ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 42 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 789101119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    ทำยังไงครับจอดำอย่างเดียวเลยอ่ะ
    ผมก็เป็นครับเห็นเป็นกันหลายคนเหมือนกัน ถ้าไม่มีทางแก้ก็คงต้องรอตัวเกมส์ออก 18 นี้อ่ะครับเพราะ crack น่าจะสมบูรณ์กว่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    ทำยังไงครับจอดำอย่างเดียวเลยอ่ะ
    ผมก็เป็นครับ เกมอื่นเล่นได้หมดนะ อิจฉาคนอื่นเล่นไปถึงไหนๆละเนี่ย 555

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    เราโหลด REPACK ลงเเครกของ ALI213 เเล้วพอออกเกมเเล้วเซฟหายค่ะ เล่นผ่านACT1เเล้วด้วย - -

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ดีใจยังมีเพื่อนเป็นงั้นเรามารอให้ Crack Fix มากันนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [SD]-Nut- อ่านกระทู้
    ไปโหลดตัว Far Cry 4 - PREPACK - 15 GB เอาเลยครับเล่นได้ แต่ต้อง Crack ด้วยนะ แบบ Full ไฟล์คงเสีย พาส 48 อะครับ
    ได้แล้วครับผม เกิดจากความผิดพลาดของผมเองครับ ตั้งชื่อใหม่ part 43-44 สลับกันเฉยเลย หากว่าจะเจอ (-.,-)
    ก็ว่าอยู่ไฟล์ของท่าน Ramis ไม่เคยมีปัญหา
    @[SD]-Nut- ยังไงก็ขอบคุณมากครับผม

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dadadadam อ่านกระทู้
    ได้แล้วครับผม เกิดจากความผิดพลาดของผมเองครับ ตั้งชื่อใหม่ part 43-44 สลับกันเฉยเลย หากว่าจะเจอ (-.,-)
    ก็ว่าอยู่ไฟล์ของท่าน Ramis ไม่เคยมีปัญหา
    @[SD]-Nut- ยังไงก็ขอบคุณมากครับผม
    ยังดีนะยังสลับกับมาได้ถูก ตรงนี้ละคื่อปัญหาถ้าหากเรียงผิด มันจะแจ้งไฟล์สุดท้ายเสียตลอด เห็นเจอกันมาหลายแล้ว ใงต้องรอบคอบ พาสมันเยอะ บางคนโหลดเป็นวัน ยังเก่งที่สลับกันถูก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    เรามันหัวอกเดี่ยวกันเลยครับส่งใสต้องโหลดFullแล้วมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    จอดำนี่หมายถึง เข้าผ่านฉาก ubisoft แล้วใช่ไหมครับ ตอนให้ กด press anykey หรือเปล่า ถ้าเป็นแบบนี้ ลอง กด alt+tab พับหน้าจอออกมาดูครับ ของผมทำแล้วหาย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    crack ไม่สมบูรณืแน่นอนแต่ก็เล่นได้

crack ไม่สมบูรณ์เพราะแสง เงามีปัญหา มันไม่สมดุลย์กัน MAp ก็ bug ถ้าลบ patch.dat ไอที่โชว์มาเป็น tip หรือ help ก็ bug อีก แสงก็ไม่สมดุลย์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ว่าจะโหลด เห็นปัญหา crackยังไม่สมบูรณ์มีบัค เพียบ รอต่อไปไม่รีบ

ไม่งั้นก้เล่นบนxbox360

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    โหลดตัว PREPACK เล่นได้ 100% ครับ ภาพ เสียง เซฟเกม ไม่มีปัญหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ดำก่อนเข้าเกมส์ครับ พอกด คลิกหรือสเปดบาร์ ก็ ขึ้น Not.... แล้วก็ให้กด Close แล้วก็หลุดอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enterprise อ่านกระทู้
    มีวิธีแก้ไหมครับ

อยากเล่นมาก

ผมก็เป็นครับ วิธีแก้ก็ตามคลิปเลยครับ ใช้กับ far cry ได้เหมือนกัน กำลังจะลองกับ AC unity ไออาการนี้ผมเป็นกับทุกเกมของ ubisoft เลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใครพอมีวิธีแก้บ้างมั้ยครับ พกกด setup แล้วมันขึ้นแบบนี้อ่าครับ

setup exe is not a valid win32 application

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ปล.PREPACK 1 PART. ครับ
    ผมคนดีฮ๊าฟ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    setup exe is not a valid win32 application ก็อาจเพราะตัว setup มันไม่รองรับวินโดร์ที่ใช้ก้ได้

เขาเทียบมาให้ดู

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อันนี้ผมก็เป็นครับ ลองโหลด Full ก็แล้ว มาโหลด Prepack ก็แล้ว ลองแคร็กทั้งสองตัวก็แล้ว ยังไม่หายเลยครับ รอกูรู หรือ FIX อะไรสักอย่าง 5555
    FIGHT

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    โหลดแตกไฟล์เข้าเกมเรียบร้อยแล้ว แต่พอกดเริ่มเกมดันค้างอยู่ที่หน้าจอโหลด มีใครเป็นหรือรู้วิธีแก้หรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    2

มันขึ้น แบบนี้อะครับ แก้ตรงไหน

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ผมนี่เขาเกมส์แล้วมืดเลยครับ สงสัยยูบิวางยา

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ถ้าเงาดำเกินไปให้ลองปรับ lighting เป็น low เหมือน high มีปัญหา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ROCKUNG : 17th November 2014 เมื่อ 11:43
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ time98 อ่านกระทู้
    ขอบคุณคุณRamisครับ Filecondo 1 part เล่นได้100% สเปคโน๊ตบุ๊คเล่นnormalได้ลื่นๆเลย core i5 4200u 1.6 amd r5 m230 จากที่เล่นไปสัก10นาที แผนที่ยังไม่เปิดอะครับมีแต่เมฆ เล่นถึงล่าหมาป่าอะครับ ปรกติ หรือ ว่าไม่ครับ ผมได้ย้ายไฟล์2ตัวจากโฟลเดอร์32 ไปไว้ข้างนอกโฟลเดอร์ เห็นว่าไม่ให้ลบมัน แต่แผนที่ยังไม่โชว์เลย มีวิธีแก้ไหมครับ ใครรู้ช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ
    เราต้องปีนไปเคลียร์หอกระจายเสียงตามจุดต่างๆก่อนครับ แล้วแผนที่บริเวณรอบๆจะแสดงรายละเอียดออกมา
    WIN 8.1 Pro 64 bit, FX-8350, 8GB RAM, Geforce GTX 970, Sound Blaster Z, COUGAR CMX 700W

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    คนที่จอดำลองนี่ครับ เพราะบางคนจะแก้ได้ แต่ไม่ทุกคน (ก็บอกอยู่บางคน)

เข้าไป control panel > devices and printers > ในส่วน devices ถ้าเจอ controller อันไหนให้ uninstall ออก
    เช่นพวก xbox one controller แค่ดึงออกไม่พอให้ uninstall ไปเลยตามวิธีการของมันก่อน

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    สรุปมีใครเจอปัญหาคัทซีนเบลอ แบบผมมั้ยครับ

ผมโหลดตัวเต็มนะครับ ตอนกด z ส่องกล้อง ภาพก็เบลอหมดเลย

เสียวๆว่าอาการแบบนี้จะไม่ได้เป็นที่แครค ซะด้วยซิ T T

มีแววว่าต้องได้โหลดเกมใหม่ส่ะมั้งนี่

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    คนที่จอดำลองนี่ครับ เพราะบางคนจะแก้ได้ แต่ไม่ทุกคน (ก็บอกอยู่บางคน)

เข้าไป control panel > devices and printers > ในส่วน devices ถ้าเจอ controller อันไหนให้ uninstall ออก
    เช่นพวก xbox one controller แค่ดึงออกไม่พอให้ uninstall ไปเลยตามวิธีการของมันก่อน
    โอยตายแล้วววว คุณรามิสชี้ทางสว่าง ผมดึงจอย USB ออกแล้วเข้าเกม เข้าได้เฉย not respond มาตั้งหลายวัน ขอบคุณณณณณณณณณณณณณณณณณณ

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ marut13 อ่านกระทู้
    โอยตายแล้วววว คุณรามิสชี้ทางสว่าง ผมดึงจอย USB ออกแล้วเข้าเกม เข้าได้เฉย not respond มาตั้งหลายวัน ขอบคุณณณณณณณณณณณณณณณณณณ
    เอ้า เห้ย หายเหมือนกันเลย 555555+ ดึงจอยออกหายเลย

Tags for this Thread