ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: MP Cod BO2 กับ Cod MW3 อันไหนคุ้มที่จะซื้อมาเล่น

ผู้โหวต
28. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • Call of Duty: Black Ops II

10 35.71%
  • Call of Duty: Modern Warfare 3

18 64.29%
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445

ระหว่างMPของCod Bo2กับCod MW3 อันไหนน่าซื้อน่าเล่นกว่ากัน ด่วนมาก

ระหว่างMPของCod Bo2กับCod MW3 อันไหนน่าซื้อน่าเล่นกว่ากัน

อยากรู้มากครับจะจัดละ ตอนแรกจะจัดBo2แต่มีคนบอกปิงไม่เป็นมิตรกับเน็ตไทยแมะนำMW3แต่ผมกลัวคนร้างเลยต้องมาถามก่อน

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ไม่ควรซื้อ เพราะเก่าแล้ว เล่น teknogod multiplayer มัน free อยู่แล้ว ถ้าจะซื่อ BF 4 คุ้มกว่า

กล่าวขอบคุณ
    335
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ merisa อ่านกระทู้
    ไม่ควรซื้อ เพราะเก่าแล้ว เล่น teknogod multiplayer มัน free อยู่แล้ว ถ้าจะซื่อ BF 4 คุ้มกว่า
    BF4 กดมาแล้วครับแต่ผมชอบเกมเร็วอย่างCODมากกว่าคอมผมCod AWไม่ไหวเลยมาถาม2ภาคนึ้แทน

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    PC มันไม่มีเซิฟ sea อะครับ เกมไว ๆ แต่ ping ไม่เอื้อแบบ BF
    แต่มันก็พอเล่นได้ละ แต่เกมมันเก่าแล้วน่าจะหาคนเล่นด้วยยากละ
    ขนาด ภาคที่ผ่าน ๆ มา PC คนออนน้อยมาก

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ผมก็ว่าจะจัด bo 2 แต่เงินลอยไปกับเกมก่อนอื่นล่ะ - -*

กล่าวขอบคุณ
    335
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    PC มันไม่มีเซิฟ sea อะครับ เกมไว ๆ แต่ ping ไม่เอื้อแบบ BF
    แต่มันก็พอเล่นได้ละ แต่เกมมันเก่าแล้วน่าจะหาคนเล่นด้วยยากละ
    ขนาด ภาคที่ผ่าน ๆ มา PC คนออนน้อยมาก
    ผมไปดูในSteamแล้วว่าCod bo2มมันยังมีคนเล่นเยอะอยู่ครับแต่ผมไม่มั่นใจเรื่องปิง

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    titanfall สิเร็วดีมีคนเล่นแยะอยู่นะ

กล่าวขอบคุณ
    335
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    titanfall สิเร็วดีมีคนเล่นแยะอยู่นะ
    ซื้อมาแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    bo2 และกัน ยังไม่เคยเล่น ว่าจะจัดอยู่ รอยกแพค cod

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: