ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398

Talking เคยโดนหักอกจนชินมั้ย?

ผมเคยจีบผู้หญิงคนหนึ่งเมื่อหลายปีก่อน โดนหักอกมาหลายครั้งจนผมไม่กล้าจะรักใครอีก และเมื่อเร็วๆนี้ก็โดนหักอกมาอีกจากผู้หญิงอีกคนหนึ่ง
    ความรู้สึกมัน....มันโล่งๆแฮะ แทบไม่รู้สึกอะไรเลย มันเหมือนชินซะละ เหมือนกับว่า "เอาเด้! จะอีกกี่ครั้งก็เข้ามา!"
    จนตอนนี้ผมเหมือนเป็นคนที่ชอบการถูกหักอก
    ผมว่าผมเริ่มเสียสติละ ใครเคยเป็นบ้าง ฮ่าๆๆๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ผมนี่ไร้ความรู้สึกแล้วครับ เคยอกหักอยู่ครั้งนึงรักเขามากครับ พอเลิกก็เสียใจมาก ซะจนเสียความรู้สึกไป

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    เจ็บมากนะคับ พึ่งเจอตะกี้เลย คนที่เราคุยจีบด้วยทุกวันจู่ๆก็เงียบไป และเราต้องเจอหน้ากันทุกอาทิตย์เนี่ย

ปล. ผมก็รู้ว่าเค้ามีแฟน แต่เราก็มักจะสร้างความหวังให้ตัวเอง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    ผมก็ชินละครับ ทุกวันนี้อะไรก็ได้ ไม่เจ็บแล้ว
    โดนมาสามสี่คนติดๆ ชินเลยครับ เฉยๆไปละ จนตอนนี้รู้สึกไม่อยากรักใคร ไม่ใช่กลัวเจ็บ แต่มันเบื่อที่ต้อง จบ

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    คนก่อนหน้านั้นเลิกกันเพราะเข้ากันไม่ได้เค้ามีคนอื่นแบบไม่บอกเลิกผมนี่เจ็บสุด
    คนล่าสุดเค้าบอกพ่อแม่ไม่ให้มีแฟนก่อนจบมหาลัยขอคุยแบบเพื่อนแล้วหายไปซักพัก จู่ๆขึ้นสถานะคบคนอื่น ผมนี่นิ่งไปเลย

ตอนนี้แบบ จขกท. เลย