ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

Talking ฝึกทำ โลโก้ครับ

ติชมได้ครับ :'D กำลังฝึกทำ อยู่
    โปรแกรมที่ใช้ So think logo maker pro ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HellSpawn69 : 25th November 2014 เมื่อ 19:27
    อย่าไป ซีเรียล...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ก็ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เท่าไห่ร สำหรับผมผมคิดว่าสวยนะครับ แต่รู้สึกแปลกๆกับมังกรแดงตรงกลาง
    เป็นกำลังใจให้นะครับผม

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ใชได้เลยครับ แต่ผมว่าน่าจะเปลี่ยนตรงมุมข้างล่างเป็นอย่างอื่น ไม่รู้สิ คหสต.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    มุมข้าง ล่าง ถ้าหมายถึง หมาแล้วก็ KKK อันนี้ ทำเครดิตตัวเองครับ
    5555
    อย่าไป ซีเรียล...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,043
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมคิดว่าสวยดีนะครับ ! ทำมาโชว์อีกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เพิ่มลายจางๆใส่พื้นหลังก็ดีนะจะได้ไม่ว่างเกินไปด้านข้างมันโล่งไปหน่อย
    ส่วนตรงเครดิตใช้พื้นหลังสีเดียวกันไปเลยดีกว่ามั้ง

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    วิจารณ์เต็มที่นะครับบ

ตรงม่วงๆ ทั้งสี่มุม ผมว่าเอาเถอะครับ ดูรกไป ไอ้ที่ล้อมรอบมังกรอยู่อ่ะครับ ที่เป็นรูป 6 เหลี่ยมดีแล้วครับ แต่ทำเป็นสีแบบ solid เถอะครับ อย่าไล่ gradient เลย
    รูปมังกรมันหยุบหยับไปครับ ลดทอนลงหน่อยจะดีมาก (มันเยอะครับ จำยาก ถ้าจะทำแบบนี้ต้องแบบเป็นคนที่ยังไงคนก็รู้จักครับ เช่น น้ำจิ้มไก่แม่ประนอม นั่นล่ะครับ หยุบหยับมาก แต่มันมีมานานแล้ว คนจำได้ ใช้ได้ครับ)
    ส่วน why so serious นี่ทำเล็กๆลงหน่อยก็ได้ครับ เข้าใจว่าอยากให้โลโก้มีทั้งเวิร์ดมาร์คและซิมโบล แต่มันแย่งความเด่นของตัวซิมโบลไปครับ ที่เหลือ ดีครับ เริ่มต้นได้ดี

ปล.น้องหมา KKK คืออะไรหว่าาา ?