ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Far Cry 4 | 13GB |-[ RePack By DZ ]-| 2014 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

บนเทือกเขาหิมาลัยที่สูงตระหง่านนั้นมีดินแดนแห่งหนึ่งซ่อนอยู่ Kyrat คือประเทศที่ฉาบด้วยวัฒนธรรมอันป่าเถื่อน คุณคือ Ajay Ghale ผู้ที่เดินทางไปยัง Kyrat เพื่อเติมเต็มความปรารถนาเฮือกสุดท้ายให้กับมารดา เมื่อมาถึงคุณก็พบว่าตนเองติดอยู่ในสงครามกลางเมืองที่ก่อขึ้นเพื่อล้มล้างระบบการปกครองอันกดขี่ของ Pagan Min ออกสำรวจและจับตามองสิ่งต่างๆในโลกอันกว้างใหญ่ที่ซึ่งความอันตรายและสิ่งที่ไม่อาจคาดเดาได้แฝงตัวอยู่ทุกซอกทุกมุม ทุกการตัดสินใจล้วนมีค่าและทุกวินาทีคือเรื่องราว ยินดีต้อนรับสู่ Kyrat

Features
    - สำรวจโลกกว้างที่เปี่ยมไปด้วยความเป็นไปได้
    - เปิดโลกที่แปลกตาและหลากหลายที่สุดของ Far Cry ภูมิประเทศมีตั้งแต่ป่าไม้ที่เขียวฉอุ่มไปจนถึงผืนดินที่ปกคลุมด้วยหิมะบนเทือกเขาหิมาลัย โลกทั้งใบมีชีวิต…และอันตราย ตั้งแต่เสือดาว แรด อินทรีดำ และแบ็ตเจอร์ตัวกินน้ำผึ้งที่ดุร้าย Kyrat คือบ้านที่อุดมสมบูรณ์ของสัตว์ป่า ในขณะที่คุณออกล่าทรัพยากรอยู่ในป่า จำเอาไว้เสมอว่าบางสิ่งก็อาจกำลังล่าคุณอยู่
    - สำรวจเขตแดนของศัตรูจากเบื้องบนด้วยไจโรคอปเตอร์และดิ่งลงสู่พื้นดินด้วยชุด wingsuit ไต่ขึ้นขี่หลังช้างที่มีน้ำหนักถึงหกตันและปลดปล่อยพลังอันรุนแรงเพื่อกวาดล้างศัตรูคนใดก็ตามที่ขวางทางคุณ
    -เลือกอาวุธให้เหมาะกับสถานการณ์ ไม่ว่าจะต้องพบกับสิ่งที่บ้าคลั่งหรือคาดเดาไม่ได้เพียงใด ด้วยสรรพาวุธอันหลากหลาย คุณก็พร้อมสำหรับทุกอย่าง

RePack By DZ - 13 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

600MB/PART
    โหลดสลับกันได้

One2Up(1) |:| One2Up(2) |:| FileCondo

Update v.1.03 - (SKIDROW) - 1.1 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

One2Up[1] => Part1 : Part2

One2Up[2] => Part1 : Part2

sld-games.blogspot.com

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง
    > ติดตั้ง Update> Play

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 19th November 2014 เมื่อ 00:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    ไม่ทราบว่ารีแพคตัวนี้ใช้แคร็กตัวไหนครับ?
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ตัวนี้เเคร๊กมาให้เลยหรือป่าวครับบ ???

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

เปนงี้อะครับทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    จชกท กระทู้ครับ ผมลงเกมส์ได้เล่น เซฟได้ปกติ ครับแต่ตอนนี้ผมมีปัญหาเดียว คือระหว่างเกมส์ กด M เพื่อจะดูแผนที่ ปรากฏว่าเป็นภาพดำๆไม่ขึ้นแผนที่อะไรเลยครับ (ผมเล่นไปจน ผ่าน chapter 1 แล้ว) เลยไม่รู้ว่าเป็นที่ crack หรือเป็นที่ตัวเกมส์ repack ครับ
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    โอ๊ยเซ็ง ดอดำเอ้ยจอดำ Not Responding

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    อัปโหลด Patch v.1.03 ให้เเล้วครับ
    ทดสอบเเล้วครับ
    ลงเกม > ลง Update> Crack > เล่นได้ครับ