ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

DayZ จะมีการปรับราคาเพิ่มในปลาย 2015 และเพิ่มขึ้นอีกใน 2016 พร้อมอัพเดตตลอดทั้งปี

DayZ จะมีการปรับราคาเพิ่มในปลาย 2015 และเพิ่มขึ้นอีกใน 2016 พร้อมอัพเดตตลอดทั้งปี

อย่าพึ่งตกใจมากมายกับการปรับราคาที่ผมกำลังจั่วหัวไป หากมองในแง่ดีเราได้เห็นถึงข้อมูลล่วงหน้าอย่างคร่าวๆในการอัพเดตเกมเลยทีเดียว
    เป็นที่ทราบกันดีว่าขณะนี้เกม DayZ ยังคงอยู่ในช่วง alpha ซึ่งยังคงมีการอัพเดตกันต่อเนื่องเพียงแต่จะเรียกว่ามันคือ DayZ เต็มปากได้ไหม
    แม้แต่ Bohemia Interactive ยังเคยออกมาบอกเองว่ายักเรียกได้ไม่เต็มปากเท่าไรนักแต่ข้อมูลที่ทีมงานจะอัพเดตให้ในปี 2015 เชื่อว่าแฟนเกมต้องพอใจอย่างแน่นอน

เข้าเรื่องเลย การอัพเดตในช่วงปี 2015 ถือว่าน่าสนใจมาก ก่อนอื่นขอพูดถึงเรื่องราคากันก่อน ซึ่งในขณะนี้เกมมีราคาอยู่ที่ $34.99 (ราคาไทย 1,139.99 บาท)
    ทางทีมงานมีแผนการที่จะปรับราคาให้เพิ่มขึ้นในช่วงปลาย 2015 ให้เป็นราคา $43.99 หลังจากนั้นในปี 2016 เ
    มื่อเกมเป็นตัวเต็มจะมีการปรับราคาเป็น $49.99 ครับ สำหรับใครที่ซื้อกันไปแล้วก็นั่งรอการอัพเดตแบบสบายใจกันได้เลย
    ส่วนด้านล่างนี้คือข้อมูลที่ทีมงานตั้งใจจะอัพเดตเข้ามาในปี 2015 แบ่งเป็น 4 ไตรมาสครับ

ไตรมาสที่ 1 ของปี 2015

• ยานพาหนะพื้นฐาน
    • การลู้ทของมีการแบ่งมากขึ้น
    • ตัวเรนเดอร์แบใหม่
    • AI ของซอมบี้แบบใหม่
    • ระบบลอบเร้นพื้นฐาน(ซอมบี้และสัตว์)
    • โรคภัยไข้เจ็บ

ไตรมาสที่ 2 ของปี 2015

• ระยานพานะที่ก้าวหน้ากว่าเดิม(การซ่อมและการปรับแต่ง)
    • วงจรชีวิตของสัตว์และพฤติกรรมอยู่รวมกันเป็นกลุ่ม
    • สถิติผู้เล่น
    • User Interface แบบใหม่
    • ใส่ระบบ stamina เข้ามาให้ผู้เล่น
    • เหตุการณ์ภายในเกมที่เปลี่ยนแปลงตลอดเวลา

ไตรมาสที่ 3 ของปี 2015

• กับดัก
    • การก่อสิ่งกีดขวาง
    • ช่วงชีวิตของตัวละคร + สกิลอีกเล็กน้อย
    • การล่าสัตว์ + นก
    • การขนส่งทางอากาศ
    • ตัวต้นแบบของ Console(มีกำหนดการลงเครื่อง PlayStation 4)

ไตรมาสที่ 4 ของปี 2015

• สัตว์เลี้ยงร่วมทาง
    • การรวมตัวเข้ากับ Steam community
    • การก่อสร้างอาคาร
    • เกมปรับเป็นเวอร์ชัน Beta พร้อมกับราคาใหม่ $43.99

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    แจ่มแมวจังเลยฮะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    เอ่อ...กว่าจะถึงวันนั้น ผมก็คงลืมไปแล้วล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เล่นยากกว่า modอีก

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    รอวันที่สมบูรณ์สุดๆแล้ว port ลง ps4 ดีดีล่ะเดี๋ยวจะจัดงามๆ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    รอวันที่สมบูรณ์สุดๆแล้ว port ลง ps4 ดีดีล่ะเดี๋ยวจะจัดงามๆ
    ถ้าเกมนี้ไปฝั่น Console นี่ยากครับ ต้องถัดทอนหลายอย่างเลยเพราะจำนวนปุ่มกด 555 หรือไม่ก็ต้องเปลี่ยนใหม่ทั้งเกมเลยทีเดียว
    แต่ถ้าทำลงได้คงจะดีไม่น้อย
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    ถ้าเกมนี้ไปฝั่น Console นี่ยากครับ ต้องถัดทอนหลายอย่างเลยเพราะจำนวนปุ่มกด 555 หรือไม่ก็ต้องเปลี่ยนใหม่ทั้งเกมเลยทีเดียว
    แต่ถ้าทำลงได้คงจะดีไม่น้อย
    เขาประกาศไปแล้วครับว่าจะลง ps4 ด้วยต้องรอดูว่าจะ port ได้ขนาดไหนเท่านั้นเอง

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ว้าว กว่าจะถึงปีนั้นคง ไม่มีใครเล่นแล้วละมั้ง
    No comment !!

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เล่นมาตั้งนานยังหาเพื่อนแท้ไม่ได้สักคน เลย

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    เล่นมาตั้งนานยังหาเพื่อนแท้ไม่ได้สักคน เลย
    เหมือนกันเลยครับ ตอนนี้กลายเป็นเกมส์ดองเค็มไปละ
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/