ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325

อยากระบายให้เพื่อนๆฟังครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ผมอยากเล่าเรื่องความรักและอยากระบาย เรื่องราวของผม ให้เพื่อนๆฟัง ก่อนอื่น ผมขอ ใช้ชื่อนาม สมุติ นะครับ เรื่องราวมี กันอยู่ 3คนครับ เหมือนรัก สามเศร้าอะไรทำนองนั้น ผมชื่อ เอ ครับ และ เธอคือ บี ส่วนผู้ชายอีกคนชื่อ เอ็มครับ เข้าเรื่องเลยละกันครับ ผมชอบผู้หญิงคนนึง บี เธอเป็นคนน่ารักมากๆเลยครับ ผมชอบเธอมานานแล้วครับ และเมื่อสองปีก่อนเธอได้คบกับ เอ็ม เขาคบกันไม่นานเท่าไหร่ครับ สุดท้าย เขาก็เลิกกันครับ ผมขอเล่า รวมๆละกันครับ เขาเลิกแล้ว บีมาคบกับผมครับ เมื่อปีที่แล้ว เราคบกันประมาณ สองถึงสามเดือน แล้วเราก็เลิกกัน อีกครับ บีไปคบกับเอ็ม ผมกับบีไม่ได้ติดต่อกัน แต่ยังคุยกันบ้างครับ จนมาถึง เมื่อเดือนที่แล้ว เราคบกับจริงจังมากครับ ผมกับบี คบกัน จนวางแผนอนาคตร่วมกันเลยครับ เธอบอกว่า รักผมมากๆครับ เธอสัญญากับผมไว้ว่าเราจะ ใช้ชีวิตร่วมกันตลอดไป ซึ่งผมเป็นคนรักษาสัญญามากๆครับ แต่ บี ผมไม่รู้นะว่าเธอจริงจังกับคำสัญญามากแค่ไหน แต่ผมเชื่อใจเธอครับ ตอนนั้น(ยังไม่นานมาก) เกิดเรื่องครับ แม่ของบีรู้ว่า บีคบกับผม ซึ่งแม่ของเธอไม่ค่อยชอบผมเอาซะเลย แม่เขาชอบ เอ็ม มากกว่าครับ ซึ่งผมไม่รู้ว่าแม่เขาทำไมถึงไม่ชอบผม บีบอกผมว่า แม่เขาชอบมองคนแค่ด้านเดียว และวันนึงผมจะพิสูจย์ให้ท่านเห็นครับ ส่วนพ่อของบี ผมก็สนิทกับเขานะ และคุยกันปกติ พ่อเขาคงไม่รู้ว่าเราชอบกัน จนตอนนี้ เอ็มเขา เอาใจแม่ของบีมากๆ และดูเหมือน เขาจะชอบถูกคอกันครับ บีเขาก็ไม่อยาก ให้แม่ คิดมากเรื่องของผมครับ โอเค ผมเข้าใจบีครับ บีสัญญากับผมไว้ว่า อีกสองปี เขาจะบอกแม่เขาว่า บีรักผมมากแค่ไหน และจะใช้ชีวิตอยู่กับผม ตอนนี้เขากลับไปคบกับเอ็มอยู่ครับ เพื่อให้แม่ สบายใจ ผมกับบี คุยกันปกติครับ รักกันดีครับ เพียงแต่ ไม่เปิดเผย ผมรักเขามากๆครับ บางคร้้งที่บีไปคุยกับเอ็ม ผมยอมรับเลยนะว่า บางที ผมก็เหงานะ ผมเทใจให้เขาหมดแล้ว ผมก็ไม่รู้หรอกนะ ว่าคำสัญญา ของบีนั้นจะสำคัญแค่ไหน แต่สำหรับผม ผมเชื่อในคำสัญญาของเขา ผมเชื่อใจเขาครับ และผมจะรอวันนั้นครับ ผมบอกเลยว่าผมจะไม่รักใครอีกแล้วครับ ผมก็ไม่รู้ว่าทำไม ผมเลิกรักเขาไม่ได้ ยอมเจ็บครับ เรื่องก็เป็นแบบนี้แหละครับ ขอบคุณที่อ่านจบนะครับ ถ้าพิมผิดก็ขออภัยด้วยครับ ผมเล่นกับมือถือ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ทุกอย่างต้องเป็นไปตาม
    นิยาม
    อิอิเข้ามาเมา
    ตัวผมก็เหมือนคุณแหละแต่ของผมได้บทสรุปแล้ว