ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Company of Heroes 2: Ardennes Assault - (RELOADED) | FULL | 2014 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Genre: Action, Historic, Strategy
    Release Date: Nov 17, 2014
    Platform: PC
    Gameplay Modes: Single-player
    Developer: Sega
    Ratings: MetaCritic: 8.1/10
    Company.of.Heroes.2.Ardennes.Assault-RELOADED
    1 Disc | 15.3 GB | rld-coh2aa
    Protection: Steam + CEG

Company of Heroes 2: Ardennes Assault คือเรื่องราวสุดระทึกขวัญบทใหม่ของซีรี่ย์ยอดนิยม ที่จะดำเนินเนื้อเรื่องต่อจากเดิมในช่วงสงครามโลกครั้งที่สอง ครั้งนี้คุณจะถูกนำเข้าสู่ใจกลางแห่งการสู้รบที่ได้รับการขนานนามว่า Churchill ซึ่งถือเป็นการสู้รบที่ยิ่งใหญ่ที่สุดของสงครามอเมริกัน การปะทะกันที่จุดสำคัญในครั้งนี้ยังเป็นที่รู้จักกันในชื่อ The Battle of the Bulge ด้วย
    บังคับบัญชากองกำลังฝ่ายพันธมิตรของอเมริกาในขณะที่พวกเขาเผชิญกับความท้าทายและสภาพแวดล้อมที่ไม่เป็นมิตรภายใต้การซุ่มโจมตีโดยกองทัพอันทรหดของ Oberkommando West จับตาดูความเป็นไปของการรบใน Battle of the Bulge ผ่านมุมมองของหัวหน้ากองทั้งสาม ประสบกับการตรากตรำต่อสู้กันในสงครามและผลลัพธ์สู่อนาคตที่ก่อรูปจากการตัดสินใจของคุณเอง สัจธรรมที่โหดร้ายในสงครามที่แท้จริงก็คือไม่มีใครที่ปลอดภัยโดยสิ้นเชิง และกองทหารของคุณก็ไม่ถูกยกเว้น เป็นสักขีพยานให้กับความกล้าหาญของพวกเขาที่แสดงให้เห็นชัดเจนผ่านสีหน้าที่ต้องพบกับความอันตรายสุดขีด วางแผน ต่อสู้ เอาชนะ และเข้ายึดครองดินแดนแห่ง Ardennes ที่เป็นเป้าหมายหลักให้ได้

FULL GAMES RELOADED - 15
    GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

One2Up(1) |:| One2Up(2) |:| FileCondo

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Crack > Play

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไฟล์ 15 One2Up เสียหรือป่าวครับ ทำไมโหลดไม่ได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    15 เสียหรือเปล่าครับ ช่วยแก้หน่อยนะะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Part15 รู้สึกว่าจะไม่มีไฟล์นะครับ รบกวนช่วยลงใหม่ได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ