Cry 4 Proper-RELOADED มาแล้วนะครับ
    ตัวเกม RELOADED นั้นเป็น เวอร์ชั่น Steam ที่มาพร้อมกับ v1.3 อยู่แล้ว

สำหรับแคร็กอย่างเดียวก็อย่างที่ผมพูดไปเลย ว่าปัญหามันอยู่ที่ตัวเกมเอง เพราะจากการใช้ Crack - RELOADED นั้นยังจอดำ มีคนเขาลองแล้วบอกมาเรื่อย
    หรือใครไม่ยอมจะลองโหลดตัวเกม RELOADED ก็คงจะเร็วๆนี้ล่ะนะ

สำหรับคนที่หลวมตัวไปโหลดของ SKIDROW เข้าผมพูดไปแล้วว่ามันตัวเดียวกัน แค่เขาไปทำเป็นไฟล์ iso ให้เราลงเฉยๆ และแคร็กก็เน่าไม่ได้ช่วยอะไรมีโน๊ตของ RELOADED ให้อ่านเอง

ช่วงหลังที่ผ่านมาทีม SKIDROW ทำ Crack แล้ว บล็อค UbiDRM + Ubisoft ไม่ค่อยผ่านครับ ไม่ใช่แค่นั้นรวมถึงการทำ Crack ให้ผ่าน Steam ด้วย ไม่รู้เหมือนกันว่าเกิดอะไรขึ้นกับทีมนี้ ทำ Crack เกมส์ ออกมาผิดพลาดเยอะมาก สุดท้ายเกมส์ Far Cry 4 ก็เป็นของทีม RELOADED ตามเดิม

กล่าวขอบคุณ
    94
    ขอถามหน่อยครับ พอดีผมเล่น v.1.0 แล้วค้างที่ภารกิจของ Yoggie ตลอดเลยครับ
    เลยอัพเป็น 1.3 ปรากฎว่าเล่นผ่านไปได้ไม่ค้าง
    แต่เซฟของผมที่ปลดล็อก Skill เก็บหมดหลับมาล็อกเหมือนเดิม และ พอดูใน Progress สิ้งที่ทำมาก็หายหมดเลยด้วยครับ จะแก้ยังไงดีครับ

Tags for this Thread