ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] THE ELDER SCROLLS V: SKYRIM - LEGENDARY EDITION - BLACK BOX [REPACK] [UP.2014|8GB|FiLECONDO|ONE2UP|FIREDEIVE]

เกม Elder Scrolls V: Skyrim เป็นอีกเกมที่ผู้เล่นที่ชื่นชอบเกมแนว Action-RPG รอคอยมานาน นับตั้งแต่เกมภาค Oblivion ที่ตรึงตาตรึงใจและได้รับความสนุกทั้งด้านเนื้อเรื่อง ภารกิจภายในเกมตื่นเต้น เกมมีความเป็นผู้ใหญ่ทั้งระดับความยากและเนื้อหาเกมที่บรรจุไว้มากมาย ไม่เหมือนกับเกมตัวอื่นๆ และนี่คือ 5 เหตุผล ที่ผู้เล่นต้องเล่นเกม Elder Scrolls V: Skyrim

พัฒนาระบบการต่อสู้ที่ตื่นเต้นเร้าใจขึ้น
    ผู้เล่นจะได้เห็นถึงการต่อสู้กับศัตรูที่ดูหนักหน่วงและสมจริง มีการออกแบบการเล่นที่เข้าถึงโดยง่าย ที่สำคัญ ยังมีท่าปลิดชีวิตศัตรูที่ดูเท่ห์มีเสน่ห์ตามอาชีพของตัวละครที่ผู้เล่นเลือก นอกจากนี้ ยังมีอาวุธหลากชนิดให้เลือกใช้ ผสมผสานทางกายภาพกับด้านเวทย์มนต์ของตัวละคร และแสดงผลกับการโจมตีและป้องกัน

เนื้อเรื่องเกมที่มีความเข้มข้น
    เกม Elder Scrolls V: Skyrim ได้นำเสนอเนื้อหาเกมอันว่าด้วยเรื่องการทราบความลับว่าสงครามกลางเมืองใน Skyrim นี้ได้ถูกพยากรณ์ไว้ก่อนหน้า โดยผู้เล่นจะเป็นผู้ถูกเลือกจากพระเจ้าให้สามารถสื่อสารกับมังกรเพื่อป้องกันการทำลายล้างจาก Alduin ผู้เล่นจะต้องเสาะหาเบาะแสจากคนในเมืองเพื่อค้นหาบุคคลสำคัญเพื่อช่วยปกป้องอาณาจักร ซึ่งจะเล่าเรื่องกับความเป็นมาต่างๆและเหตุการณ์ปัจจุบันในผืนแผ่นดินแบบเข้มข้นแบบน่าติดตาม อีกทั้งยังรับเนื้อหาส่วนเสริมของผู้คนอื่นๆในภารกิจเสริมที่เกี่ยวข้องและเรื่องส่วนตัว

โลก Skyrim กว้างใหญ่ไพศาล
    เกม Elder Scrolls V: Skyrim ได้มอบความอิสระในการกระทำหรือโต้ตอบแวดล้อมหรือตัวละครในเกม, เดินทางเพื่อค้นหาศัตรูโหดเพื่อประลองกำลังความสามารถ, เดินทางเก็บไอเทมล้ำค่าประดับกายประดับกำลัง เสาะหาผู้คนจากเมืองต่างๆเพื่อเข้าร่วมกลุ่มหรือทำภารกิจน่าสนใจๆเพื่อรับรางวัลล้ำค่า ที่สำคัญ ยังได้รับเนื้อหาอันว่าด้วยความเป็นอยู่และทัศนคติของผู้คนจากหลายเผ่าพันธุ์ที่ผู้เล่นจะเชื่อหรือไม่ก็ได้ นอกจากนั้น ยังนำเสนอพื้นที่หลากหลายภูมิประเทศ พร้อมทั้งออกแบบดันเจี้ยนสอดคล้องกับภูมิประเทศและเป็นประโยชน์ของศัตรู เพื่อเพิ่มความท้าทายต่อการเล่น

มีระบบเลือกอาชีพแบบใหม่
    เกมนี้จะไม่เหมือนกับเกม Action-RPG ทั่วๆไปที่บังคับให้เลือกอาชีพและกึ่งจำยอมเล่นไปโดยตลอด เพราะผู้เล่นไม่จำเป็นต้องเลือกอาชีพในขณะสร้างตัวละคร แต่มันมีเวลามากพอให้ผู้เล่นตัดสินใจว่าจะเลือกเล่นเมื่ิอไร โดยพาตัวละครของผู้เล่นต่อสู้กับศัตรูและหาตัวตนที่แท้จริงว่าอยากเล่นเป็นอาชีพอะไร ทั้งนี้ ยังมีระบบ Skill Tree ที่แบ่งความสามารถเฉพาะว่าอยากเล่นแนวโจมตีหรือป้องกันเป็นหลัก

ยกระดับเอนจิ้นเกม
    เกมภาคนี้ได้ใช้เอนจิ้น Creation ที่ทาง Bethesda เป็นผู้พัฒนาขึ้นมาเอง แสดงศักยภาพด้านกราฟิกอย่างเสมือนจริง ตั้งแต่สภาพแวดล้อมในเกม, เอฟเฟคภูมิอากาศที่ปรับปรุงดีขึ้น และระบบ AI ที่ฉลาดขึ้นมาอีกระดับ มีความสมน้ำสมเนื้อด้านทักษะการเล่นมากขึ้น
    ข้อมูล : game.mthai.com

Genre: RPG
    Developer: Bethesda Game Studios
    Publisher: Bethesda Softworks
    Release Date: 7 Jun 2013

System Requirements
    Minimum:
    Processor: Dual Core 2.0GHz or equivalent processor
    Memory: 2GB System RAM
    Hard Disk Space: 6GB free HDD Space
    Video Card: Direct X 9.0c compliant video card with 512 MB of RAM
    Sound: DirectX compatible sound card

Recommended:
    Processor: Quad-core Intel or AMD CPU
    Memory: 4GB System RAM
    Video Card: DirectX 9.0c compatible NVIDIA or AMD ATI video card with 1GB of RAM (Nvidia GeForce GTX 260 or higher; ATI Radeon 4890 or higher)

REPACK - BLACK BOX - 8.28 GB
    (ไม่ตัด,ไม่ลด คุณภาพเกม รวม dlc)

This official Legendary Edition includes:
    * The Elder Scrolls V: Skyrim
    * The Elder Scrolls V: Skyrim - Dawnguard
    * The Elder Scrolls V: Skyrim - Dragonborn
    * The Elder Scrolls V: Skyrim - Hearthfire
    * High Resolution Texture Pack

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09

FIREDEIVE

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++
    มีปัญหาติดตั้งเกมไม่ใด้## ให้ติดตั้งโปรแกรม .NET Framework v4.5 มีรวมอยู่ในไฟล์เกม!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    พาร์ท8เเตกออกมาเเล้วมีปัญหาทุกทีเลยครับ ซ่อมไฟล์ก็เเล้ว โหลดใหม่ก็เเล้ว -.-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กำลังแตกไฟล์ครับถ้าเล่นได้จะมายืนยันนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มีโหมดแถมมาไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    รู้สึกว่าพาส8ไฟล์จะเสียนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ต้องโหลดพาร์ท8จากFiLECONDOครับ ขอบคุณครับ

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    มีใครโหลด part7 ของ one2up ไม่ได้บ้างครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณนะครับ ตอนนี้ไฟล์ยังโหลดได้อยุ่ ผมโหลดของ ONE 2 UP ทั้ง 9 ไฟล์ แตกไฟล์ได้ ปกติ ตอนเเรกผมติดตั้งเกมส์ไม่ได้ ผมเลยทำตามคำเเนะนำคือ ติดตั้ง .NET 4.5 ที่ให้มาในแผ่น เลยติดตั้งเกมได้ ถ้าเล่นได้ผมจะเเวะมายืนยันอีทีครับ ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ถามหน่อยครับ ผมลงเกมนี้หลายทีละ กดเข้าเกม มันเปิด steam ขึ้นมาตลอดเลย ละก็ไม่เข้าเกม เล่นไม่ได้ ใครพอมีวิธีแนะนำบ้างครับ
    ขอบคุณครับ