ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853

ในยุคสมัยที่สาวประเภทสองสวยกว่าผู้หญิงแท้ ลองมาคิดกันดูเล่นๆว่า...

ว่าในอนาคตจะมีอะไรที่เป็นตัวบอกว่า คนๆนั้นเป็นหญิงแท้หรือหญิงเทียม เพราะผมว่ามันคงไม่ยุติธรรมเท่าไหร่นักสำหรับผู้ชาย จริงอยู่ว่าผู้ชายบางคนไม่ซีเรียสว่าคนๆนั้นเป็นหญิงแท้หรือเทียม แต่ผู้ชายบางคนอาจจะซีเรียสเรื่องผู้หญิงว่าต้องเป็นหญิงแท้ ซึ่งอาจมีสิทธิ์โดนสาวประเภทสองหลอกเอาได้ จะบอกว่าให้ดูบัตรประชาชนก็คงไม่ได้ เพราะคงเสียมารยาทน่าดูถ้าจะไปขอดูบัตรประชาชนของคนอื่น

สำหรับผมคิดว่าในอนาคตอาจจะมีเหมือนในหนัง การ์ตูน ประมาณว่าขึ้นเป็นสัญลักษณ์เหนือหัวแต่ละคนว่าคนไหนหญิงชาย

แล้วคนอื่นๆคิดว่าไงครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อนาคตมีหลายอย่าง สนุกๆแน่นอนครับ ผมดีใจและเสียใจนิดๆที่เกิดในยุคนี้
    เพราะตอนผมอายุ 40-50 ผมไม่รู้จริงๆว่าโลกมันพัฒนาไปเร็วแค่ไหน ถ้าระดับเปิดให้ท่องเที่ยวรอบโลก
    หรือแบบเทคโนโลยีระดับโทนีสตาร์คแต่มีราคาต่ำๆให้ใช้กันทุกครัวเรือน อะไรแบบนี้ผมว่าผมคงตายตาหลับ
    ไม่เกี่ยวอะไรกับหัวกระทู้เลยครับ แต่เห็นคุยเรื่องยุคผมก็อยากคุยอะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ดีนะผมมีแฟนนานแล้ว 5555 (ดูบัตรประชาชนแล้ว)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ถ้าอนาคตมันไปไกลขนาดนั้นจริงไม่แน่ว่าเราอาจจะมีปัญหากับหุ่นยนมากกว่าสาวประเภท 2 เอาก็ได้นะฮา

เอ้าเข้าเรื่อง ถ้ามันไปไกลถึงขนาดนั้น ผมว่ามันอาจจะมีประเพณีหรือวิธีการที่เหมือนเป็นมารยาทในการออกเดทที่ต้องแสดงเพศเริ่มต้นของคุณก่อนแล้วล่ะมั้ง คงไม่มองกันว่าเป็นเรื่องเสียมารยาทแล้วล่ะ ถ้าไปถึงขั้นนั้น

ผมถาม จขกท. กลับว่าโอเคกับสาวเทียมไหมล่ะ หลายคนรู้ใจชายมากกว่าผู้หญิงอีกนะ ไม่ต้องห่วงจะท้องด้วย แถมเดี๋ยวนี้กระเทยมีหลายประเภทหลายสไตร์แล้วด้วยนะ // เผ่นล่ะ แว๊บ!!!
    OPPAI~~MISSILE!!!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ถ้าอนาคตมันไปไกลขนาดนั้นจริงไม่แน่ว่าเราอาจจะมีปัญหากับหุ่นยนมากกว่าสาวประเภท 2 เอาก็ได้นะฮา

เอ้าเข้าเรื่อง ถ้ามันไปไกลถึงขนาดนั้น ผมว่ามันอาจจะมีประเพณีหรือวิธีการที่เหมือนเป็นมารยาทในการออกเดทที่ต้องแสดงเพศเริ่มต้นของคุณก่อนแล้วล่ะมั้ง คงไม่มองกันว่าเป็นเรื่องเสียมารยาทแล้วล่ะ ถ้าไปถึงขั้นนั้น

ผมถาม จขกท. กลับว่าโอเคกับสาวเทียมไหมล่ะ หลายคนรู้ใจชายมากกว่าผู้หญิงอีกนะ ไม่ต้องห่วงจะท้องด้วย แถมเดี๋ยวนี้กระเทยมีหลายประเภทหลายสไตร์แล้วด้วยนะ // เผ่นล่ะ แว๊บ!!!
    เอาจริงๆผมก็โอเคนะครับ ถ้าไม่ใช่แบบจำพวกกะเทยควาย เสียงใหญ่ ถ้าเป็นแบบหน้าสวย หุ่นดีแบบผู้หญิง ผมก็โอเคอยู่ ถ้าไม่มีสิทธิ์ให้เลือกอ่ะนะ แต่ถ้าเลือกได้ยังไงผมก็เลือกหญิงแท้อยู่ดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมว่าในอนาคตอันใกล้ จะสามารถเอามดลูกใส่เข้าไปในตัว ผญ.ประเภทสองได้แน่นอนครับ แล้วทีนี้เขาจะมีทุกอย่างเหมือนผู้หญิงเป๊ะๆ - -'
    เรื่องเพศจะหายไปจากโลกใบนี้ ผู้ชายก็ท้องได้แต่ต้องทำเยอะมาก ทั้งตัวเลย แบบทั้งนอกและใน

โลกอยู่ยากมั้ย ผมว่าไม่ยากละ เพราะมันง่ายเลย ง่ายเกินไป -*-

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ขอดูบัตรประชาชนก่อนจีบ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ต้องสำรวจก่อน^^

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ของปลอมยังไงก็สู้ของแท้ไม่ได้อยู่ดีครับ ฟิลลิ่งมันต่างกันครับ

ตอนเรียนมหาลัย ผมเคยมีเพศสัมพันธ์กับกระเทยมาแล้วครั้งนึง สวยด้วยนะ ผอมเพรียวเหมือนหญิงแท้เลยอ่ะ

แต่ความรู้สึกมันกระด้างๆอ่ะ ไม่นิ่มนวลเหมือนผู้หญิงแท้ๆ ถึงสวยยังไงลองดูใกล้ๆก็ผู้ชายอยู่ดี = =' สรุปคือหญิงแท้ดีกว่าครับ

ปล. แต่ถ้าเป็นน้องปอย นี่ผมว่าดีกว่าหญิงแท้อีกนะ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB