ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นนะครับ

กิจกรรมของ ม. ผมเข้าทุกครั้งครับ กิจกรรมที่มอจัด

โซตัสผมก็เข้าของวิศวะ แต่ผมไปตัดสินใจออกกลางทางครับ

แต่ที่มอผมรุ่นพี่บอกไว้ว่าถ้าออกกิจกรรมหรือไม่เอาของโซตัสก็จะไม่ได้อะไรเลย เสื้อ เกียร์ ทุกอย่าง

ผมเลยตั้งกระทู้ถามมออื่นครับ

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ม. ผมไม่ได้คือไม่ได้เลยนะ เขาไม่สน ไม่ง้อด้วย

แต่สุดท้ายจะมีหรือไม่มี มันก็ไม่ได้มีผลไรนะ ไม่มีแบ่งเเยกอยู่แล้ว

แต่มันไม่มีใครอยากเเตกต่างส่วนมากเลยเลือกที่จะเอาไว้ก่อน เวลามันมีงานรุ่นจะได้มีใส่กับเขาจะได้ไม่เป็นเเกะดำ

แต่ใน คหสต. ทำๆไปเถอะครับกิจกรรมน่ะ ถึงเเม้บางทีมันจะดูไร้สาระไร้เหตุผลก็เถอะ ที่เขาอยากจะให้เราทำกิจกรรมก็เพราะว่ามันเป็นส่วนหนึ่งของประสบการณ์ ความทรงจำที่ดีครับ
    มันไม่เห็นผลทันตาหรอกว่าสิ่งที่ทำไปมันมีค่าหรือไร้ค่า แต่ซักวันเราจะมานั่งคุยกับเพื่อนถึงเรื่องเก่าๆ มันเป็นอะไรที่ทำให้เราร้สึกว่าเวลาที่ผ่านไปมันมีค่ากับเรา
    เหมือนเวลาอ่านการ์ตูนน่ะเหละ ถ้าพลิกไปตอนจบเลยคุณจะไม่รู้สึกสนุก แต่ถ้าค่อยๆอ่านไปเรื่อย เนื้อเรื่องของมันจะทำให้คุณประทับใจกับตอนจบนั้นเอง...
    เปิดเเล้วกรุณาปิดด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ธรรมดาครับ บ้านใครคนนั้นก็ตั้งกฎ ถ้าเรารับได้ก็ดีไป รับไม่ได้ก็ตัดสินใจเองได้เลยครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    แวะมาอ่าน