ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lasvegas49 อ่านกระทู้
    รูปผู้จัดการเดี๋ยวเซิฟคงแก้ให้ใช่ไหมครับ ? น้ามูผมหน้ามืดมาเลย 55
    ประมาณนั้นครับ 55555

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    แก้ยังไงให้เหมือน fifa online3 เหรอครับผมทำไม่เปน

กล่าวขอบคุณ
    115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MonkeyDLuffy อ่านกระทู้
    แก้ยังไงให้เหมือน fifa online3 เหรอครับผมทำไม่เปน
    ผมก็ทำไม่เป็นเหมือนกันครับ 55555 เป็นเเต่พวกเเก้ mod เรื่องระบบไม่ค่อยเป็นครับบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันยังปรับไม่ได้ครับในเกม camera ยังต้องลง mod อนาคตอาจจะมีอัพเดทให้ปรับได้

จอยปรับได้นิดหน่อยปรับให้เป็น alternate ก็เหมือน fifa 3 อยู่แค่สลับปุ่มเปลี่ยนตัวกะปุ่มใช้ skill แค่นั้นเองครับ

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    น่าสนใจมากกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lasvegas49 อ่านกระทู้
    มันยังปรับไม่ได้ครับในเกม camera ยังต้องลง mod อนาคตอาจจะมีอัพเดทให้ปรับได้

จอยปรับได้นิดหน่อยปรับให้เป็น alternate ก็เหมือน fifa 3 อยู่แค่สลับปุ่มเปลี่ยนตัวกะปุ่มใช้ skill แค่นั้นเองครับ
    ผมก็ใช้ alternate อยู่ครับ เเรกๆยากหน่อย พอหลังๆชินเลย กลับไปเล่น fo3 ลืมปุ่มกันเลยทีเดียว 5555

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ถามทีครับ
    card ขอบทองเข้มๆนี่ เปิด 7500 มีสิทธ์ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opinion123 อ่านกระทู้
    ถามทีครับ
    card ขอบทองเข้มๆนี่ เปิด 7500 มีสิทธ์ได้ไหมครับ
    อ้อมันจะเป็นไอเทมเเรร์(ทองเข้ม)ครับ เเล้วเเต่มันจะสุ่มได้ card ทอง 7500 จะมีเเรร์(ทองเข้ม)สามใบครับ ส่วน card 5000 จะมีเเรร์(ทองเข้ม)ใบเดียวครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eikkew อ่านกระทู้
    อ้อมันจะเป็นไอเทมเเรร์(ทองเข้ม)ครับ เเล้วเเต่มันจะสุ่มได้ card ทอง 7500 จะมีเเรร์(ทองเข้ม)สามใบครับ ส่วน card 5000 จะมีเเรร์(ทองเข้ม)ใบเดียวครับ
    ทองที่ บนกับล่าง ออกเข้มๆอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opinion123 อ่านกระทู้
    ทองที่ บนกับล่าง ออกเข้มๆอะครับ
    ใช่ตามที่ผมบอกหรือป่าวครับบ ถ้าไม่ใช่ขอดูรูปหน่อยนะครับบ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eikkew อ่านกระทู้
    ใช่ตามที่ผมบอกหรือป่าวครับบ ถ้าไม่ใช่ขอดูรูปหน่อยนะครับบ

ใบ 2 กับ 3 มันทองเข้มอะครับ ที่เกลือเหมือนที่เราได้
    อยากถามว่าใบ 2 กะ 3 เปิด 7500 มีสิทธิ์ได้ไหมครับ

ปล.ไม่รู้รูปขึ้นไหม

กล่าวขอบคุณ
    115

ใบ 2 กับ 3 มันทองเข้มอะครับ ที่เกลือเหมือนที่เราได้
    อยากถามว่าใบ 2 กะ 3 เปิด 7500 มีสิทธิ์ได้ไหมครับ

ปล.ไม่รู้รูปขึ้นไหม
    ได้ครับเพราะการ์ด 7500 จะมีแรร์สามใบครับ ธรรมดา 9 ใบ รวมเป็น 12 ใบครับ

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    ยกเลิกนักเตะที่เราไปประมูลไว้ได้ไหมครับ? พอดีผมกดประมูลตัวผิด(ซื้อแบบประมูลนะครับไม่ใช่ตั้งประมูล)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย babe2125 : 5th December 2014 เมื่อ 17:03

กล่าวขอบคุณ
    115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babe2125 อ่านกระทู้
    ยกเลิกนักเตะที่เราไปประมูลไว้ได้ไหมครับ? พอดีผมกดประมูลตัวผิด(ซื้อแบบประมูลนะครับไม่ใช่ตั้งประมูล)
    ไม่ได้ครับผมม ต้องรอเวลาหมดเท่านั้นน ไม่ก็รอคนมาประมูลทับครับบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eikkew : 5th December 2014 เมื่อ 17:20

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ถามทีครับ
    1.เส้นความเข้าใจกัน มีวิธีอะไรบ้างครับที่ให้เปลี่ยนเป็นสีเขียว
    2.แผนที่ให้นักเตะเรียนรู้ ขอวิธีค้นหาเวลาซื้อทีครับหาไม่เจอเลย
    3.Cardผู้ช่วยโค้ช นี่ใช้ยังไงหรอครับ
    ปล. ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ถามทีครับ
    1.เส้นความเข้าใจกัน มีวิธีอะไรบ้างครับที่ให้เปลี่ยนเป็นสีเขียว
    2.แผนที่ให้นักเตะเรียนรู้ ขอวิธีค้นหาเวลาซื้อทีครับหาไม่เจอเลย
    3.Cardผู้ช่วยโค้ช นี่ใช้ยังไงหรอครับ
    นักเตะจากทีมเดียวกัน =เขียว
    นักเตะจากลีคเดียวกัน =เหลือง
    นักเตะมาจากชาติเดียวกัน =เหลือง
    ประมาณนี้ครับ
    << EVERY OBSTACLE IS SURMOUNTABLE >>

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    115
    ถามทีครับ
    1.เส้นความเข้าใจ (Chemistry) เขียนไว้เเล้วครับ
    2.เเผนนั้นไม่สามารถเลือกได้ว่าจะเอาเเผนไหนครับ ต้องไปงมๆหาเอาในนั้นเอง 55555
    3.การ์ดผู้ช่วยโค้ช หรือโค้ชต่างๆ เก็บไว้ในคลับอย่างเดียวครับมันจะขึ้นใช้เองเวลาใส่การ์ดพลังเสริมหรือการ์ดสัญญาให้นักเตะครับให้ดูตรง staff modified เวลาจะใส่การ์ดลงบนตัวนักเตะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    setting คีย์บอร์ดครับของ fifa 14 ที่ผมเล่นไว้ใช้กับ fifa world ได้ ก๊อปไปใส่ใน mydoc fifa world ถ้าไม่แน่ใจให้สำรองตัวเก่าไว้ก่อนก๊อปเสร็จแล้วให้คลิกขวาไฟล์ setting เลือก properties แล้วติ๊กเป็น real only ของผมใช้ได้นะครับตอนนี้สบายเลย 55 พอเข้าเกมก็เลือก keyboard only แล้วก็ classic น่าจะไกล้เคียงกับ fifa online 3 แล้วปุ่ม A ยิง D สไลด์ที่เหลือก็เหมือน fifa online 3

http://upload.siamza.com/1646351

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kee008 อ่านกระทู้
    setting คีย์บอร์ดครับของ fifa 14 ที่ผมเล่นไว้ใช้กับ fifa world ได้ ก๊อปไปใส่ใน mydoc fifa world ถ้าไม่แน่ใจให้สำรองตัวเก่าไว้ก่อนก๊อปเสร็จแล้วให้คลิกขวาไฟล์ setting เลือก properties แล้วติ๊กเป็น real only ของผมใช้ได้นะครับตอนนี้สบายเลย 55 พอเข้าเกมก็เลือก keyboard only แล้วก็ classic น่าจะไกล้เคียงกับ fifa online 3 แล้วปุ่ม A ยิง D สไลด์ที่เหลือก็เหมือน fifa online 3

http://upload.siamza.com/1646351
    เอาขึ้นหน้า MOD เเล้วนะครับบ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    มีการซื้อขายการ์ดนักเตะกับตีบวกไหมคับ
    แล้วห้องขายเป็นแบบประมูลไหมคับ
    ถ้ามีซื้อขายการ์ดมีการขายเป็น USD ไหมคับ

ถ้ามี 3 อันนี้ ผมไปลองอย่างไวเลย

กล่าวขอบคุณ
    115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nomkontwarn อ่านกระทู้
    มีการซื้อขายการ์ดนักเตะกับตีบวกไหมคับ
    แล้วห้องขายเป็นแบบประมูลไหมคับ
    ถ้ามีซื้อขายการ์ดมีการขายเป็น USD ไหมคับ

ถ้ามี 3 อันนี้ ผมไปลองอย่างไวเลย
    1.ซื้อขายนักเตะเเน่นอนมีอยู่เเล้วครับบ ตีบวกไม่มีครับบ เเต่จะเป็นให้ใส่การ์ดเพิ่มพลังอะไรก็ว่าไปป เช่น ความเร็ว +10/ทุกๆอย่าง +15/เเข็งเเกร็ง +10 แบบนี้อ่ะครับบ
    2.แบบประมูลมีครับผมม ดูที่หน้าเเรกได้เลยย ตรงช่อง TRANSFER หัวข้อ SEARCH TRANSFER MARKET
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2620290
    3.การซื้อขายเเบบ USD นี่น่าจะมีนะครับ เเต่ก็ต้องติดต่อกันเอง เเบบ FIFA Online 3 ต่ำสุดบวกนอก แบบนี้มั้งครับบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eikkew : 11th December 2014 เมื่อ 18:28

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมลองเล่นแล้วมันเล่นยากๆยังไงไม่รู้น่ะมันดูทื่อๆไงไม่รู้อ่าส่วนตัวไม่เคยเล่นฟีฟ่าแบบออฟไลน์เลยเล่นแต่ฟีฟ่าออนไลน์ของค่ายสีแดงอ่าความต่างที่ผมไม่ชินเลยอ่า
    ผมอยากจะติงตรงเรื่องการปรับมุมมองอ่ะมองยากโคต.รอ่า

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    โอ้ววว กระทู้ดีมีสาระ + ครับ เมื่อวานเล่นไปยังงงๆอยุ่เลยเจอ กระทู้นี้ รุ้เลย

กล่าวขอบคุณ
    115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ClickOnline อ่านกระทู้
    ผมลองเล่นแล้วมันเล่นยากๆยังไงไม่รู้น่ะมันดูทื่อๆไงไม่รู้อ่าส่วนตัวไม่เคยเล่นฟีฟ่าแบบออฟไลน์เลยเล่นแต่ฟีฟ่าออนไลน์ของค่ายสีแดงอ่าความต่างที่ผมไม่ชินเลยอ่า
    ผมอยากจะติงตรงเรื่องการปรับมุมมองอ่ะมองยากโคต.รอ่า
    555555 FIFA World นี่เเหละครับการเคลือนไหวพริ้วเเล้ว FIFA Online 3 เเลเเข็งๆ เล่นไปเรื่อยๆเเล้วจะชินจะติดใจครับ 555555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jjjena1234 อ่านกระทู้
    โอ้ววว กระทู้ดีมีสาระ + ครับ เมื่อวานเล่นไปยังงงๆอยุ่เลยเจอ กระทู้นี้ รุ้เลย
    ขอบคุณครับบ

กล่าวขอบคุณ
    115
    ขอดันหน่อยนะครับบ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: