ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

อยากลองไหม Baidu Antivirus 2015 กินแรมน้อยแต่เร็วกว่าเดิม ตัวนี้ได้รางวัลด้วยนะ !!!

อยากลองไหม Baidu Antivirus 2015 กินแรมน้อยแต่เร็วกว่าเดิม ตัวนี้ได้รางวัลด้วยนะ !!!

ไป่ตู้ เปิดตัว โปรแกรมป้องกันไวรัสเวอร์ชั่นล่าสุด Baidu Antivirus 2015 ที่มีประสิทธิภาพดีกว่า ขนาดเล็กลงถึง 25% ทำให้เร็วกว่าเวอร์ชั่นเก่าเดิม 20% ด้วยระบบคลาวด์ที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพ ป้องกันเชิงรุก แต่ยังใช้งานได้ฟรี…

ไป่ตู้ (Baidu) บริษัทเสิร์ชเอนจินจากประเทศจีน ผู้พัฒนาผลิตภัณฑ์บนคอมพิวเตอร์ เว็บไซต์ และโทรศัพท์มือถือ เปิดตัว ไป่ตู้ แอนตี้ไวรัส 2015 (Baidu Antivirus 2015) โปรแกรมป้องกันไวรัสเวอร์ชั่นล่าสุด นำเสนอการป้องกันด้วยระบบคลาวด์ที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพ โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย พร้อมทั้งยังช่วยเพิ่มประสิทธิภาพในการตอบสนองของการตรวจสอบระบบเครื่องคอมพิวเตอร์ได้รวดเร็วยิ่งขึ้นถึง 20% แถมยังใช้แรมน้อยลงกว่าเดิมเป็นอย่างมาก

คุณสมบัติเพิ่มเติมของ Baidu Antivirus 2015 ประกอบด้วย เครื่องมือคลาวด์ขั้นสูง จะตรวจสอบไฟล์ที่น่าสงสัยกับฐานข้อมูลไวรัสบนระบบคลาวด์ เพื่อให้แน่ใจว่าคอมพิวเตอร์ของคุณได้รับการป้องกันจากภัยคุกคามล่าสุด สำหรับ ระบบป้องกันโฆษณา สามารถปรับแต่ง ช่วยป้องกันไม่ให้โฆษณามารบกวนคุณ ส่วนเครื่องมือซ่อมแซมระบบ เป็นการช่วยซ่อมแซมระบบที่ได้รับความเสียหายจากไวรัสได้อย่างรวดเร็ว และสุดท้าย ตัวติดตั้ง จะมีขนาดเล็กลงถึง 25% เพื่อให้ดาวน์โหลดและติดตั้งได้รวดเร็วและมีประสิทธิภาพมากขึ้น

Baidu Antivirus 2015 ยังนำเสนอความปลอดภัยโปรแอคทีฟแบบเรียลไทม์ถึง 5 ชั้น ประกอบด้วย การป้องกันระบบเชิงรุก, หน้าเว็บเพจ, อุปกรณ์ USB, การดาวน์โหลด และระบบตรวจเช็กไวรัสบนระบบคลาวด์ เพื่อลดขั้นตอนในการที่ต้องคอยอัพเดตฐานข้อมูลไวรัส และได้รับรางวัล Advanced+ จาก AV-Comparatives ด้วยคะแนนทดสอบประสิทธิภาพการป้องกันเป็น 1 ใน 20 แบรนด์ดังของแอนตี้ไวรัสในตลาดโลก ว่ามีการใช้ทรัพยากรน้อยที่สุด รวมทั้งได้รับรางวัล Checkmark Certificate จาก West Coast Labs ประเทศอังกฤษ และรางวัล OPSWAT จาก ประเทศสหรัฐอเมริกา

ผู้ที่สนใจใช้งานโปรแกรม Baidu Antivirus 2015 ไม่จำเป็นต้องสมัครสมาชิกรายปี หรือเสียค่าใช้จ่ายในการดาวน์โหลดใดๆ ทั้งสิ้น สามารถดาวน์โหลดได้ที่ http://antivirus.baidu.com.

Credit: http://notebookspec.com

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ค. คิด

ว. วิเคราะห์

ย. แยกแยะ

ก่อนจะติดตั้งโปรแกรมอะไรในเครื่องนะครับ

และจงจำไว้ว่า ของถูก(ฟรี) และดี ไม่มีจริงนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aun5 อ่านกระทู้
    ไม่เข้าใจ มานได้รางวัลได้ไง เอาอะไรมาวัดอะ
    เอาปิ่นโตมาวัดไงครับ แหม่

//ผิด กำ โทดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 20th November 2014 เมื่อ 11:40

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ไม่เข้าใจ มานได้รางวัลได้ไง เอาอะไรมาวัดอะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ค. คิด

ย. แยกแยะ

ก่อนจะติดตั้งโปรแกรมอะไรในเครื่องนะครับ

และจงจำไว้ว่า ของถูก(ฟรี) และดี ไม่มีจริงนะครับ
    มันมีข้อเสียยังไงเหรอ ช่วยบอกหน่อยครับ เพราะผมยังไม่เคยลองใช้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้
    มันมีข้อเสียยังไงเหรอ ช่วยบอกหน่อยครับ เพราะผมยังไม่เคยลองใช้
    ผมไม่ทราบข้อเสียที่ชัดเจนนะครับ แต่เมื่อ3เดือนก่อนคอมผมเสีย พอเอาไปซ่อม ช่างถามว่า "มีBaiduไหมครับ" เพราะงั้นมันน่าจะร้ายแรงจริงๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้
    งั้นก็ลองใช้ดูครับ มันเกิน บรรยาย ผมเองก็โดนมาเเล้ว

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ร้ายแรงแค่ไหนสำหรับ โปรแกรมตัวนี้ ก็หลังจากที่ผมลง 2 วัน หลังจากนั้น จอฟ้าก็ถามตลอดเลย จนต้องไปลงวินโดว์

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    มันได้มายังไงวะรางวัลนี้นิ
    อยากใส่รูปได้จัง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ห่วยที่สุดใน 3 โลก สู้ให้คอมมีไวรัสเต็มเครื่อง อาการคอมเสียก็ยังไม่เท่าลง Baidu !!

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    ขายเอง มอบรางวัลเอง 5555+

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    จะดีเหรออออ = =

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    มันคือโปรแกรมนรกสำหรับคนที่เรื่องไม่มากครับ เพราะมันต้องปรับแต่งค่าดีๆ ถึงจะทำงานได้แบบที่ควรจะเป็น ถ้ากดให้มันทำงานแบบAuto ไฟล์ Windows คุณอาจจะหายไม่รู้ตัว

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ค. คิด

ย. แยกแยะ

เอาปิ่นโตมาวัดไงครับ แหม่

//ผิด กำ โทดๆ
    ถูกใจผมมากเลยครับคุณ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ตามไปอ่านตรง นี้ ครับ ไม่เคยลองน่ะดีแล้วครับ อย่าลองเลยดีกว่า
    มีนะครับคนที่เชื่อว่ามันดี แต่ไปโทษช่างคอมว่าวางยาเครื่อง ก็แหม่ พอเขาซ่อมมาให้ ล้างเครื่องมาให้ก็ไปโหลดโปรแกรมตระกูลนี้มาอีก
    แล้วมันก็เสียอีก ถ้ามีโปรแกรมตระกูลนี้อยู่ในเครื่องก็ ทำใจไว้ระดับหนึ่งนะครับว่าจะได้พบช่างบ่อยๆ
    (อาจเป็นช่องทางเจอเนื้อคู่ของสาวๆบางคนนะครับ พอเจอกันบ่อยๆก็อาจจะเกิดเป็นความสัมพันธ์ทางใจกันขึ้นมาไม่รู้ตัว ฮา)

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    พวกรางวัลอะไรนี้ผมบอกเลยว่าสปอนเซอร์ให้มาครับ

ผมจะยกตัวอย่างให้ฟัง ใครเคยอ่านนิตยสาร reader digest คงรู้ดีว่านิตยสารเล่มนี้ให้รางวัล consumer brand ทุกปี แต่ละปีแบรนด์ที่ได้ยอดเยี่ยมนั้น ถ้าคุณลองเปิดหนังสือดูจะรู้ว่าเป็นแบรนด์ที่ลงโฆษณาในหนังสือทั้งสิ้น สรุปคือยัดเงินกันเอง ให้รางวัลกันเอง ไม่น่าแปลกใจแต่อย่างใด
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    เคยลองครับ เครื่องไวครับยืนยัน แต่งไวแบบโหลงเหลงมาก มันไปลบค่าการทำงานบางโปรแกรม และวินโดวส์ออกไปเยอะ ทำให้ไม่สามารถเปิดบางเกมและบางโปรแกรมไม่ได้

และบางทีก็รวนแบบ งงๆ ปล. เคยลอง Baidu antivirus กับ Baidu pc faster พร้อมกันสองตัว สรุปได้ลงวินโดวส์ใหม่เลยครับ
    I Don't need Weapons I got logic

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Every where 0.0
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โปรแกรมดูแลเครื่องในตำนานที่ทุกคนต้องบอกต่อกันว่า ลบทิ้งไปซะ สลัด

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    พูดง่ายๆคือมันเหมือนไวรัสคือโจร แอนตี้ไวรัสคือตำรวจ แต่ไอ้เจ้าตัวนี้เป้นตำรวจเลวน่ะครับผม

Baidu Antivirus 2015 ยังนำเสนอความปลอดภัยโปรแอคทีฟแบบเรียลไทม์ถึง 5 ชั้น ประกอบด้วย การป้องกันระบบเชิงรุก, หน้าเว็บเพจ, อุปกรณ์ USB, การดาวน์โหลด และระบบตรวจเช็กไวรัสบนระบบคลาวด์ เพื่อลดขั้นตอนในการที่ต้องคอยอัพเดตฐานข้อมูลไวรัส
    อื้อหือ พ่อ เอาทุกช่องทางการหากินเลยทีเดียว มันจะไม่ลดขั้นตอนได้ไง ในเมื่อพี่ทำกับเครื่องผมแบบออนไลน์ตลอดเวลา กะจะดักข้อมูลทุกช่องทางเลย ทุกวันนี้ผลผลิตพี่ยังไม่ออกจากเครื่องผมเลยนะครับเนี่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kabukiput : 20th November 2014 เมื่อ 15:30
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    baidu antivirus อาจดีจริงแต่เวลาลงมันไม่ได้ลงแค่ antivirus ให้น่ะสิ
    ผมเคย track ดูตอนติดตั้ง baidu นะ(อยากรู้)
    baidu จะเข้าไปแก้ registry ของ os ทำให้เกิดช่องโหว่
    baidu จะติดตามว่าเราทำอะไรอยู่บ้าง กดปุ่มไหน ทำอะไร (ตัก password)
    สรุปไม่ควรนำมาใช้อย่างยิ่ง program ดีจริงแต่ของแถมนี่โคตรเ*ี้ย
    Finite
    MomoSundeass & 26Keys13Keys

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เพราะมันลบไม่ออก ลบยังไงก็ไม่มีวันหมด

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อยากทราบว่าทำไมมีแต่คนรังเกียจเจ้า Baidu กันจัง ผมก็ไม่รู้ว่ามันห่วยยังไงแต่ที่ผมเคยใช้มาก็ปีกว่าแระไม่มีปัญหาอะไรเลยนะแถมเร็วจริงและป้องกันไวรัสได้ แต่ผมมาถามแบบคนเป็นกลางไม่ได้เข้าข้างเจ้านี่หรอกแต่ผมมีปัญหากับเจ้าแอนตี้ไวรัสตัวอื่นมากกว่าเลยใช้เจ้านี่น่ะครับ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    http://vr2800.com/baidu/ โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน
    บินไปเกนจิ!!!!!!!!!!!..............

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    เสียตังซื้อ Kaspersky มาใช้ยังจะดีซะกว่าใช้มาหลายเครื่องร้อยเครื่องละไม่มีปัญหา พอมาเจอไปตู๋ทีเดียวลงวินโดว์ไหม่เลย แก้ไม่ถูกเลยว่ามันไปแก้ Regedit ตรงไหนบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    น่าลองใช้ดูจริง ใช้แล้วเครื่องคอมจะหายไปในพริบตา

46. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: