ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082

เว็ป1Partดีๆฟรีๆหายไปไหนหมด

มันหายไปหมดจริงๆนะครับ เว็ปดาวน์โหลดไฟล์ดีๆแบบ1Partจบ ตอนนี้หายไปไหนหมดไม่รู้

ทั้งFileDrive Putlocker Duckload Saveufile อื่นๆนี่ต่างก็หายกันไปเป็นแถบๆเลย

แล้วก็มี1Partแบบที่ต้องเสียเงินซื้อพรีเมี่ยมเข้ามาแทนที่เรื่อยๆแบบFilecondo Rabbitfile.

เลยมาตั้งกระทู้บ่นหน่อยว่าเว็ปพวกนี้จะหายไปแบบถาวรแล้วสินะครับ ;___;

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    FileDrive Putlocker Duckload Saveufile มันตายไปแล้วครับ คงไม่กลับมา

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    Filecondo คนอัพจะได้เงินครับผมก็สนับสนุนน่ะเราก็เสีย VIP โหลดแค่50บาทได้7วั้นเราก็เล็งเกมไว้แล้วไล่โหลดทีเดียวเลย

คุ้มเลยทีนี้

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maruchik0 อ่านกระทู้
    Filecondo คนอัพจะได้เงินครับผมก็สนับสนุนน่ะเราก็เสีย VIP โหลดแค่50บาทได้7วั้นเราก็เล็งเกมไว้แล้วไล่โหลดทีเดียวเลย

คุ้มเลยทีนี้
    " คนอัพจะได้เงิน " มันควรสนับสนุนจริงๆหรอครับ ?

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:[ฆ่าสัตว์ตัดชีวิต]:.
    กล่าวขอบคุณ
    1,943
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    BIT เถอะครับ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyosuke Ayame อ่านกระทู้
    " คนอัพจะได้เงิน " มันควรสนับสนุนจริงๆหรอครับ ?

อ่าวนี่มาแปลก คนอัพเค้าก็ต้องใช้เงิน เสียค่าไฟค่าเน็ตอัพไฟล์ให้เรานะคร๊าบคุณ ไม่ได้ใช้ฟรีๆ เรานี่เลือกเยอะเลย ไม่ชอบก็ปล่อยผ่าน ไปโหลดของฟรีๆก็ได้ตัวเลือกเยอะจะตาย

Fuuu' ..

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    คิดถึง duckload จัง 555

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    คิดถึง Duckload จริงๆ Firedrive ก็ด้วยเดี๋ยวนี้เพิ่งได้อย่างเดียวคือ one2up
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    อ่าวนี่มาแปลก คนอัพเค้าก็ต้องใช้เงิน เสียค่าไฟค่าเน็ตอัพไฟล์ให้เรานะคร๊าบคุณ ไม่ได้ใช้ฟรีๆ เรานี่เลือกเยอะเลย ไม่ชอบก็ปล่อยผ่าน ไปโหลดของฟรีๆก็ได้ตัวเลือกเยอะจะตาย
    โอ้โห...แลดูลำบาก แลดูมีบุณคุณมาก ถ้า Dev มาอ่านคงน้ำตาไหลอะ เลิกทำเกม ไป กินหญ้าดีกว่า 555

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ジョーカーゲーム。
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    ได้กลิ่นมาม่าอีกแล้ว

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    Filecondo ดีสุดละครับ 50 บาทคุ้ม แต่ถ้าโหลดบ่อย 150 บาทได้ 1 เดือน คุ้มกว่า เพราะมันเร็วกว่าโหลดบิท ซะอีกนะ โหลดเต็มสปีด ไฟล์เดียว คลิกเดียวจบเลย

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP) ตอนนี้ใครใช้เป็นแบบผมมั้ง โหลดได้ไฟล์นึงแล้วจะโหลดอีกที ก็โหลดไม่ได้แล้ว VIP ก็ยังไม่หมดอายุ เซงเลย เด้งหน้าเวปค้างอยุ่แบบนั้น รู้งี้ Filecondo ดีก่า

กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้

ยอมเสียเงินให้คนอัพเเต่ไม่ยอมซื้อเกมส์เสียเงินให้คนสร้างเกมส์นะ****เเหม๋ มันเเน่นอนจิงๆ 5555555555555555555555

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    FileDrive ตายแล้วจริงหรอ!!!!!!! และบอกอัพเดทใหญ่บ้าอะไร รอนานล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ฝากถึงคนที่พล่ามเรื่องเกมแท้เกมเถื่อนหน่อย คือรู้ป่าวครับ ว่าเว็ปนี้คือเว็ปอะไร แล้วคนที่เข้ามาเว็ปนี้ส่วนใหญ่เข้ามาทำไม คือถ้าจะพูดเรื่องของแท้ยังไงมันก็ต้องดีกว่าอยู่แล้ว แต่ช่วยดูบริบทด้วยว่าเว็ปนี้มันคือเว็ปอะไร จะมาถามหาคนกินมังสวิรัสในร้านเนื้อย่าง มันใช่เรื่องป่าว

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ซื้อแท้เถอะครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    Saveufile แต่ก่อนผมชอบโหลดมากเลยนะ แต่ปัจจุบันหายไปไหนแล้วครับ ?

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    Stats : Drama On

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    มันต้องเซฟแบบโหลดทีหลังอะครับ พอเลือกจนถูกใจแล้วก้เริมคิวดาวโหลด ใช้ IDM นะสำหรับ rabbit อ่ะ

ซื้อแท้ กับ โหลด ผมไม่ยุ่งดีกว่า ทางใครทางมัน
    ใครอยากปิงเกลียวข้ามฝั่งก็เชิญโดนดราม่าเต็มที่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย USED_JKG : 24th November 2014 เมื่อ 15:45

Fashion Island Ramindra, BKK
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Death_Backers อ่านกระทู้
    ได้กลิ่นมาม่าอีกแล้ว
    นั้นสิ.....
    Can Upload Images for Signature (จะใช้ได้ตอนไหน)
    อยากได้อยากมีเหมือนคนอื่นเขา

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    ฝากถึงคนที่พล่ามเรื่องเกมแท้เกมเถื่อนหน่อย คือรู้ป่าวครับ ว่าเว็ปนี้คือเว็ปอะไร แล้วคนที่เข้ามาเว็ปนี้ส่วนใหญ่เข้ามาทำไม คือถ้าจะพูดเรื่องของแท้ยังไงมันก็ต้องดีกว่าอยู่แล้ว แต่ช่วยดูบริบทด้วยว่าเว็ปนี้มันคือเว็ปอะไร จะมาถามหาคนกินมังสวิรัสในร้านเนื้อย่าง มันใช่เรื่องป่าว
    เว็บนี้มีบอร์ดเดียวหรอครับ ผมเข้ามาอ่านข่าว มาอ่านกระทู้ ไม่ได้มาโหลด และที่อ่านๆมายังไม่มีใครเปรียบเทียบเลยว่าอันไหนดีกว่าแย่กว่า

คือ น้ำร้อนยังไม่ถึงตัวเลย รีบดิ้นไปไหน
    " Gamer4Life Collection "
    1- Click to my Center

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    SalaseNs ครับ ฟssassin's แreed brotherhood ที่อัพมี dlc ในตัวเกมไหมครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ตายกันหมดแล้วครับเว็บที่ดีๆฟรีๆ
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง

Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    แนะนำ เว็บบิท เตะตูดครับ ช่วยท่านได้
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เกมเนี่ย ซื้อ หรือ โหลด ผมไม่สนนะครับ แต่ท่าบางคนโหลดแต่ว่า ออกมาแสดงตัวสนับสนุนคนโหลด หรือแสดงตัวว่าข้าเจ๋งนี่ มันน่าบ่นกันไหมละครับ